PDA

View Full Version : Gái masage Os, sắp hết 72h vàng ạ.

Thu7buon
08-05-2024, 12:05
Em chào a Tuấn và cả nhà.Em
Lại mắc sai lầm nữa. Hom kia em có đi Masage. Gái Masage có Os cho em tầm 4-5phut. Em tắm lại thì không thấy đau rát. Hôm nay em thấy người như bị cảm. Tư vấn giúp em nguy cơ và có nên uống Pep không vì sắp hết 72h ạ. Em cám ơn

Thanh Hiep
08-05-2024, 13:50
Lại mắc sai lầm nữa. Hom kia em có đi Masage. Gái Masage có Os cho em tầm 4-5phut. Em tắm lại thì không thấy đau rát. Hôm nay em thấy người như bị cảm. Tư vấn giúp em nguy cơ và có nên uống Pep không vì sắp hết 72h ạ. Em cám ơn
Os không có nguy cơ với hiv nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác thôi bạn.

Tuanmecsedec
08-05-2024, 14:08

Với HIV em không có nguy cơ.

Thu7buon
08-05-2024, 14:20
Em cảm ơn mọi người.

Vậy em khỏi cần dùng Pep phải không anh.? Em có triệu chứng như muốn bị ccảm cúm và ngứa tay chân. Em rất lo lắng ạ?

Tuanmecsedec
08-05-2024, 14:32
Em cảm ơn mọi người.

Vậy em khỏi cần dùng Pep phải không anh.? Em có triệu chứng như muốn bị ccảm cúm và ngứa tay chân. Em rất lo lắng ạ?

Em không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Thu7buon
09-05-2024, 18:19
Hiện tại em bị khó chịu, đầu lâng lâng , ngứa tay chân. Cảm giác như sắp bị cảm nhưng không sổ mũi. Có phải là triệu chứng Sơ nhiễm HIV không anh .

Tuanmecsedec
09-05-2024, 18:28
Hiện tại em bị khó chịu, đầu lâng lâng , ngứa tay chân. Cảm giác như sắp bị cảm nhưng không sổ mũi. Có phải là triệu chứng Sơ nhiễm HIV không anh .

Bệnh thời tiết thôi nhé.

Thu7buon
31-05-2024, 19:15
Xin chao a Tuấn và cả nhà. Nay được 1 tháng em đi test gói STDs tại Diag. Tất cả điều Âm tính.
Về HIV thì em thấy họ ghi HIV combo Ag/ab. Em làm vào ngày 14-21-30 sau nguy cơ.
Về Giang Mai. Sùi mao gà. Mụn rộp... Sau 1 tháng Âm tính.
Bữa giờ vợ chồng em kiêng. Cho em hỏi là em có thể sinh hoạt bình thường với vợ được chưa ạ.? Nhờ a mọi người tư vấn giúp em. Chúc cả nhà sức khoẽ. Bình an... Em cám ơn nhiều ạ

Tuanmecsedec
31-05-2024, 19:47

Với HIV em không có nguy cơ.