PDA

View Full Version : Em muốn hỏi khả năng lây nhiễm HIV

khoinmk1109
18-02-2024, 01:41
Chào mọi người trong diễn đàn, tầm 2 tuần trước em có đi massage với công ty và GMD có thực hiện hành động theo em biết gọi là Frottage. Lúc đó em nhớ là GMD thực hiện frottage tầm khoảng 2-5 phút, GMD ngồi lên trên và thực hiện hành vi đấy, đầu khấc em có chạm trực tiếp vào cửa AĐ ( lúc đấy DV không đeo bcs ), và trong lúc làm thì GMD có đưa đầu khấc vào AĐ 1 xíu ( khoảng 30s ) và sau khi kết thúc DV bị ướt bởi dịch AĐ. Cho em hỏi em có khả năng dính HIV không ạ .. Em có đọc 1 số bài Frottage trên trang mình thì thấy không có khả năng nhưng vì đầu khấc em chạm trực tiếp AĐ trong lúc không có biện pháp an toàn và thân DV có dính dịch AĐ cũng như không rõ trên thân DV có vết thương hở nào mình không thấy đc nên em mạn phép đăng bài để hỏi mọi người trên diễn đàn. Liệu sắp tới em có nên đi test nhanh không vì gần đủ 1 tháng kể từ thời điểm đấy.

Tuanmecsedec
18-02-2024, 06:35
Đã tạo nick và mở chủ đề hỏi rồi và đã được tư vấn,nên quay về nick trước đó ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.

minnguyen0912

Chủ đề: Cần tư vấn nguy cơ nhiễm các bệnh tình dục (https://diendanhiv.vn/threads/82580-Can-tu-van-nguy-co-nhiem-cac-benh-tinh-duc)