PDA

View Full Version : Quan hệ với người Chuyển giới từ nam thành nữ phẫu thuật xong âm đạo có lây hiv ko

Nguyenthanhtuan111
30-01-2014, 19:31
Cách đây 1 tuần, em có quan hệ có bao cao su với 1 người chuyển giới thành nữ đã phẫu thuật xong âm đạo, giao hợp đc 2 phút thì em ko tiếp tục nữa, và em cũng bị mụn rộp ở buồng dái. Em tìm hiểu trên mạng thì được biết, chuyển giới thành nữ phãu thuật xong âm đạo thì không thể tiết ra dịch âm đạo. Vậy em có nguy cơ bị hiv không? Em chân thành cám ơn

Tuanmecsedec
30-01-2014, 19:32
Cách đây 1 tuần, em có quan hệ có bao cao su với 1 người chuyển giới thành nữ đã phẫu thuật xong âm đạo, giao hợp đc 2 phút thì em ko tiếp tục nữa, và em cũng bị mụn rộp ở buồng dái. Em tìm hiểu trên mạng thì được biết, chuyển giới thành nữ phãu thuật xong âm đạo thì không thể tiết ra dịch âm đạo. Vậy em có nguy cơ bị hiv không? Em chân thành cám ơn

Bạn yên tâm không có nguy cơ.Vì âm đạo phẩu thuật ( do chuyển giới) không tiết ra dịch.

Nguyenthanhtuan111
30-01-2014, 20:39
Em cám ơn, cho em hỏi thêm, nếu trường hợp bao bị rách (em ko kiểm lại) thì có nguy cơ không anh ?

Tuanmecsedec
30-01-2014, 20:54
Em cám ơn, cho em hỏi thêm, nếu trường hợp bao bị rách (em ko kiểm lại) thì có nguy cơ không anh ?

Đã trả lời cho bạn rồi (âm đạo phẩu thuật do chuyển giới) thì không có tiết dịch lấy đâu nguy cơ cho bạn.

namhaysongtot
30-01-2014, 21:29
TRường hợp bạn không có nguy cơ.

Nguyenthanhtuan111
30-01-2014, 22:59
Em xin cám ơn, nhưng vì ko có dịch nhờn, âm dạo bị trầy sát thì vẫn ko có nguy cơ phải ko anh ?

anhankipko
31-01-2014, 03:07
Em xin cám ơn, nhưng vì ko có dịch nhờn, âm dạo bị trầy sát thì vẫn ko có nguy cơ phải ko anh ?
Âm đạo giả?
Bạn ko có nguy cơ trong trường hợp này

nicebaby111
31-01-2014, 03:21
dù có là ad thật thì bạn vẫn an toàn với bcs

HIV/AIDS..
31-01-2014, 07:50
Mụn rộp ở buồng dái không ảnh hưởng gì cả vì em quan hệ có bao cao su là an toàn. dù em không kiểm tra lại bcs nhưng nếu rách thì nó thành 1 đống lùng nhùn dạt vào gốc dương vật rồi, em sẽ nhận biết ngay, còn nếu rách nhỏ ở thân dương vật thì cũng ko sao cho dù em quan hệ td với âm đạo thật hay HM.

songchungvoi_HIV
31-01-2014, 07:51
Âm đạo giả k có dịch AD nên bạn k có nguy cơ với HIV nhé.

Nguyenthanhtuan111
31-01-2014, 08:59
Cám ơn các anh đã tư vấn, năm mới chúc các anh an khang thịnh vượng, vạn sự như ý và nhuèu thành công, may mắn.

Charles
31-01-2014, 09:16

Quan hệ có dùng BCS thì dù quan hệ với người có H bạn vẫn không có nguy cơ.

Nguyenthanhtuan111
31-01-2014, 22:59
Cho em hỏi thêm, em bị mụn rộp ở phần da bọc tinh hoàn nên khi đeo bao cao su ko che đc. Nếu âm đạo giả có trầy sướt thì có nguy cơ ko mấy anh, có khi nào máu nó đủ dính vào mụn rộp ko? Em cám ơn

Tuanmecsedec
31-01-2014, 23:04
Cho em hỏi thêm, em bị mụn rộp ở phần da bọc tinh hoàn nên khi đeo bao cao su ko che đc. Nếu âm đạo giả có trầy sướt thì có nguy cơ ko mấy anh, có khi nào máu nó đủ dính vào mụn rộp ko? Em cám ơn

Bạn yên tâm đi,trừ khi bạn quan hệ quá mạnh hoặc tác động thế nào đó (âm đạo giả ) bị chảy máu nhiều thì mới đáng lo.Đằng này bạn có bao cao cao su thì còn lo gì nữa,cho dù đó là (âm đạo thật) cũng không có nguy cơ.Mụn không phải là vết thương hở,đằng này nằm dưới tinh hoàn có mắc mớ gì đâu.

Nói tóm lại : BẠN KHÔNG CÓ NGUY CƠ 100%.

songchungvoi_HIV
01-02-2014, 07:30
Đã nói là giã thì k có nguy cơ trong mọi trường hợp rùi bạn

Nguyenthanhtuan111
09-02-2014, 19:54
Các anh giúp em với, bây giờ nách em bị nổi cục nhỏ cứng nhức, lúc đầu bị nách trái, bây giờ bị ben phải, là sao vậy mấy anh, bây giờ em lo lại rồi, có cần đi xét nghiệm ko mấy anh?

songchungvoi_HIV
09-02-2014, 21:11
Các anh giúp em với, bây giờ nách em bị nổi cục nhỏ cứng nhức, lúc đầu bị nách trái, bây giờ bị ben phải, là sao vậy mấy anh, bây giờ em lo lại rồi, có cần đi xét nghiệm ko mấy anh?
Bạn tham khảo tài liệu này:
Chủ đề: Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

Nguyen Ha
09-02-2014, 21:19

Bạn không có nguy cơ với HIV, không cần xét nghiệm, hãy yên tâm với những gì được tư vấn đi.

Tuanmecsedec
09-02-2014, 21:56

Bạn được tư vấn không có nguy cơ,vậy theo bạn cần đi xét nghiệm không?.

toikhongbietgihet
11-12-2014, 18:41
BQT xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 08:04
TV: buondoi11 (http://diendanhiv.vn/members/35355-buondoi11)
Bài bạn BQT tách ra 1 chủ đề riêng biệt. Bấm vào đây xem bài:
Chủ đề: QHTD với người chuyển giới tuột BCS có nguy cơ k?? (http://diendanhiv.vn/threads/23452-QHTD-voi-nguoi-chuyen-gioi-tuot-BCS-co-nguy-co-k)