PDA

View Full Version : việc bị nấm móng tay có phải là triệu chứng không ạ

binbin
31-01-2014, 18:50
em để ý móng tay em có những vạch kẻ màu đen. Em rất lo vì sợ đấy là nấm. Em hoang mag quá

HIV/AIDS.
31-01-2014, 18:56
em để ý móng tay em có những vạch kẻ màu đen. Em rất lo vì sợ đấy là nấm. Em hoang mag quá
Bạn dơ quá đó, chứ nắm niếc ji mà lo. Hix!

binbin
31-01-2014, 19:25
ở bên trong cơ anh ơi

HIV/AIDS..
31-01-2014, 19:26
Nấm hay không nấm thì đi khám da liễu mới biết. mà nếu bị nấm móng thì có thuốc trị mà làm gì hoang mang. Em đừng nói là hoang mang vì sợ đó là triệu chứng của HIV nhe. Không phải vậy đâu nhe.

Charles
31-01-2014, 19:55

Móng tay bạn bị sao thì bạn đi khám da liễu chứ đừng đổ cho HIV. HIV không có triệu chứng thời kỳ sơ nhiễm. Ủa mà bạn có nguy cơ đâu mà xoắn xít tít mù lên vậy.

Tuanmecsedec
31-01-2014, 22:49

Làm ơn đi cắt móng tay đi Bồ Tèo thì những vạch kẽ màu đen sẽ hết.

ptsu3
01-02-2014, 02:49
Hoàn toàn không phải triệu chứng .

HIV không có triệu chứng trong giai đoạn sơ nhiễm, và cũng không chuẩn đoán qua triệu chứng !

Về việc móng tay bị như vậy theo mình bạn nên đi khám da liễu, nếu để nặng thì không tốt đâu nhé !

songchungvoi_HIV
01-02-2014, 07:37
Bạn k có nguy cơ lấy đây ra nấm móng?????
em có qhtd vs gmd, em có dùng bcs và xuất tinh trong bao nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/8015-em-co-qhtd-vs-gmd-em-co-dung-bcs-va-xuat-tinh-trong-bao-nguy-co-hiv?p=66268#post66268)
ngày 11 tháng 1 em có qhtd vs gmd, em có dùng bcs và xuất tinh trong bao. Nhưng đến hôm nay là hơn 10 ngày rồi em thấy cơ thể có rất nhiều triệu chuwsngs giống vs H như là sốt về chiều tối, mệt...