PDA

View Full Version : Quan hệ GMD có bao nhưng…

Tranthophuc
21-12-2023, 22:08
Tối ngày 21/12 e có qh với gmd
khi quan hệ e có đeo bcs, nhưng hôm đó e bị nhiệt miệng ( lỡ loét miệng ) và khi đó e có bú vú của gmd, e ko rõ rằng vú của gmd lúc đó có bị lỡ loét hay có vết thương hở nào ko
Quan hệ xong thì gmd có mát xa mặt và đầu cho e ( mặt e mới nặn mụn, ko biết có được tính là vết thương hở ko ) lúc mát xa mặt của e ko rõ tay của gmd có dính gì hay bị thương gì ko ( vì e có để ý rằng lúc qhe xong thì bcs của e bị kẹt lại ở âm đạo của gmd, nên gmd mới lấy tay rút bcs và đem đi vứt ( e ko thấy rửa tay, rồi sau đó mát xa mặt cho e luôn )
mong a Tuấn và các anh/em tư vấn giúp e trường hợp của e a
vì bây giờ vẫn còn trong khung thời gian vàng 72 tiếng ạ

Tranthophuc
21-12-2023, 22:17
E lo lắng rằng lúc rút bcs ra thì gmd có dính ít dịch nhầy của âm đạo rồi mát xa mặt cho e

Tranthophuc
21-12-2023, 22:29
Gmd mát xa mặt cho e khoảng 20p và gmd có bj e và có đeo bao khi bj ạ

Tranthophuc
21-12-2023, 22:40
Vì dương vật e bé nên khi xuất tinh xong bị mắc lại ở âm đạo gmd, khi quan hệ thì e nằm dưới gmd ngồi lên người e nhún ah, e ko rõ có bị tụt bao ko nữa hic, e lo quá, các a tư vấn giúp e ạ

Tuanmecsedec
22-12-2023, 02:53
Tối ngày 21/12 e có qh với gmd
khi quan hệ e có đeo bcs, nhưng hôm đó e bị nhiệt miệng ( lỡ loét miệng ) và khi đó e có bú vú của gmd, e ko rõ rằng vú của gmd lúc đó có bị lỡ loét hay có vết thương hở nào ko
Quan hệ xong thì gmd có mát xa mặt và đầu cho e ( mặt e mới nặn mụn, ko biết có được tính là vết thương hở ko ) lúc mát xa mặt của e ko rõ tay của gmd có dính gì hay bị thương gì ko ( vì e có để ý rằng lúc qhe xong thì bcs của e bị kẹt lại ở âm đạo của gmd, nên gmd mới lấy tay rút bcs và đem đi vứt ( e ko thấy rửa tay, rồi sau đó mát xa mặt cho e luôn )
mong a Tuấn và các anh/em tư vấn giúp e trường hợp của e a
vì bây giờ vẫn còn trong khung thời gian vàng 72 tiếng ạ

Hình như em có điện thoại cho anh hỏi vấn đề này rồi và đã được tư vấn không có nguy cơ.