PDA

View Full Version : Nhờ a chị tư vấn giúp

Tạm6789
05-05-2024, 16:38
Qua trong lúc say mình có quan hệ với người khác giới ( và mới biết người ta bị hiv) mình có dùng bao cao su và có quan hệ bằng miệng trên dưới với người ta liệu bản thân mình có nguy cơ lây nhiễm nào không , chân thành cảm ơn các bác sĩ và các bạn

Tuanmecsedec
05-05-2024, 19:07
Qua trong lúc say mình có quan hệ với người khác giới ( và mới biết người ta bị hiv) mình có dùng bao cao su và có quan hệ bằng miệng trên dưới với người ta liệu bản thân mình có nguy cơ lây nhiễm nào không , chân thành cảm ơn các bác sĩ và các bạn

Những gì em kể không có nguy cơ.

Tạm6789
05-05-2024, 19:16
Vâng e cảm ơn anh tuấn

Tuanmecsedec
05-05-2024, 19:43
Vâng e cảm ơn anh tuấn

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (https://diendanhiv.vn/threads/55371-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

Tạm6789
06-05-2024, 10:31
E xin phiền a tuấn lần cuối , vì biết người ta bị hiv nên e cũng rất bất an , em có hôi môi và bộ phận sinh dục của người ta và ngược lại liệu e có chút tiềm ẩn nào ko ạ , e cảm ơn

Tuanmecsedec
06-05-2024, 13:18
E xin phiền a tuấn lần cuối , vì biết người ta bị hiv nên e cũng rất bất an , em có hôi môi và bộ phận sinh dục của người ta và ngược lại liệu e có chút tiềm ẩn nào ko ạ , e cảm ơn

Tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm đi nhé.