PDA

View Full Version : Thắc mắc về BCS

vladislaus
02-08-2013, 17:59
Các anh chị cho tôi được hỏi thêm 1 điều nữa đó là trong các tư vấn trên diễn đàn thì mọi người đều nói là có dùng bcs khi quan hệ thì sẽ không có nguy cơ, tuy nhiên cũng có nhiều nguồn lại nói là dùng bcs không bảo đảm 100%.
Vậy những rủi ro còn lại có phải rơi vào trường hợp bcs bị rách, thủng hay không?
Xin cảm ơn!

SoRoi
02-08-2013, 18:03
Các anh chị cho tôi được hỏi thêm 1 điều nữa đó là trong các tư vấn trên diễn đàn thì mọi người đều nói là có dùng bcs khi quan hệ thì sẽ không có nguy cơ, tuy nhiên cũng có nhiều nguồn lại nói là dùng bcs không bảo đảm 100%.
Vậy những rủi ro còn lại có phải rơi vào trường hợp bcs bị rách, thủng hay không?
Xin cảm ơn!
Đúng vậy bạn,BCS rách,thủng hay bị tuột là sử dụng BCS không đúng cách,đều có nguy cơ.

vladislaus
02-08-2013, 18:43
Vậy tức là phải sửa lời khuyến cáo đó thành nếu bcs không rách, thủng hay tuột thì có thể yên tâm 100%?

Nguyen Ha
02-08-2013, 18:53
Xin cảm ơn!

QHTD có sử dụng BCS là biện pháp an toàn tuyệt đối nên có khuyến cáo sử dụng BCS mỗi khi QHTD. Còn vấn đề BCS thủng, rách, tuột là vấn đề chất lượng của BCS.

vladislaus
16-08-2013, 22:34
Do bị xóa vì post trong chủ đề người khác nên em viết lại ở đây.
Trong chủ đề kia chị Hà có nói là nếu khi bao bị rách dừng hành vi ngay và thay bao mới thì không sao, em không hiểu vì sao lại không có nguy cơ nên mong được các anh chị giải thích thêm.
Xin cảm ơn!

Xxxmen
16-08-2013, 23:09
Thời gian tiếp xúc ko đủ lượng dịch tiếp xúc cũng ko đủ đó bạn

vladislaus
16-08-2013, 23:21
Cảm ơn bạn, cho mình được hỏi thêm là nếu thay bao mới ngay mà không rửa dv thì cũng không có nguy cơ?

Nguyen Ha
17-08-2013, 01:40
Do bị xóa vì post trong chủ đề người khác nên em viết lại ở đây.
Trong chủ đề kia chị Hà có nói là nếu khi bao bị rách dừng hành vi ngay và thay bao mới thì không sao, em không hiểu vì sao lại không có nguy cơ nên mong được các anh chị giải thích thêm.
Xin cảm ơn!

Bạn lại có nguy cơ mới đâu mà lại mở topic mới thế?

vladislaus
17-08-2013, 01:49
Em đã inbox, chị check hộp thư giúp em nhé.