PDA

View Full Version : Xin tư vấn giúp em

Rối loạn lo âu sợ hãi
09-05-2024, 07:11
Cách đây 3 ngày em có QH với GMD
Em có sử dụng bcs của khách sạn và trong lúc quan hệ thì tầm 2 phút và em không chú ý có rách bao hay không.Sau khi em xuất tinh thì em vẫn cảm thấy đầu bcs trùn xuống khoảng 1 lóng tay và cảm thấy nặng nặng.Sau đó em chạy vô toilet lấy khăn giấy kéo bcs ra và quên không kiểm tra lại bcs.Em sau đó rửa xà phòng 2 lần.
Em xin hỏi là em có nguy cơ không? Và có khi nào GMD bơm chất dịch vào bcs trước đó không? Em cảm ơn

Tuanmecsedec
09-05-2024, 07:20
Cách đây 3 ngày em có QH với GMD
Em có sử dụng bcs của khách sạn và trong lúc quan hệ thì tầm 2 phút và em không chú ý có rách bao hay không.Sau khi em xuất tinh thì em vẫn cảm thấy đầu bcs trùn xuống khoảng 1 lóng tay và cảm thấy nặng nặng.Sau đó em chạy vô toilet lấy khăn giấy kéo bcs ra và quên không kiểm tra lại bcs.Em sau đó rửa xà phòng 2 lần.
Em xin hỏi là em có nguy cơ không? Và có khi nào GMD bơm chất dịch vào bcs trước đó không? Em cảm ơn

Em yên tâm,những gì em kể không có nguy cơ.

Rối loạn lo âu sợ hãi
09-05-2024, 07:27
Em sợ có khi nào gmd đâm thủng hoặc là bơm chất dịch vô bcs không anh

Tuanmecsedec
09-05-2024, 13:19
Em sợ có khi nào gmd đâm thủng hoặc là bơm chất dịch vô bcs không anh

Tư vấn không nguy cơ thì yên tâm đi em.

Rối loạn lo âu sợ hãi
10-05-2024, 09:15
Vậy em có cần đi xét nghiệm không anh

Tuanmecsedec
10-05-2024, 13:31
Vậy em có cần đi xét nghiệm không anh

Em hỏi câu này dư thừa rồi.

Rối loạn lo âu sợ hãi
11-05-2024, 07:17
Em hỏi câu này dư thừa rồi.

Anh Tuấn ơi cho em hỏi nếu mình còn thấy bcs trùn ra sau khi xuất tinh thì là bcs không rách phải không anh.

Tuanmecsedec
11-05-2024, 07:36
Anh Tuấn ơi cho em hỏi nếu mình còn thấy bcs trùn ra sau khi xuất tinh thì là bcs không rách phải không anh.

Đúng rồi em.