PDA

View Full Version : Nhờ Anh Tuấn/Chị Hà tư vấn em ạ !

Caumongbinhan112
25-01-2024, 14:49
Chuyện là em có quan hệ với bạn gái em, nhưng cả 2chỉ quan hệ bằng miệng, và em có dùng tay vào ÂĐ bạn gái gần ngày vừa hết kinh nên 1 hồi có máu nhiều ướt tay.
Anh chị cho em hỏi vậy em có nguy cơ với HIV Ko ạ ?
Em cảm ơn anh chị nhiều ạ.

Tuanmecsedec
25-01-2024, 14:50
Chuyện là em có quan hệ với bạn gái em, nhưng cả 2chỉ quan hệ bằng miệng, và em có dùng tay vào ÂĐ bạn gái gần ngày vừa hết kinh nên 1 hồi có máu nhiều ướt tay.

Em không có nguy cơ HIV.

Caumongbinhan112
25-01-2024, 21:45
Theo em biết virus H có nhiều trong máu vậy khi tay em ướt dính nhiều máu kinh trong âm đạo,ngón tay,hay kẽ tay có bị trầy xước tiếp xúc thì có bị lây theo đường đó không ạ ? Em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
25-01-2024, 21:48
Theo em biết virus H có nhiều trong máu vậy khi tay em ướt dính nhiều máu kinh trong âm đạo,ngón tay,hay kẽ tay có bị trầy xước tiếp xúc thì có bị lây theo đường đó không ạ ? Em cảm ơn anh

Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi nhé.

Nguyen Ha
26-01-2024, 05:56

Trong trường hợp này bạn không có nguy cơ với HIV.

Caumongbinhan112
29-02-2024, 15:26
Anh tuấn ơi, hôm nay em bị sốt nóng lạnh nên có lo lắng...thời điểm đó đến nay được 1 tháng ròi ạ. Em có nên đi xét nghiệm ko ạ ?
Hôm đó máu dính ướt đẫm hết bàn tay, nên em rất lo lắng.
Phiền anh chị giải đáp giúp em, em rất biết ơn ạ.

Tuanmecsedec
29-02-2024, 15:30
Anh tuấn ơi, hôm nay em bị sốt nóng lạnh nên có lo lắng...thời điểm đó đến nay được 1 tháng ròi ạ. Em có nên đi xét nghiệm ko ạ ?
Hôm đó máu dính ướt đẫm hết bàn tay, nên em rất lo lắng.
Phiền anh chị giải đáp giúp em, em rất biết ơn ạ.

Cho dù em có bị gì cũng không liên quan HIV em.

Caumongbinhan112
29-02-2024, 15:34
Cho dù em có bị gì cũng không liên quan HIV em.

Dạ em cảm ơn anh.
Biết ơn diễn đàn rất nhiều.

Tuanmecsedec
29-02-2024, 15:56
Dạ em cảm ơn anh.
Biết ơn diễn đàn rất nhiều.

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)