PDA

View Full Version : Sợ bị kim đâm

tdanh
29-01-2014, 12:06
các anh cho em hỏi hồi nãy em có đã chợ đang đi em cảm thấy ở dưới bàn chân thấy đau và nhức chân nhưng em đi chút xíu àh rùi lấy tay sờ chân nhưng không thấy cây kim đâu em sợ lúc đi tiếp kim rớt ra vậy em có cần uống pep không mấy anh em lo quá

songchungvoi_HIV
29-01-2014, 12:12
các anh cho em hỏi hồi nãy em có đã chợ đang đi em cảm thấy ở dưới bàn chân thấy đau và nhức chân nhưng em đi chút xíu àh rùi lấy tay sờ chân nhưng không thấy cây kim đâu em sợ lúc đi tiếp kim rớt ra vậy em có cần uống pep không mấy anh em lo quá
Còn có chưa đầy 38 giờ nữa là năm củ hết, bạn đừng có hoang tưởng kiểu đó, bạn nghĩa sao chổ chợ là chốn đông người kẻ qua người lại mà ngồi đó tiêm ma túy a2h, rùi vứt như vậy???? Chứ nếu là mình, mình k có khùng mà ngồi phơi giữa phố chích ma túy để vào bốt lịch

dragon
29-01-2014, 12:13
bó tay, còn 1 ngày nữa là tết rồi, mà bạn còn hoang tưởng vậy nữa, hãy cố gắng vui vẻ qua tết đi, chúc bạn năm mới vui vẻ nhé

Tuanmecsedec
29-01-2014, 12:19

Hình như bạn không thích gì mấy về dòng họ (KIM) thì phải.Nên đi đâu cũng bị dòng họ (KIM ) ám ảnh trong đầu.Trường này,ai cũng như bạn (em có cần uống pep không mấy anh em lo quá ) thì PEP đâu đủ cung cấp.May ra chỉ có công ty coca Pepsi cung cấp thì may ra mới đủ.

Chủ đề: Đạp trúng cây kim (http://www.diendanhiv.vn/threads/8171-Dap-trung-cay-kim)

tdanh
29-01-2014, 15:22
Tại em đi thấy đau nhức nhức dưới chân giống như kim đâm nên em cảm thấy lo sợ quá

Tuanmecsedec
29-01-2014, 15:31
Tại em đi thấy đau nhức nhức dưới chân giống như kim đâm nên em cảm thấy lo sợ quá

Tuanmecsedec nói bạn không thích dòng họ (KIM) là đúng.Cứ đau đau,nhứt nhứt,nhói nhói là nghĩ đến dòng họ nhà (KIM) không vậy.Thiếu gì mọi vật nếu bạn dẫm phải lên cũng có cảm giác này vậy.

Mà bạn ra chợ bán đồ chứ đâu phải ra CHỢ MA TÚY đâu mà lo dòng họ (KIM).Cái lo lắng của bạn phải là vớ vẩn nhất của cuối năm nay không.

HIV/AIDS..
29-01-2014, 16:06
Haha, có lẽ bạn sẽ giành được giải thưởng năm nay về: tình huống hoang tưởng hài hước nhất!

HIV/AIDS.
29-01-2014, 16:33
Kim dâm mà không biết mà. EM về nhà nói ai đó lúc em đang ngủ đâm em 1 cái coi thì biết liền ah2

trungan1987
29-01-2014, 16:44
Mình khuyên bạn nên có những suy nghĩ thoải mái vào... đừng có suy nghĩ hở tý là kim tiêm... thực sự không ổn đâu bạn...
Kim đâm vào chân bạn... bạn giật người đó...
Mới đau nhức nhức đã nghĩ ngay kim tiêm... rùi sau này ra đường va quẹt trầy j đó chắc dám bạn cũng nghĩ là kim tiêm lun quá...
Còn bạn mún biết cảm giác kim đâm ntn thì bạn cứ thữ tự đâm mình là biết liền ah...