PDA

View Full Version : QHTD với GMD có BCS không OS

nam7475
22-04-2024, 15:15
E chào anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn. Em có QHTD với GMD có sử dụng BCS, không OS. E chỉ quan hệ và sau khi quan hệ e có kiểm tra BCS bằng cách đổ nước vào không thấy thủng hoặc rách. Liệu e có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dụcg không vậy ạ? E cảm ơn a Tuấn và mọi người ạ

Tuanmecsedec
22-04-2024, 15:47
E chào anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn. Em có QHTD với GMD có sử dụng BCS, không OS. E chỉ quan hệ và sau khi quan hệ e có kiểm tra BCS bằng cách đổ nước vào không thấy thủng hoặc rách. Liệu e có nguy cơ với HIV và các bệnh tình dụcg không vậy ạ? E cảm ơn a Tuấn và mọi người ạ

Em yên tâm những gì em kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

nam7475
22-04-2024, 15:50
dạ vâng ạ, e cảm ơn a Tuấn rất nhiều ạ

nam7475
22-04-2024, 15:52
dạ cho e hỏi nốt là tất cả những bệnh như SMG, lậu, giang mai, viêm gan B và cả HIV e đều không có nguy cơ đúng không ạ? E cảm ơn a rất nhiều ạ

Tuanmecsedec
22-04-2024, 15:54
dạ cho e hỏi nốt là tất cả những bệnh như SMG, lậu, giang mai, viêm gan B và cả HIV e đều không có nguy cơ đúng không ạ? E cảm ơn a rất nhiều ạ

Tuanmecsedec khẳng định em không nguy cơ bệnh nào hết.

Tuanmecsedec
22-04-2024, 15:55
dạ vâng ạ, e cảm ơn a Tuấn rất nhiều ạ

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)