PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục trong thời gian uống thuốc phơi nhiễm

Xin giúp đỡ
05-01-2024, 08:04
Dạ kính chào anh chị
Em có vấn đề này xin đuợc anh chị giúp đở ạ
E có quan hệ tình dục không an toàn , bị rách bao với người chưa xác định có bị nhiễm hiv không , e có uống thuốc phơi nhiễm sau 24h , trong thời gian uống thuốc khoản 15 ngày , e quan hệ tình dục không bao cao su với bạn gái , cho e hỏi , bạn gái e có nguy cơ nhiễm hiv không , hiện tại e đang dùng thuốc phơi nhiễm ạ

Tuanmecsedec
05-01-2024, 08:08
Dạ kính chào anh chị
Em có vấn đề này xin đuợc anh chị giúp đở ạ
E có quan hệ tình dục không an toàn , bị rách bao với người chưa xác định có bị nhiễm hiv không , e có uống thuốc phơi nhiễm sau 24h , trong thời gian uống thuốc khoản 15 ngày , e quan hệ tình dục không bao cao su với bạn gái , cho e hỏi , bạn gái e có nguy cơ nhiễm hiv không , hiện tại e đang dùng thuốc phơi nhiễm ạ

Em đang có nguy cơ mà quan hệ với người khác thì khả năng vẫn bị lây nhiễm nếu em bị nhiễm nhé.Bây giờ cầu mong cho mình sau 3 tháng xét nghiệm không nhiễm đi nhé.Biết mình đang có nguy cơ thì nên bảo vệ cho người khác.

Xin giúp đỡ
06-01-2024, 08:09
A ơi a ơi cho e hỏi , kết quả xét nghiệm cách lúc hoàn thành phơi nhiễm ngưng dùng pep là 3 tháng mới chính xác đúng không a ,

Tuanmecsedec
06-01-2024, 13:24
A ơi a ơi cho e hỏi , kết quả xét nghiệm cách lúc hoàn thành phơi nhiễm ngưng dùng pep là 3 tháng mới chính xác đúng không a ,

Tính từ khi có nguy cơ là 12 tuần em.

Xin giúp đỡ
29-03-2024, 16:35
Anh chị cho e hỏi , e xét nghiệm như vầy kết quả có khả quan ko ạ.
Anti HCV : 0.08
Anti- HIV ( elisa) : 0.0
Syphylis elisa : 0.06
E cảm ơn ạ.

Tuanmecsedec
29-03-2024, 17:56
Anh chị cho e hỏi , e xét nghiệm như vầy kết quả có khả quan ko ạ.
Anti HCV : 0.08
Anti- HIV ( elisa) : 0.0
Syphylis elisa : 0.06
E cảm ơn ạ.

Kết quả này khả quan rồi em.