PDA

View Full Version : OS cho bạn tình, dương vật của bạn tình bị xước

kietnguyen
04-03-2024, 13:35
Em chào a Tuấn và mọi người ạ,

Hôm nay e có dùng miệng OS cho 1 bạn, trong lúc OS thì bạn ấy đưa dương vật vào mạnh và nhanh quá nên răng e làm cho dương vật bạn ấy bị xước chảy máu.

Cho em hỏi hành vi này có nguy cơ với HIV không ạ, em lo lắng quá.

Em cám ơn anh Tuấn và mọi người đã tư vấn.

Tuanmecsedec
04-03-2024, 13:47
Em chào a Tuấn và mọi người ạ,

Hôm nay e có dùng miệng OS cho 1 bạn, trong lúc OS thì bạn ấy đưa dương vật vào mạnh và nhanh quá nên răng e làm cho dương vật bạn ấy bị xước chảy máu.

Cho em hỏi hành vi này có nguy cơ với HIV không ạ, em lo lắng quá.

Em cám ơn anh Tuấn và mọi người đã tư vấn.

Với HIV không có sao em.

kietnguyen
04-03-2024, 13:52
Dạ lúc OS xong bạn rút dương vật ra xong chạm dương vật lên người e thì e thấy có dính 1 vệt máu nhỏ hồng hồng, như vậy cũng không sao đúng k a.

Tuanmecsedec
04-03-2024, 13:56
Dạ lúc OS xong bạn rút dương vật ra xong chạm dương vật lên người e thì e thấy có dính 1 vệt máu nhỏ hồng hồng, như vậy cũng không sao đúng k a.

Không có sao đâu em.

kietnguyen
04-03-2024, 14:04
Dạ em cám ơn anh Tuấn nhiều ạ, cho em hỏi thêm 1 vấn đề nữa thôi ạ, lỡ lúc đó e đang bị chảy máu chân răng hoặc trầy xước nhẹ nên miệng không cảm thấy đau, như vậy thì cũng không sao đúng không ạ?

Nãy e hơi lo nên xúc miệng bằng nước xúc miệng 2 lần liên tục, giờ có vẻ nó hơi phỏng nhẹ, cũng không sao đúng k a?

Em xin lỗi vì đã hỏi nhiều lần ạ.

Tuanmecsedec
04-03-2024, 14:05
Dạ em cám ơn anh Tuấn nhiều ạ, cho em hỏi thêm 1 vấn đề nữa thôi ạ, lỡ lúc đó e đang bị chảy máu chân răng hoặc trầy xước nhẹ nên miệng không cảm thấy đau, như vậy thì cũng không sao đúng không ạ?

Em xin lỗi vì đã hỏi nhiều lần ạ.

Cũng không sao em.

kietnguyen
04-03-2024, 14:31
Xin lỗi anh nãy em sửa post để hỏi không kịp ạ, cho em hỏi thêm lần nữa thôi ạ.

Nãy em có hơi lo nên sau khi OS em dùng nước súc miệng 2 lần, giờ em cảm nhận khoang miệng 1 vết trầy hoặc phỏng nhẹ hơi kho chịu 1 tí, có vẻ là do em dùng nước súc miệng nhiều lần. Cho em hỏi là như vậy cũng không sao đúng không ạ. Em xin lỗi đã hỏi đi hỏi lại nhưng e hơi lo mong mọi người thông cảm ạ.

Tuanmecsedec
04-03-2024, 14:52
Xin lỗi anh nãy em sửa post để hỏi không kịp ạ, cho em hỏi thêm lần nữa thôi ạ.

Nãy em có hơi lo nên sau khi OS em dùng nước súc miệng 2 lần, giờ em cảm nhận khoang miệng 1 vết trầy hoặc phỏng nhẹ hơi kho chịu 1 tí, có vẻ là do em dùng nước súc miệng nhiều lần. Cho em hỏi là như vậy cũng không sao đúng không ạ. Em xin lỗi đã hỏi đi hỏi lại nhưng e hơi lo mong mọi người thông cảm ạ.

Khẳng định 1 lần nữa em không có nguy cơ.

kietnguyen
04-03-2024, 15:01
Em cám ơn anh Tuấn nhiều lắm ạ.

Tuanmecsedec
04-03-2024, 15:04
Em cám ơn anh Tuấn nhiều lắm ạ.

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
+ Tên tài khoản: Bảo Kiếm
+ Số tài khoản: 0071004827322

kietnguyen
04-03-2024, 15:54
Dạ em đã gửi 500k ủng hộ quỹ ạ.

Anh cho em hỏi thêm hành vi OS thì cả người nhận lẫn người cho đều không có nguy cơ đúng không ạ?. Ngày cả khi dương vật và miệng bị trầy xước thì cũng không có nguy cơ đúng không anh?

Tuanmecsedec
04-03-2024, 16:06
Dạ em đã gửi 500k ủng hộ quỹ ạ.

Anh cho em hỏi thêm hành vi OS thì cả người nhận lẫn người cho đều không có nguy cơ đúng không ạ?. Ngày cả khi dương vật và miệng bị trầy xước thì cũng không có nguy cơ đúng không anh?

Tuanmecsedec cảm ơn em hỗ trợ quỹ nhé.Còn trường hợp của em,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

kietnguyen
04-03-2024, 21:16
Anh Tuấn ơi nếu đầu dương vật của bạn tình bị trầy và chảy máu, lúc OS bạn ấy làm nhanh và mạnh sâu vào trong miệng của e thì cũng không sao đúng không ạ? Do dương vật bạn ấy trầy chảy máu nên em cảm thấy lo, hic.

Tuanmecsedec
04-03-2024, 21:53
Anh Tuấn ơi nếu đầu dương vật của bạn tình bị trầy và chảy máu, lúc OS bạn ấy làm nhanh và mạnh sâu vào trong miệng của e thì cũng không sao đúng không ạ? Do dương vật bạn ấy trầy chảy máu nên em cảm thấy lo, hic.

Không có nguy cơ HIV đâu,em yên tâm đi.

kietnguyen
05-03-2024, 08:45
Tại bạn ấy chảy có vệt máu nên em lo ấy anh. Anh cho em hỏi thêm là trường hợp OS thì vết thương hoặc chảy máu như thế nào thì mới có nguy cơ với ạ?

Tuanmecsedec
05-03-2024, 13:42
Tại bạn ấy chảy có vệt máu nên em lo ấy anh. Anh cho em hỏi thêm là trường hợp OS thì vết thương hoặc chảy máu như thế nào thì mới có nguy cơ với ạ?

Với HIV thì không sao em.

kietnguyen
05-03-2024, 14:52
Lỡ như lúc đó dương vật bạn ấy chảy nhiều máu mà lúc OS mình không biết thì có sao không ạ?. Bạn ấy bị trầy với chảy máu ở đầu dương vật ạ. Em xin lỗi đã hỏi đi hỏi lại nhiều :(

Tuanmecsedec
05-03-2024, 15:05
Lỡ như lúc đó dương vật bạn ấy chảy nhiều máu mà lúc OS mình không biết thì có sao không ạ?. Bạn ấy bị trầy với chảy máu ở đầu dương vật ạ. Em xin lỗi đã hỏi đi hỏi lại nhiều :(

Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi em.

kietnguyen
05-03-2024, 15:49
Dạ em cám ơn anh nhiều lắm ạ.

kietnguyen
08-03-2024, 15:45
Anh Tuấn cho e hỏ thêm là lúc bạn tình xuất tinh mà mình lỡ nuốt phải 1 ít thì có nguy cơ không ạ?

Tuanmecsedec
08-03-2024, 16:00
Anh Tuấn cho e hỏ thêm là lúc bạn tình xuất tinh mà mình lỡ nuốt phải 1 ít thì có nguy cơ không ạ?

Không có sao em.

kietnguyen
12-03-2024, 14:17
Nãy em có tạo chủ đề mới do thấy nó khác với cái này chứ không phải em muốn spam ạ.

https://diendanhiv.vn/threads/82836-Kich-duc-bang-tay-co-nguy-co-voi-SMG-khong

Anh Tuấn với mọi người cho em hỏi là trường hợp mình dùng tay đưa vào hậu môn của bạn tình để kích thích khoảng 1-2 phút, sau đó dùng tay đó tự kích thích cho dương vật của mình, lỡ như bạn tình bị SMG trong hậu môn thì mình có nguy cơ với SMG sau khi dùng tay kích thích dương vật của mình không ạ?

Mong anh trả lời và đừng khoá bài của em với ạ, em cám ơn anh nhiều 😅

Tuanmecsedec
12-03-2024, 14:28
Nãy em có tạo chủ đề mới do thấy nó khác với cái này chứ không phải em muốn spam ạ.

https://diendanhiv.vn/threads/82836-Kich-duc-bang-tay-co-nguy-co-voi-SMG-khong

Anh Tuấn với mọi người cho em hỏi là trường hợp mình dùng tay đưa vào hậu môn của bạn tình để kích thích khoảng 1-2 phút, sau đó dùng tay đó tự kích thích cho dương vật của mình, lỡ như bạn tình bị SMG trong hậu môn thì mình có nguy cơ với SMG sau khi dùng tay kích thích dương vật của mình không ạ?

Mong anh trả lời và đừng khoá bài của em với ạ, em cám ơn anh nhiều ������

Không có sao.

kietnguyen
12-03-2024, 14:33
Dạ e nghe nói SMG lây qua dịch, lỡ như lúc tay đưa vào hậu môn dính dịch rồi lại cầm vào dương vật thì có sao không ạ?

Tuanmecsedec
12-03-2024, 14:33
Dạ e nghe nói SMG lây qua dịch, lỡ như lúc tay đưa vào hậu môn dính dịch rồi lại cầm vào dương vật thì có sao không ạ?

Tư vấn không có sao rồi nhé.