PDA

View Full Version : em lo quá. mong anh em giúp đỡ vấn đề oral sex kích dục bằng miệng

hoaiphuong2702
04-02-2014, 12:32
tình hình là em đang đợi đến 4 tuần để đi xét nghiệm, nhưng do cao trào em đã cùng vợ làm tình nhưng không quan hệ, vợ em OS dv của em, ở vùng dưới tinh hoàn của em có vết xước nữa, vợ em OS dv của em đến lúc xuất tinh. mà vợ em đang trong thời gian cho con bú nữa, sau đó em kêu vợ em đi đánh răng. không biết em có làm lây nhiễm qua vợ em không, có ảnh hưởng gì đến con em hok nữa. như vậy vợ em có bị ảnh hưởng không ạ.
4 tuần em đi xét nghiệm thì có phát hiện được gì không ạh.
em xin cảm ơn ạh

songchungvoi_HIV
04-02-2014, 12:34
tình hình là em đang đợi đến 4 tuần để đi xét nghiệm, nhưng do cao trào em đã cùng vợ làm tình nhưng không quan hệ, vợ em OS dv của em, ở vùng dưới tinh hoàn của em có vết xước nữa, vợ em OS dv của em đến lúc xuất tinh. mà vợ em đang trong thời gian cho con bú nữa, sau đó em kêu vợ em đi đánh răng. không biết em có làm lây nhiễm qua vợ em không, có ảnh hưởng gì đến con em hok nữa. như vậy vợ em có bị ảnh hưởng không ạ.
4 tuần em đi xét nghiệm thì có phát hiện được gì không ạh.
em xin cảm ơn ạh
Bạn k có nguy cơ nhé. Vui lòng đọc lại chủ đề:
Chủ đề: Nhờ anh chị tư vấn giúp em QHTD với GMD có dùng bao cao su sợ bị rách (http://diendanhiv.vn/threads/7811-Nho-anh-chi-tu-van-giup-em-QHTD-voi-GMD-co-dung-bao-cao-su-so-bi-rach)

hoaiphuong2702
04-02-2014, 12:38
nhưng anh ơi em thấy lo lắng và hoang mang lắm anh. giả sử trường hợp xấu thì vợ em có nguy cơ không ạh. em sợ mình là 0.1% còn lại

songchungvoi_HIV
04-02-2014, 12:40
nhưng anh ơi em thấy lo lắng và hoang mang lắm anh. giả sử trường hợp xấu thì vợ em có nguy cơ không ạh. em sợ mình là 0.1% còn lại
Xấu là do bạn suy diễn mà ra, chứ xấu với quắc gì, bạn yên tâm đi, bạn được chia sẻ rùi, k có nguy cơ

hoaiphuong2702
04-02-2014, 12:58
dạ em xin cám ơn anh rất nhiều ạh, chúc anh có nhiều sức khỏe và luôn hạnh phúc.

Tuanmecsedec
04-02-2014, 17:07

Vấn đề này không sao đâu bạn.