PDA

View Full Version : giúp em với người yêu em đang bị hoang mang lo sợ :(

chaoquay9491
04-02-2014, 16:19
em và bạn tình đã quan hệ với nhau rất nhiều
nhưng 1 năm về trước khi ctay,ng ấy có qh với 1 người quen trên mạng không sử dụng BCS
em và ng ấy đã quay lại và quan hệ với nhau nhiều
dạo này ng ấy ý bị bất an vì sợ bị nhiễm HIV khi qh không an toàn với 1 ng quen trên mạng
ng ấy và em vẫn sống khỏe mạnh bình thường

liệu e và ng ấy có bị nhiễm HIV không khi ng đó bị 1 số biểu hiện phát ban và có hạch ở nách

songchungvoi_HIV
04-02-2014, 16:21
nhưng 1 năm về trước khi ctay,ng ấy có qh với 1 người quen trên mạng không sử dụng BCS
dạo này ng ấy ý bị bất an vì sợ bị nhiễm HIV khi qh không an toàn với 1 ng quen trên mạng

liệu e và ng ấy có bị nhiễm HIV không khi ng đó bị 1 số biểu hiện phát ban và có hạch ở nách
Bạn hỏi vậy có trời biết. HIV chỉ có XN mới biết có hay k, bạn và bạn ấy XN HIV để biết tình trạng của mình nhé

chaoquay9491
04-02-2014, 16:24
Bạn hỏi vậy có trời biết. HIV chỉ có XN mới biết có hay k, bạn và bạn ấy XN HIV để biết tình trạng của mình nhé

chắc phải thế thôi mai em đi XN thử xem sao thấy bảo 30p là có KQ ạ

Tuanmecsedec
04-02-2014, 16:39

Nếu bạn cảm thấy không tin tưởng bạn tình thì nên đi xét nghiệm.Bạn luôn luôn nhớ qua hệ tình dục an toàn là gì : LUÔN LUÔN SỬ DỤNG BAO CAO SU.

toiloiqua
04-02-2014, 16:40
Tùy theo nơi xn làm phương pháp gì. Và thời gian trả KQ khác nhau. Nếu bạn ở TP.HCM bạn có thể đến Hào Hảo làm compo trả KQ sau 1 tiếng 30p. Passter thì mấy ngày mới trả KQ. Chúc bạn có KQ AT.