PDA

View Full Version : nguy cơ hiv khi hôn lên cơ thể?.

lamngocst
04-02-2014, 13:18
hôm mùng 3 tết, e gặp lại bạn trai của em, em và anh ấy uống bia và 2 đứa cùng nhau đi nghỉ ngơi, do ko có bao cao su, nen em ko cho quan hệ. em cho anh ấy hôn lên người em ( trừ âm vật). Trên bụng em có 1 vết xước do gãi và chảy máu, anh ấy dùng miệng liếm thật lâu. E sợ anh ấy có H, và miệng chảy máu lây qua vết xước đó!!

songchungvoi_HIV
04-02-2014, 13:24
hôm mùng 3 tết, e gặp lại bạn trai của em, em và anh ấy uống bia và 2 đứa cùng nhau đi nghỉ ngơi, do ko có bao cao su, nen em ko cho quan hệ. em cho anh ấy hôn lên người em ( trừ âm vật). Trên bụng em có 1 vết xước do gãi và chảy máu, anh ấy dùng miệng liếm thật lâu. E sợ anh ấy có H, và miệng chảy máu lây qua vết xước đó!!
Bạn yên tâm nhé, HIV k có sống trong nước bọt. Hehe. Vì nước bọt là môi trường kiềm HIV k tồn tại

Charles
04-02-2014, 13:31

Miệng bạn trai đang chảy máu rồi hôn vào chỗ bạn có chảy máu :zk20145: Bạn đang tưởng tượng ra thôi.

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt vi rút, cho dù có thật như bạn tưởng tượng thì cũng không có nguy cơ với HIV.

HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Tuanmecsedec
04-02-2014, 17:03

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.Tình dục an toàn là gì : Luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục.