PDA

View Full Version : Tuột bCS khi quan hệ với GMD

lethanhtrung
20-02-2024, 15:34
Kính gửi Admin
Nhờ anh tư vấn giúp ạ.
Em hôm nay có quan hệ với GMD. trong lúc quan hệ bị tuột bao và dừng lại. lúc đó cô ý lấy bao bị tuột ý đeo lại cho em. Nhưng không rõ đúng chiều cũ hay bao bị lộn ngược lại (mặt bao tiếp xúc với âm đạo lúc trước đeo vào dương vật). Sau đó tiếp tục quan hệ.
Xin anh cho biết nguy cơ có cao không và phải làm như nào tiếp ạ.
Em cảm ơn

Tuanmecsedec
20-02-2024, 15:43
Kính gửi Admin
Nhờ anh tư vấn giúp ạ.
Em hôm nay có quan hệ với GMD. trong lúc quan hệ bị tuột bao và dừng lại. lúc đó cô ý lấy bao bị tuột ý đeo lại cho em. Nhưng không rõ đúng chiều cũ hay bao bị lộn ngược lại (mặt bao tiếp xúc với âm đạo lúc trước đeo vào dương vật). Sau đó tiếp tục quan hệ.
Xin anh cho biết nguy cơ có cao không và phải làm như nào tiếp ạ.
Em cảm ơn

Nếu phát hiện bị tuột bao mà đừng lại liền thì không có nguy cơ,vấn đề mang lại bao dù có ngược cũng không có sao.

lethanhtrung
20-02-2024, 16:01
Nếu phát hiện bị tuột bao mà đừng lại liền thì không có nguy cơ,vấn đề mang lại bao dù có ngược cũng không có sao.
Vâng em cảm ơn.
Khi thấy tuột em đã dừng lại luôn. Chỉ là đeo ngược bao nên sợ nguy cơ lây nhiệm.
Hiện em bị viêm gan B và đang uống thuốc điều trị viêm gan B là HEPA TAF thì có giảm nguy cơ lây nhiễm không ạ. Vì thành phần nó thấy có Tenofovir ạ
Cảm ơn anh

Tuanmecsedec
20-02-2024, 16:03
Vâng em cảm ơn.
Khi thấy tuột em đã dừng lại luôn. Chỉ là đeo ngược bao nên sợ nguy cơ lây nhiệm.
Hiện em bị viêm gan B và đang uống thuốc điều trị viêm gan B là HEPA TAF thì có giảm nguy cơ lây nhiễm không ạ. Vì thành phần nó thấy có Tenofovir ạ
Cảm ơn anh

Trường hợp em không có nguy cơ đâu,yên tâm đi.

lethanhtrung
20-02-2024, 16:06
Trường hợp em không có nguy cơ đâu,yên tâm đi.
Vâng cảm ơn anh