PDA

View Full Version : quan hệ kích dục trầy xước sợ bcs ko che được phần xước đó

hoan
31-01-2014, 22:13
các anh ạ em có đi kích dục và quan hệ dùng bcs,nhưng khi trước khi quan hệ cô gái trẻ đó có dùng tay kích thích làm dương vật em bị rát phần bao quy đầu,sau đó em đeo bao cao su và quan hệ,nhưng khi quan hệ song bcs bị tuột ko che được phần xước rát đó bcs chỉ còn che được đầu khấc thôi ạ em lo quá phần rát của em lỡ bcs ko che được thì nguy quá,em chỉ khẳng định được bcs vẫn che được phần khấc dv.phần xước rát của em phần da non ko chảy máu nhưng em có cảm nhận bị rát hình như bị xước vì mắt thường ko nhìn thấy.phần xước rát là phần da mỏng nằm dưới bao quy đầu các anh ạ
mong các bác sỹ tư vấn giúp em xem có nguy cơ ko ạ

HIV/AIDS.
31-01-2014, 22:20
các anh ạ em có đi kích dục và quan hệ dùng bcs,nhưng khi trước khi quan hệ cô gái trẻ đó có dùng tay kích thích làm dương vật em bị rát phần bao quy đầu,sau đó em đeo bao cao su và quan hệ,nhưng khi quan hệ song bcs bị tuột ko che được phần xước rát đó bcs chỉ còn che được đầu khấc thôi ạ em lo quá phần rát của em lỡ bcs ko che được thì nguy quá,em chỉ khẳng định được bcs vẫn che được phần khấc dv.phần xước rát của em phần da non ko chảy máu nhưng em có cảm nhận bị rát hình như bị xước vì mắt thường ko nhìn thấy.phần xước rát là phần da mỏng nằm dưới bao quy đầu các anh ạ
Trường hợp của bạn không có nguy cơ, với vết xước và rát đó thì không thể làm cho bạn có nguy cơ. Bạn yên tâm hoàn toàn

HIV/AIDS..
31-01-2014, 22:23
Em xem lại những chữ màu xanh đi, không có nguy cơ HIV. không cần lo lắng, không cần xét nghiệm. muốn lây phải có vết thương ngõ vào đủ lớn, vết rát mắt ko nhìn thấy thì không sao.

Tuanmecsedec
31-01-2014, 22:44

Vấn đề này hình như bạn đã ĐT cho Tuanmecsedec được trả lời không sao.

hoan
31-01-2014, 22:50
em có điện thoại hỏi khắp nơi và tìm hiểu trên mạng là vết thương bị trầy và rát mắt thường ko nhìn thấy ,mà bcs không che được là có nguy cơ em lo quá mất hic mất tết rồi

hoan
31-01-2014, 22:52
nay được 24h rồi em có dùng pep ko hả các anh

Tuanmecsedec
31-01-2014, 22:55
em có điện thoại hỏi khắp nơi và tìm hiểu trên mạng là vết thương bị trầy và rát mắt thường ko nhìn thấy ,mà bcs không che được là có nguy cơ em lo quá mất hic mất tết rồi

nay được 24h rồi em có dùng pep ko hả các anh

Lớp da trên dương vật rất dầy,nếu có trầy xướt thì mắt thường sẽ nhìn thấy,chỉ khi nào niêm mạc bị trầy xước thì có thể mắt thường không nhìn thấy.Bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm.

hoan
31-01-2014, 23:11
vang em cám ơn các anh ạ nay mùng 1 tết đã làm phiền anh chị,hix

dragon
31-01-2014, 23:45
hoan là tony đúng không, bó tay, tạo nick khác để được tư vấn nữa hả, sáng a đã tư vấn rõ ràng mà giờ vẫn soắn ,

songchungvoi_HIV
01-02-2014, 07:26
Bạn k có nguy cơ. BCS vẫn còn che phủ được đầu khuất DV. Bạn yên tâm vì đã được chia sẻ trong trường hợp này

hoan
01-02-2014, 22:08
Anh ơi lỡ quan hệ có có vết xước nhỏ bằng hạt gạo ở phần da mỏng phần bao quy đầu liệu bcs ko Che chắn được thì có nguy cơ ko ạ.em quan hệ kích dục về dương vật bị đỏ phần bao quy đầu,và đầu khấc cũng có màu đỏ ửng nhìn kỹ có nhiều mạch máu nhỏ dưới lớp da mỏng ấy!

HIV/AIDS
01-02-2014, 22:52
bạn yên tâm. bạn an toàn

Tuanmecsedec
02-02-2014, 06:23
Anh ơi lỡ quan hệ có có vết xước nhỏ bằng hạt gạo ở phần da mỏng phần bao quy đầu liệu bcs ko Che chắn được thì có nguy cơ ko ạ.em quan hệ kích dục về dương vật bị đỏ phần bao quy đầu,và đầu khấc cũng có màu đỏ ửng nhìn kỹ có nhiều mạch máu nhỏ dưới lớp da mỏng ấy!

Bạn yên tâm do lo lắng thôi.Bạn không có nguy cơ.

hoan
02-02-2014, 17:20
Nếu người nữ mang HIV thì HIV trong dịch âm đạo hoặc trong dịch tiết từ tổn thương ở hậu môn có thể truyền sang người nam qua niêm mạc ở lỗ dương vật hoặc qua lớp da bao phủ đầu dương vật ở phía ngoài. Lớp da này mỏng nên trong khi giao hợp dễ bị vết xước rất nhỏ không nhận thấy, tạo điều kiện cho HIV xâm nhập.
Giao hợp đường miệng nguy cơ thấp hơn nhiều.
em có đọc sợ nhất là câu này

hoan
02-02-2014, 17:21
Nếu người nữ mang HIV thì HIV trong dịch âm đạo hoặc trong dịch tiết từ tổn thương ở hậu môn có thể truyền sang người nam qua niêm mạc ở lỗ dương vật hoặc qua lớp da bao phủ đầu dương vật ở phía ngoài. Lớp da này mỏng nên trong khi giao hợp dễ bị vết xước rất nhỏ không nhận thấy, tạo điều kiện cho HIV xâm nhập.
em rất lo câu này

HIV/AIDS.
02-02-2014, 18:15
em rất lo câu này
BCS vẫn còn che đầu dương vật nên không sao cả

songchungvoi_HIV
02-02-2014, 18:33
Giao hợp đường miệng nguy cơ thấp hơn nhiều.
em có đọc sợ nhất là câu này
Nguy cơ với HIV khi và chỉ khi QHTD k an toàn k có BCS, hoặc trong lúc QHTD BCS bị rách, tuột mà k biết mới có nguy cơ. OS thì tại DD này luôn nói không với HIV, vì nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt HIV và khi vào dạ dày gặp Acid dạ dày là tuyến phòng thủ lợi hại HIV sẽ bị tiêu diệt

hoan
02-02-2014, 19:21
em rất lo câu này, vì của em bcs chỉ còn che được đầu khấc còn vết trầy ko che được em lo quá

songchungvoi_HIV
02-02-2014, 19:24
em rất lo câu này, vì của em bcs chỉ còn che được đầu khấc còn vết trầy ko che được em lo quá
Vết trầy k phải là vết thương hở, khi nào DV bạn bị chảy máu theo kiểu gà cắt tiết và k đc bảo vệ = BCS mới có nguy cơ

hoan
03-02-2014, 15:41
Em cảm ơn anh nhưng mà em đọc thông tin thấy mâu thuẫn quá.vì có người nói trầy li ti bcs ko che được là có nguy cơ mà anh nói chảy máu như gà cắt tiết mới có nguy cơ...em không hiểu.hiixxx

songchungvoi_HIV
03-02-2014, 17:35
Em cảm ơn anh nhưng mà em đọc thông tin thấy mâu thuẫn quá.vì có người nói trầy li ti bcs ko che được là có nguy cơ mà anh nói chảy máu như gà cắt tiết mới có nguy cơ...em không hiểu.hiixxx
Trầy như thế nào: Trầy mà đang chảy máu mới gọi là vết thương hở, trầy mà k chảy máu cho dù mắt thường k nhình thấy vẫn k phải là vết thương hở, HIV chỉ xâm nhập khi vết thương đang chảy máu. Nếu vết thương k chảy máu tức các niêm mạc mạch máu đóng cửa HIV k thể xâm nhập.

Tuanmecsedec
03-02-2014, 22:04

Thường khi không dùng bao cao su,da ở đầu dương vật rất mỏng dễ bị trầy xước đôi khi mắt thường không nhìn thấy và niêm mạc lổ sáo.

Phần da trên thân dương vật rất dầy khó bị trầy xước.Cho nên quan trọng nhất là phải được bảo vệ ở đầu dương vật.

hoan
03-02-2014, 22:40
Theo anh tuấn nói đầu duơng vật trầy xước là da ở phần bao quy đầu hay da ở ben trong lỗ sáo hả anh? Vì Em nhận thấy da phần bao quy đầu rất mỏng anh ạ còn da ở thân dương vật thì dầy.anh cho Em hỏi thêm vết trầy không nhận thấy phần da mỏng dưới đầu khấc phần bao quy đầu bcs khong che chắn được là có nguy cơ phải k hả anh.

Tuanmecsedec
03-02-2014, 22:44
Theo anh tuấn nói đầu duơng vật trầy xước là da ở phần bao quy đầu hay da ở ben trong lỗ sáo hả anh? Vì Em nhận thấy da phần bao quy đầu rất mỏng anh ạ còn da ở thân dương vật thì dầy.

Da quy đầu mỏng hơn da ở trên thân dương vật.Vì vậy cần bảo vệ nhất là đầu dương vật.

hoan
03-02-2014, 22:56
Hic vậy là Em toi rồi vì bcs ko Che được lớp da mỏng ấy.mắt thường ko nhận thấy là có nguy cơ phải ko hả anh

trungan1987
04-02-2014, 02:02
Hic vậy là Em toi rồi vì bcs ko Che được lớp da mỏng ấy.mắt thường ko nhận thấy là có nguy cơ phải ko hả anh
Bạn nên đọc lại những j các anh chị đã chia sẽ cho bạn... rùi bạn ngẫm lại trường hợp của bạn...