PDA

View Full Version : Massage và quan hệ GMD

duylong241091
06-08-2024, 10:30
Chào Anh Tuấn và các Anh em. Chả là hai ngày vừa rồi đi du lịch em có vào dịch vụ massage ở Đà nẵng 2 lần, là kiểu nuru và body các bạn gmd xoa bóp và trườn âm vật lên người có tinh đâu bôi trơn. Sau đó là oral và quan hệ có bao. Nay hôm thứ 2 kể từ hôm dùng dịch vụ, người có đau nhức và hơi nóng nhẹ. Em xin ý kiến Anh tuấn liệu có nguy cơ bị nhiễm Hiv không ạ để em mua thuốc Pep dùng, các cơ sở massage này khá to và sạch sẽ, có cả khách nc ngoài dùng ạ

SmileAndLive
06-08-2024, 10:49
Chào Anh Tuấn và các Anh em. Chả là hai ngày vừa rồi đi du lịch em có vào dịch vụ massage ở Đà nẵng 2 lần, là kiểu nuru và body các bạn gmd xoa bóp và trườn âm vật lên người có tinh đâu bôi trơn. Sau đó là oral và quan hệ có bao. Nay hôm thứ 2 kể từ hôm dùng dịch vụ, người có đau nhức và hơi nóng nhẹ. Em xin ý kiến Anh tuấn liệu có nguy cơ bị nhiễm Hiv không ạ để em mua thuốc Pep dùng, các cơ sở massage này khá to và sạch sẽ, có cả khách nc ngoài dùng ạ

Smile có thể bạn đoán đang nói đến cơ sở nào ở Đà Nẵng, MT đúng k? :onion-head47:, cơ mà cái đó ko quan trọng, QHTD có BCS bao ko rách ko thủng là No risk. Còn Receive OS thì trong 40+ năm đến giờ chưa có document case nào cả và bạn chắc chắn không phải người đầu tiên :onion-head47::onion-head47:

duylong241091
06-08-2024, 11:00
Vậy là em có nguy cơ không ạ và có cần dùng thuốc không, quan hệ thì nhanh thôi nên bao không rách thủng ạ. Lần đầu trải nghiệm masge ở đây họ có luôn A-Z mà lúc đó do hơi bị kích thích nên em QH luôn, chứ ở các cơ sở ngoài Hn họ chỉ Os thôi

SmileAndLive
06-08-2024, 11:12
Vậy là em có nguy cơ không ạ và có cần dùng thuốc không, quan hệ thì nhanh thôi nên bao không rách thủng ạ. Lần đầu trải nghiệm masge ở đây họ có luôn A-Z mà lúc đó do hơi bị kích thích nên em QH luôn, chứ ở các cơ sở ngoài Hn họ chỉ Os thôi

Đọc lại những gì ban đã được tư vấn. Còn dùng thuốc hay không là quyết định cá nhân bạn.

Tuanmecsedec
06-08-2024, 13:40

Những gì em kể không có nguy cơ HIV,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

duylong241091
06-08-2024, 15:45
Những gì em kể không có nguy cơ HIV,nhưng có nguy cơ các bệnh tình dục khác. Anh cho em hỏi các bệnh TD khác thời gian xét nghiệm như nào và cách thức XN để em làm một lần rồi chừa không dám đi dịch vụ bên ngoài nữa ạ

Tuanmecsedec
06-08-2024, 15:56
Anh cho em hỏi các bệnh TD khác thời gian xét nghiệm như nào và cách thức XN để em làm một lần rồi chừa không dám đi dịch vụ bên ngoài nữa ạ

Lậu theo dõi từ 3>7 ngày,còn sùi mào gà theo dõi tử 10>90 ngày,giang mai và viêm gan B sau 4 tuần xét nghiệm.

duylong241091
06-08-2024, 16:00
Lậu theo dõi từ 3>7 ngày,còn sùi mào gà theo dõi tử 10>90 ngày,giang mai và viêm gan B sau 4 tuần xét nghiệm.
Anh cho em hỏi nay là sau 2 ngày QH với GMD em đau lưng nhức mỏi, liệu có phải do HIv ko ạ

Tuanmecsedec
06-08-2024, 16:11
Anh cho em hỏi nay là sau 2 ngày QH với GMD em đau lưng nhức mỏi, liệu có phải do HIv ko ạ

Em đọc lại những gì đã được tư vấn.