PDA

View Full Version : Hỏi về nguy cơ SMG khi OS

kietnguyen
23-12-2023, 08:19
Cho em hỏi hành vi OS giữa nam với nam, nếu mình là người OS tầm 30-45s cho bạn tình, trường hợp nếu bạn tình bị nổi SMG ở hậu môn thì mình có nguy cơ bị SMG không ạ?

Tuanmecsedec
23-12-2023, 08:27
Cho em hỏi hành vi OS giữa nam với nam, nếu mình là người OS tầm 30-45s cho bạn tình, trường hợp nếu bạn tình bị nổi SMG ở hậu môn thì mình có nguy cơ bị SMG không ạ?

Nếu kích dục bằng miệng với dương vật,mà hậu môn bị sùi mào gà không có tiếp xúc thì không có nguy cơ.

kietnguyen
23-12-2023, 08:41
Dạ như em đang hiểu hiểu thì phải tiếp xúc trực tiếp với nốt SMG mới có nguy cơ đúng không a Tuấn. Vậy nếu bạn tình nổi SMG ở hậu môn, ở dương vật không có nổi nốt SMG, thì dù mình có OS cho dương vật của bạn ấy thì cũng không có nguy cơ với SMG đúng không anh.

Tuanmecsedec
23-12-2023, 09:21
Dạ như em đang hiểu hiểu thì phải tiếp xúc trực tiếp với nốt SMG mới có nguy cơ đúng không a Tuấn. Vậy nếu bạn tình nổi SMG ở hậu môn, ở dương vật không có nổi nốt SMG, thì dù mình có OS cho dương vật của bạn ấy thì cũng không có nguy cơ với SMG đúng không anh.

Chuẩn không cần chỉnh em.

kietnguyen
23-12-2023, 09:31
Dạ em cám ơn a Tuấn rất nhiều ạ.

Cho em hỏi thêm là nếu chỉ OS tầm 30-45s thì có nguy cơ với bệnh tình dục nào không ạ?

Tuanmecsedec
23-12-2023, 09:36
Dạ em cám ơn a Tuấn rất nhiều ạ.

Cho em hỏi thêm là nếu chỉ OS tầm 30-45s thì có nguy cơ với bệnh tình dục nào không ạ?

Dưới 1 phút không sao em.

kietnguyen
23-12-2023, 10:05
Cho em hỏi thêm 1 câu nữa thôi ạ, trường hợp bạn tình bị SMG ở hậu môn mà nếu mình OS dương vật của bạn (không có nổi nốt sùi) ấy, thì có OS mấy phút cũng không có nguy cơ với SMG đúng không a.

Em cám ơn a nhiều ạ.

Tuanmecsedec
23-12-2023, 10:17
Cho em hỏi thêm 1 câu nữa thôi ạ, trường hợp bạn tình bị SMG ở hậu môn mà nếu mình OS dương vật của bạn (không có nổi nốt sùi) ấy, thì có OS mấy phút cũng không có nguy cơ với SMG đúng không a.

Em cám ơn a nhiều ạ.

Tuanmecsedec tư vấn rồi nhé,em nên đọc lại.

kietnguyen
23-12-2023, 10:33
Dạ tại e muốn hỏi lại thêm cho chắc thôi, em đọc đã rõ ạ. Em cám ơn anh.