PDA

View Full Version : Quan hệ gmd không dùng bao trong 5 phút

Anhsaodem
15-01-2024, 13:23
Em chào anh chị, em có quan hệ với gmd. Khi trong quá trình quan hệ e coa bị tuột bao 2 lần, sau đó e không sử dụng bao nữa và quan hệ tiếp khoảng 5 phút. Phút đầu bạn gái cũng bj . Nay là đến ngày thứ 2. Bạn gái có vẻ dùng thêm gel vì quan hệ gần như k cảm giác bị cọ xát. Em chưa thấy biểu hiện ngứa ngáy gì tại dv. Anh chị cho e hỏi khoảng thòi gian naog thích hợp để e đi xét nghiệm tổng thể các bệnh xã hội ạ. em xin cảm ơn ạ

Tuanmecsedec
15-01-2024, 13:29
Em chào anh chị, em có quan hệ với gmd. Khi trong quá trình quan hệ e coa bị tuột bao 2 lần, sau đó e không sử dụng bao nữa và quan hệ tiếp khoảng 5 phút. Phút đầu bạn gái cũng bj . Nay là đến ngày thứ 2. Bạn gái có vẻ dùng thêm gel vì quan hệ gần như k cảm giác bị cọ xát. Em chưa thấy biểu hiện ngứa ngáy gì tại dv. Anh chị cho e hỏi khoảng thòi gian naog thích hợp để e đi xét nghiệm tổng thể các bệnh xã hội ạ. em xin cảm ơn ạ

Trường hợp em có nguy cơ cần xét nghiệm,em để sau 4 tuần xét nghiệm HIV Ag/Ab.

Anhsaodem
15-01-2024, 14:20
Dạ, xét nghiệm trên là đã đầy đủ các loại bệnh xã hội rồi đúng không ạ, tromg 3 tuần đầu nếu dv em không có dấu hiệu ngứa hay bất thường gì thì mình có loại trừ được bệnh nào không ạ. nếu xét nghiệm máu qua chương trình hiến máu thì có kết quả có dùng đêr chuẩn đoán được không ạ

Tuanmecsedec
15-01-2024, 14:33
Dạ, xét nghiệm trên là đã đầy đủ các loại bệnh xã hội rồi đúng không ạ, tromg 3 tuần đầu nếu dv em không có dấu hiệu ngứa hay bất thường gì thì mình có loại trừ được bệnh nào không ạ. nếu xét nghiệm máu qua chương trình hiến máu thì có kết quả có dùng đêr chuẩn đoán được không ạ

Sau 4 tuần em có thể xét nghiệm các bệnh.

Anhsaodem
15-01-2024, 17:46
Trong thời gian chờ đợi này, e cần làm gì để giảm thiểu nguy coe k ạ

Tuanmecsedec
15-01-2024, 18:48
Trong thời gian chờ đợi này, e cần làm gì để giảm thiểu nguy coe k ạ

Chờ ngày xét nghiệm thôi chứ đâu còn cách nào để giảm nguy cơ.

Anhsaodem
15-01-2024, 19:55
Kết quả của 4 tuần sau là đã đủ chắc chắn chính xác chưa ạ? khoảng mấy phần trăm ạ? em cảm ơn anh / chị

Anhsaodem
15-01-2024, 21:05
Ngày hôm nay là ngày thứ 2 từ hôm quan hệ, e có nên sử dụng thuốc pep k ạ

Tuanmecsedec
15-01-2024, 21:45
Kết quả của 4 tuần sau là đã đủ chắc chắn chính xác chưa ạ? khoảng mấy phần trăm ạ? em cảm ơn anh / chị

Nếu 4 tuần âm tính thì khả quan rất cao an toàn.

Anhsaodem
16-01-2024, 06:25
Em cảm ơn anh/ chị đã tư vấn. vậy em có cần uống thuốc phơi nhiễm prep không ạ.

Tuanmecsedec
16-01-2024, 06:27
Em cảm ơn anh/ chị đã tư vấn. vậy em có cần uống thuốc phơi nhiễm prep không ạ.

Tư vấn có nguy cơ thì nên dùng thuốc phơi nhiễm để phòng ngừa,em có thể điện thoại trực tiếp cho Tuanmecsedec 0982727393 để tư vấn rõ hơn cho em.