PDA

View Full Version : Oral sex với KTV massage, miệng có sưng loét lưỡi gà, rủi ro em như thế nào ạ.

henhoxi
23-01-2024, 20:03
Chào anh/chị,
Cách đây vài hôm, em có đi massage và có thực hiện oral sex, 69, với bạn ktv. Sau đó tụi em không có QHTD gì cả
Ở thời điểm đó, em có bị sưng loét lưỡi gà do 2 hôm trước em nôn quá nhiều
Như vậy thì với HIV, nếu bạn KTV đó bị HIV, thì rủi ro em bị lây nhiễm có cao không ạ ? Do em không biết sưng viêm lưỡi gà do nôn có phải là 1 dạng vết thương hở không.
Em cảm ơn anh/chị

Tuanmecsedec
23-01-2024, 20:50
Chào anh/chị,
Cách đây vài hôm, em có đi massage và có thực hiện oral sex, 69, với bạn ktv. Sau đó tụi em không có QHTD gì cả
Ở thời điểm đó, em có bị sưng loét lưỡi gà do 2 hôm trước em nôn quá nhiều
Như vậy thì với HIV, nếu bạn KTV đó bị HIV, thì rủi ro em bị lây nhiễm có cao không ạ ? Do em không biết sưng viêm lưỡi gà do nôn có phải là 1 dạng vết thương hở không.
Em cảm ơn anh/chị

Kích dục bằng miệng với HIV thì em không có sao.Nhưng em có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

henhoxi
23-01-2024, 21:49
Hi anh,
Em cảm anh anh đã tư vấn à
Trong trường hợp em kể cả em bị sưng loét lưỡi gà cũng không sao ạ ?
Do vài chỗ bảo là dịch âm đạo có nồng độ virus cao, cộng việc có vết thương hở trong miệng nên em cũng lo ạ

Tuanmecsedec
23-01-2024, 21:56
Hi anh,
Em cảm anh anh đã tư vấn à
Trong trường hợp em kể cả em bị sưng loét lưỡi gà cũng không sao ạ ?
Do vài chỗ bảo là dịch âm đạo có nồng độ virus cao, cộng việc có vết thương hở trong miệng nên em cũng lo ạ

Tư vấn với HIV em không nguy cơ rồi nhé.

henhoxi
25-01-2024, 17:51
Em chào anh Tuấn ạ,
Em rất cảm ơn anh đã tư vấn, tuy nhiên dạo gần đây em bắt đầu có triệu chứng nghẹt mũi, ho và hơi sốt nhẹ nên em lo quá ạ
Em cũng có tiền sử viêm xoang tuy nhiên do thời gian bị lần này lại 3-4 ngày sau khi em OS nên em lo quá ạ :(

Tuanmecsedec
25-01-2024, 18:44
Em chào anh Tuấn ạ,
Em rất cảm ơn anh đã tư vấn, tuy nhiên dạo gần đây em bắt đầu có triệu chứng nghẹt mũi, ho và hơi sốt nhẹ nên em lo quá ạ
Em cũng có tiền sử viêm xoang tuy nhiên do thời gian bị lần này lại 3-4 ngày sau khi em OS nên em lo quá ạ :(

Có bị gì cũng không liên quan HIV nhé.