PDA

View Full Version : Massage HJ

hoangtucodon121
06-02-2024, 20:36
Em chào anh chị.
anh chị cho em hỏi với trường hợp massage hj của em với ạ. ktv thì tay không có vết sẹo gì ở tay cả làm cho em bằng tay, còn em có chót cho tay vào âm đạo cô ấy ạ. xong xuôi em mới để ý tay em có vết thương ở đầu ngón tay ạ. vết thương không chảy máu không xước vì tay em sờ ngoài không thấy vết gợn ạ. có thể bị từ trước lâu đó do em không để ý ạ. Vậy với th như em kể thì em có nguy cơ với cả tay cho vào âm đạo và cô gái ấy làm cho em không ạ?https://img.upanh.tv/2024/02/06/IMG_0596.jpg

Tuanmecsedec
06-02-2024, 20:37
Em chào anh chị.
anh chị cho em hỏi với trường hợp massage hj của em với ạ. ktv thì tay không có vết sẹo gì ở tay cả làm cho em bằng tay, còn em có chót cho tay vào âm đạo cô ấy ạ. xong xuôi em mới để ý tay em có vết thương ở đầu ngón tay ạ. vết thương không chảy máu không xước vì tay em sờ ngoài không thấy vết gợn ạ. có thể bị từ trước lâu đó do em không để ý ạ. Vậy với th như em kể thì em có nguy cơ với cả tay cho vào âm đạo và cô gái ấy làm cho em không ạ?

Không có nguy cơ.

hoangtucodon121
06-02-2024, 21:06
Không nguy cơ với cả 2 hành vi của em phải không anh? Do vết thương em sờ không thấy gợn và cũng ko để ý nó từ bao giờ hay mới nữa ạ. chỉ biết là ko chảy máu hay không gợn và cũng không đau gì anh ạ. xong em cũng chỉ cho tay vào âm đạo 1 tẹo chắc ko đủ 1 phút rồi lại rút ra. Xong xuôi em ra rửa sạch với xà phòng ạ

Tuanmecsedec
06-02-2024, 21:47
Không nguy cơ với cả 2 hành vi của em phải không anh? Do vết thương em sờ không thấy gợn và cũng ko để ý nó từ bao giờ hay mới nữa ạ. chỉ biết là ko chảy máu hay không gợn và cũng không đau gì anh ạ. xong em cũng chỉ cho tay vào âm đạo 1 tẹo chắc ko đủ 1 phút rồi lại rút ra. Xong xuôi em ra rửa sạch với xà phòng ạ

Đọc lại những gì đã tư vấn.