PDA

View Full Version : Oral sex với GMD (có vết lở ở miệng)

fatma
30-01-2024, 01:30
Chào anh!
Vừa rồi em có quan hệ oral sex với GMD ( cô ấy có bị lở miệng). Chỉ cô ấy làm cho em thôi. Có thêm dùng bằng tay để xử vì em không ra
Anh cho em hỏi em có bị nguy cơ dính HIv ko ạ
Mong anh phản hồi em cảm ơn

Tuanmecsedec
30-01-2024, 06:09
Chào anh!
Vừa rồi em có quan hệ oral sex với GMD ( cô ấy có bị lở miệng). Chỉ cô ấy làm cho em thôi. Có thêm dùng bằng tay để xử vì em không ra
Anh cho em hỏi em có bị nguy cơ dính HIv ko ạ
Mong anh phản hồi em cảm ơn

Với HIV em không có sao,chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.

fatma
30-01-2024, 06:46
Với HIV em không có sao,chỉ có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi kích dục bằng miệng.
Dạ em cảm ơn anh ạ.
Vậy em không uống phơi nhiễm gì cả đúng không anh.
Ngoài ra anh cho em ít thông tin về các bệnh tình dục khác và thời gian ủ bệnh để em sớm điều trị kịp thời với ạ.
một lần em cảm ợ rất nhiều

Tuanmecsedec
30-01-2024, 06:51
Dạ em cảm ơn anh ạ.
Vậy em không uống phơi nhiễm gì cả đúng không anh.
Ngoài ra anh cho em ít thông tin về các bệnh tình dục khác và thời gian ủ bệnh để em sớm điều trị kịp thời với ạ.
một lần em cảm ợ rất nhiều

Em không cần dùng thuốc phơi nhiễm,lậu em theo dõi 3>7 ngày,còn sùi mào gà thì từ 10>90,còn giang mai và viêm gan B sau 4 tuần em xét nghiệm.

fatma
30-01-2024, 09:57
Em không cần dùng thuốc phơi nhiễm,lậu em theo dõi 3>7 ngày,còn sùi mào gà thì từ 10>90,còn giang mai và viêm gan B sau 4 tuần em xét nghiệm.
Dạ. Em cảm ơn anh đã tư vấn ạ

fatma
30-01-2024, 12:54
Dạ anh cho em hỏi thêm một tí. nếu vết lở của bạn Nữ có ra máu thì nguy cơ sao ạ? Rất mong sự phản hồi từ anh ạ

Tuanmecsedec
30-01-2024, 13:09
Dạ anh cho em hỏi thêm một tí. nếu vết lở của bạn Nữ có ra máu thì nguy cơ sao ạ? Rất mong sự phản hồi từ anh ạ

Với HIV Tuanmecsedec khẳng định không có sao.