PDA

View Full Version : Quan hệ gmd có máu kinh

Caybang
09-07-2024, 10:58
Em chào mấy anh chị trong diễn đàn, em có hành vi như sau:
Em có quan hệ với gmd
Trước khi quan hệ, em có lấy dương vật cà ngoài âm đạo gmd và không biết gmd có kinh. Sau đó em mang bcs quan hệ thì phát hiện trên bcs dính nhiều máu, xong em tháo bcs làm tay cho tới lúc xt.
Vấn đề em sợ là trong lúc cà ngoài âm đạo thì máu kinh đã dính vào đầu dương vật rồi. Sau đó em mang bcs quan hệ luôn thì mới phát hiện gmd có kinh. Nguy cơ của em có cao không mấy anh chị?

Thanh Hiep
09-07-2024, 14:02
Em có quan hệ với gmd
Trước khi quan hệ, em có lấy dương vật cà ngoài âm đạo gmd và không biết gmd có kinh. Sau đó em mang bcs quan hệ thì phát hiện trên bcs dính nhiều máu, xong em tháo bcs làm tay cho tới lúc xt.
Vấn đề em sợ là trong lúc cà ngoài âm đạo thì máu kinh đã dính vào đầu dương vật rồi. Sau đó em mang bcs quan hệ luôn thì mới phát hiện gmd có kinh. Nguy cơ của em có cao không mấy anh chị?
Trong quá trình quan hệ có bcs thì không sao bạn

Tuanmecsedec
09-07-2024, 15:04
Em có quan hệ với gmd

Những gì em kể không có nguy cơ.

Caybang
09-07-2024, 15:21
Dạ, em cảm ơn 2 anh nhiều ạ