PDA

View Full Version : Achi admin ơi e hoang mang quá cứu e với

Sợ hãi qua
10-05-2024, 20:09
Là thế này e có đi QH vs gmd có bcs xong. E đi ăn với bạn tầm 40p sau e lại đi massage gmd có os cho e e sợ dv e bị xước và trên dv vẫn còn dính dịch ad lúc QH kia. Lại đi massage os liệu dịch âm đạo lúc e QH dinh vào miệng NV massage kia rồi os dv e liệu có lây HIV k a. Câu hỏi thứ 2 nữa là e có đi massage 2 lần và môi lần cách nhau có 2 hôm e sợ dv bị xước mà mình k biết gái massage os có nhổ nước bọt vào đầu dv chắc có vào lỗ sáo nếu như nước bọt có máu hay HIV có chui vào lỗ sáo lây nhiễm qua em không a. Gái massage nhổ nước bọt vào lỗ sáo xong os tiếp a. E hoang mang quá achi admin giúp e e đi massage gần như z có sợ nhiễm k a

Tuanmecsedec
10-05-2024, 20:11
Là thế này e có đi QH vs gmd có bcs xong. E đi ăn với bạn tầm 40p sau e lại đi massage gmd có os cho e e sợ dv e bị xước và trên dv vẫn còn dính dịch ad lúc QH kia. Lại đi massage os liệu dịch âm đạo lúc e QH dinh vào miệng NV massage kia rồi os dv e liệu có lây HIV k a. Câu hỏi thứ 2 nữa là e có đi massage 2 lần và môi lần cách nhau có 2 hôm e sợ dv bị xước mà mình k biết gái massage os có nhổ nước bọt vào đầu dv chắc có vào lỗ sáo nếu như nước bọt có máu hay HIV có chui vào lỗ sáo lây nhiễm qua em không a. Gái massage nhổ nước bọt vào lỗ sáo xong os tiếp a. E hoang mang quá achi admin giúp e e đi massage gần như z có sợ nhiễm k a

Những gì em kể không có nguy cơ HIV,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác khi để kích dục bằng miệng.

Sợ hãi qua
10-05-2024, 20:32
Nếu b đó bị hiv mà nhổ nước bọt vào lỗ sáo dv e cũng k lây HIV hạ a. Em lo quá

Tuanmecsedec
10-05-2024, 21:35
Nếu b đó bị hiv mà nhổ nước bọt vào lỗ sáo dv e cũng k lây HIV hạ a. Em lo quá

Không có sao em.

Sợ hãi qua
11-05-2024, 08:09
E cảm ơn a. Nhưng sao a có thể khẳng định là k s a. A tu vấn thêm cho em đc k a

Tuanmecsedec
11-05-2024, 13:40
E cảm ơn a. Nhưng sao a có thể khẳng định là k s a. A tu vấn thêm cho em đc k a

Tuanmecsedec bên chuyên môn,khi em cung cấp thông tin thì thấy không sao thì tư vấn không sao.Còn em cảm thấy không tin thì chờ ngày đi xét nghiệm.Hoặc còn cảm thấy không tin nữa thì em đừng lên hỏi chi cho mất thời gian.