PDA

View Full Version : Cho e hỏi xíu đừng khoá topic e nữa

Khongthe
06-02-2014, 11:25
Ngày nào mà e co ăn cơm thì đi ngoài bình thường .....con mấy ngày tết nay e ít ăn cơm chỉ ưn rượu bia với an mì ko à nên đi ngoài bị ỉa chảy cũng gần cả tuần này mà lúc này lúc nọ .... Còn hạch nách nôi là ntn ạ ...e thấy nách e bị nhứt mà ko bik phải hạch ko ...e có đọc bài báo cơ thể bị ngứa ran thường xuyên là triệu chứng của hiv giai đoạn đầu .... Mà e cớ này ko bik sao mà an nhiù lám ... Lần đó e thấy anh đó bị H cũng 1 mình an nguyên con gà lịm lịm luôn , rồi ún arv 1 thời gian r ngung r ốm lại

songchungvoi_HIV
06-02-2014, 11:33
Ngày nào mà e co ăn cơm thì đi ngoài bình thường .....con mấy ngày tết nay e ít ăn cơm chỉ ưn rượu bia với an mì ko à nên đi ngoài bị ỉa chảy cũng gần cả tuần này mà lúc này lúc nọ .... Còn hạch nách nôi là ntn ạ ...e thấy nách e bị nhứt mà ko bik phải hạch ko ...e có đọc bài báo cơ thể bị ngứa ran thường xuyên là triệu chứng của hiv giai đoạn đầu .... Mà e cớ này ko bik sao mà an nhiù lám ... Lần đó e thấy anh đó bị H cũng 1 mình an nguyên con gà lịm lịm luôn , rồi ún arv 1 thời gian r ngung r ốm lại
Rãnh k đọc lại toàn bộ bài này: Chủ đề: Handjob (kích dục bằng tay ) nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/7525-Handjob-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)bởi Khongthe (http://www.diendanhiv.vn/members/4018-Khongthe)

<dl class="userstats" style="margin-right: 10px; margin-left: 0px; float: right; width: 150px;"><dt style="margin: 0px 5px 0px 0px; padding: 0px; float: left;">Trả lời</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px;">12</dd><dt style="margin: 0px 5px 0px 0px; padding: 0px; float: left;">Xem</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px;">170</dd></dl>

Dạ dó lân e qhtd vs gmd mà ko bik có sao ko e xt... (http://www.diendanhiv.vn/threads/7525-Handjob-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv?p=61592#post61592)
Chủ đề: Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

Tuanmecsedec
06-02-2014, 12:24

Bạn ít ăn cơm chỉ toàn uống bia rượu và ăn mì thì không bị như vậy mới là chuyện lạ.Như những gì về hành vi bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm.

Tuanmecsedec
06-02-2014, 12:26
os làm sao mà lây hiv được

Đọc kỹ trước khi tư vấn BỒ TÈO :khi875437:

Nguyen Dinh Nam
06-02-2014, 12:27
Đọc kỹ trước khi tư vấn BỒ TÈO :khi875437:

vâng,em xin lỗi anh,em sẽ sữa sai

Khongthe
06-02-2014, 13:55
Bạn ít ăn cơm chỉ toàn uống bia rượu và ăn mì thì không bị như vậy mới là chuyện lạ.Như những gì về hành vi bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì yên tâm.

Em chỉ sợ những nguy cơ trước của e là có vấn đề a à

songchungvoi_HIV
06-02-2014, 13:59
Vậy nguy cơ trước của bạn ở đây nà. Đọc lại đi:
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su, sợ nhiễm hiv. (http://www.diendanhiv.vn/threads/4610-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-so-nhiem-hiv)bởi Khongthe (http://www.diendanhiv.vn/members/4018-Khongthe)

<dl class="userstats" style="margin-right: 10px; margin-left: 0px; float: right; width: 150px;"><dt style="margin: 0px 5px 0px 0px; padding: 0px; float: left;">Trả lời</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px;">110</dd><dt style="margin: 0px 5px 0px 0px; padding: 0px; float: left;">Xem</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px;">2,326</dd></dl>

Quan hệ gái mại dâm có bao cao su, sợ nhiễm hiv. (http://www.diendanhiv.vn/threads/4610-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-so-nhiem-hiv?p=36594#post36594)
Chuyện là ngày 27/11 này do e bị lôi kéo từ bạn bè nên e có đi quan hệ với gái mại dâm. Do là lần đầu nên e ko trách khỏi thíu kiến thức . Từ lúc quan hệ với gmd e có sd bcs từ đầu đến cuối . Dc...

Tuanmecsedec
06-02-2014, 14:42

Những gì bạn được tư vấn trước đây hoàn toàn không có nguy cơ.

Khongthe
07-02-2014, 15:30
Những gì bạn được tư vấn trước đây hoàn toàn không có nguy cơ.

Dạ sao e 2 bữa nay cái mặt e lừ đừ đôi mắt cũng lừ đừ như bị sốt zị á a ... Hic hic jo e ko bik sao nữa

Khongthe
07-02-2014, 15:31
Vậy nguy cơ trước của bạn ở đây nà. Đọc lại đi:
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su, sợ nhiễm hiv. (http://www.diendanhiv.vn/threads/4610-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-so-nhiem-hiv)

bởi Khongthe (http://www.diendanhiv.vn/members/4018-Khongthe)

<dl class="userstats" style="margin-right: 10px; margin-left: 0px; float: right; width: 150px;"><dt style="margin: 0px 5px 0px 0px; padding: 0px; float: left;">Trả lời</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px;">110</dd><dt style="margin: 0px 5px 0px 0px; padding: 0px; float: left;">Xem</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px;">2,326</dd></dl>

Quan hệ gái mại dâm có bao cao su, sợ nhiễm hiv. (http://www.diendanhiv.vn/threads/4610-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-so-nhiem-hiv?p=36594#post36594)

Chuyện là ngày 27/11 này do e bị lôi kéo từ bạn bè nên e có đi quan hệ với gái mại dâm. Do là lần đầu nên e ko trách khỏi thíu kiến thức . Từ lúc quan hệ với gmd e có sd bcs từ đầu đến cuối . Dc...

Người nhiẽm h bị sốt quằn quại ko đi nổi ko a hiếu l.... Jo e lừ đừ nhưng vẫn sinh hoạt bình thường

Tuanmecsedec
07-02-2014, 15:40
Người nhiẽm h bị sốt quằn quại ko đi nổi ko a hiếu l.... Jo e lừ đừ nhưng vẫn sinh hoạt bình thường

Bạn nên hiểu là Vi rút (HIV) mục tiêu của (nó) vào cơ thể chỉ tiêu diệt hệ miễn dịch.Vì vậy người có HIV hay không có HIV thì việc cảm sốt như nhau và cũng cùng uống phát đồ cảm sốt như nhau.

songchungvoi_HIV
08-02-2014, 07:41
Bạn lo lắng thì đi XN xả stress đi rùi lên dd nói tiếp, chứ bạn đăng nhập dd bấy lâu mà k hề có tí kiến thức nào hết, bạn hỏi toàn những câu thiếu kiến thức do chỉ biết hỏi mà k hề chịu đọc kiến thức có tại diễn đàn

Khongthe
08-02-2014, 20:45
Bạn nên hiểu là Vi rút (HIV) mục tiêu của (nó) vào cơ thể chỉ tiêu diệt hệ miễn dịch.Vì vậy người có HIV hay không có HIV thì việc cảm sốt như nhau và cũng cùng uống phát đồ cảm sốt như nhau.

A tuấn cho em hỏi nổi mụn mà trên cơ thể nặng ra sao khi liền thẹo nó giống như ghẻ là sao a ... Cám ơn a

Tuanmecsedec
08-02-2014, 20:47
A tuấn cho em hỏi nổi mụn mà trên cơ thể nặng ra sao khi liền thẹo nó giống như ghẻ là sao a ... Cám ơn a

Đây là dấu hiệu cho thấy cơ thể bạn nóng thôi.

caocongbinhthuan
08-02-2014, 23:46
trường hợp của bạn đã được các anh chị trả lời là ko có nguy cơ.. đáng ra phải vui mừng mới phải chứ... moi móc các triệu chứng lung tung (ai chẳng có) làm gì cho thêm lo lắng vậy... sống vui và lành mạnh lên bạn....

Nguyen Ha
08-02-2014, 23:51

Bạn không có nguy cơ với HIV bạn yên tâm với những gì BQT tư vấn cho bạn, còn mọi vấn đề khác bạn nên đi khám và điều trị. Chúc bạn sớm ổn định tâm lý.

Khongthe
09-02-2014, 14:05
Bạn không có nguy cơ với HIV bạn yên tâm với những gì BQT tư vấn cho bạn, còn mọi vấn đề khác bạn nên đi khám và điều trị. Chúc bạn sớm ổn định tâm lý.
dạ em cám ơn chị tại e sợ quá trời ... e là thằng con trai hèn ... ko dám đi xn gì hết ... e sợ lắm chị ơi

Khongthe
09-02-2014, 14:06
trường hợp của bạn đã được các anh chị trả lời là ko có nguy cơ.. đáng ra phải vui mừng mới phải chứ... moi móc các triệu chứng lung tung (ai chẳng có) làm gì cho thêm lo lắng vậy... sống vui và lành mạnh lên bạn....
dạ e cám ơn

Khongthe
09-02-2014, 14:07
Đây là dấu hiệu cho thấy cơ thể bạn nóng thôi.

a Tuấn cho e hỏi lần cuối thôi a Tuấn ... nếu như hôm đó lúc quan hệ gmd mà môi e bị sướt có máu và môi gmd cũng vậy chạm trực tiếp nhau như vậy với 1 lương máu và vết sướt ở môi như zị có khả năng lây nhiễm cho nhau ko a Tuấn

songchungvoi_HIV
09-02-2014, 14:10
dạ em cám ơn chị tại e sợ quá trời ... e là thằng con trai hèn ... ko dám đi xn gì hết ... e sợ lắm chị ơi
Nếu k XN thì đừng có xoắn khi đc chia sẻ k có nguy cơ, Mà đã xoắn thì phải mạnh mẻ chứ, Bạn nên nhớ cuộc đời bạn dài 3 vạn 6 ngàn ngày. Và trong những ngày tới có biết bao biến cố xẩy ra, có khi nguy cơ thật sự đến, bạn k biết bình tĩnh xử trí thì thử hỏi làm sau, Bạn là cây cổ thụ cho ngôi nhà tương lai của bạn, Bạn yếu đuối như vậy thì mai sao vợ bạn dựa vào đâu????

Charles
09-02-2014, 14:53
a Tuấn cho e hỏi lần cuối thôi a Tuấn ... nếu như hôm đó lúc quan hệ gmd mà môi e bị sướt có máu và môi gmd cũng vậy chạm trực tiếp nhau như vậy với 1 lương máu và vết sướt ở môi như zị có khả năng lây nhiễm cho nhau ko a Tuấn

Hôn như vậy cũng không có khả năng lây nhiễm HIV. Tại sao thì mời bạn đọc kỹ cái này:

Chủ đề: Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet)

Khongthe
09-02-2014, 21:24
Nếu k XN thì đừng có xoắn khi đc chia sẻ k có nguy cơ, Mà đã xoắn thì phải mạnh mẻ chứ, Bạn nên nhớ cuộc đời bạn dài 3 vạn 6 ngàn ngày. Và trong những ngày tới có biết bao biến cố xẩy ra, có khi nguy cơ thật sự đến, bạn k biết bình tĩnh xử trí thì thử hỏi làm sau, Bạn là cây cổ thụ cho ngôi nhà tương lai của bạn, Bạn yếu đuối như vậy thì mai sao vợ bạn dựa vào đâu????
em mạnh mẽ lắm a nhưng thật sự e ko dám đối diện ... hổm tài e cũng muốn nói chuyện với a nhìu lắm nhưng e sợ bị a la nên e ko dám ... thật sự e rất sợ sợ nhìu lắm a ... e chỉ nhớ là e ko có bị rách bao nhưng e chỉ sợ là 2 cái môi hôm đó co máu thôi a ... e ko bik với lương máu ở môi như zị là có nguy cơ ko hả a e sợ lắm ...

songchungvoi_HIV
09-02-2014, 21:27
em mạnh mẽ lắm a nhưng thật sự e ko dám đối diện ... hổm tài e cũng muốn nói chuyện với a nhìu lắm nhưng e sợ bị a la nên e ko dám ... thật sự e rất sợ sợ nhìu lắm a ... e chỉ nhớ là e ko có bị rách bao nhưng e chỉ sợ là 2 cái môi hôm đó co máu thôi a ... e ko bik với lương máu ở môi như zị là có nguy cơ ko hả a e sợ lắm ...
Bạn yên tâm đi, K hề có nguy cơ trong việc hôn nhau

Khongthe
09-02-2014, 21:30
Hôn như vậy cũng không có khả năng lây nhiễm HIV. Tại sao thì mời bạn đọc kỹ cái này:

Chủ đề: Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet)

em chỉ sợ máu ở môi e bị sướt có chảy máu và gmd cũng có chảy máu tươi như e mà chạm trực tiếp nhạu thì đủ khả năng và ngõ lây truyền á a ... e chỉ sợ zị thôi

Charles
09-02-2014, 21:31

Tại sao mình đưa tài liệu mà bạn không chịu đọc??? Khi hôn nếu có chút máu do môi nứt nẻ thì nước bọt sẽ làm bất hoạt vi rút, vào đến dạ dầy thì axit trong dạ dầy cũng có tác dụng diệt vi rút luôn. Chính vì vậy hành vi hôn không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
09-02-2014, 21:44

Khẳng định với bạn trường hợp bạn không có nguy cơ.Bạn đừng kiểu suy diễn NẾU NHƯ.

Khongthe
09-02-2014, 21:45
Tại sao mình đưa tài liệu mà bạn không chịu đọc??? Khi hôn nếu có chút máu do môi nứt nẻ thì nước bọt sẽ làm bất hoạt vi rút, vào đến dạ dầy thì axit trong dạ dầy cũng có tác dụng diệt vi rút luôn. Chính vì vậy hành vi hôn không có nguy cơ với HIV.

dạ e đâu có hôn sâu e chỉ hôn môi 1 lần duy nhâtất thôi à ... hôn môi 1 cái thôi à a

Khongthe
09-02-2014, 21:46
Khẳng định với bạn trường hợp bạn không có nguy cơ.Bạn đừng kiểu suy diễn NẾU NHƯ.

dạ e đâu có hôn sâu đâu e chỉ môi chạm môi ko á a tUẤN

Khongthe
09-02-2014, 21:47
bạn yên tâm đi, k hề có nguy cơ trong việc hôn nhau
em có kiến thức đó mà nhưng bữa đó môi e chảy máu và môi gmd cug zị rồi e chạm môi nhau chứ ko hôn sâu mà vô tình chạm trực tiếp thì cũng an toàn hả a

Khongthe
09-02-2014, 21:47
bạn yên tâm đi, k hề có nguy cơ trong việc hôn nhau

còn nếu e quan hệ tuột bao mà tràn tt e ra thì cũng ko sao đúng ko a chừng nào rach bao mới nguy cơ đúng ko a ... Handjob thi an toàn 100% hả a hiếu

Tuanmecsedec
09-02-2014, 21:48
dạ e đâu có hôn sâu đâu e chỉ môi chạm môi ko á a tUẤN

Nếu vậy thì yên tâm đi bạn.

Khongthe
09-02-2014, 22:13
Nếu vậy thì yên tâm đi bạn.

như a tuấn nói nếu môi và môi chạm nhau dù có máu chạm trực tiếp thì an tâm đúng ko a Tuấn ... cám ơn a ạ ... có gì e đền đời trai của e vs a đó

songchungvoi_HIV
09-02-2014, 22:15
như a tuấn nói nếu môi và môi chạm nhau dù có máu chạm trực tiếp thì an tâm đúng ko a Tuấn ... cám ơn a ạ ... có gì e đền đời trai của e vs a đó
Nhưng songchung khẳng định môi bạn k hề có máu, bạn nên nhớ nếu môi toét chảy máu đau sao hôn???????