PDA

View Full Version : Các anh cho e hỏi về thời gian xét nghiệm 40 ngày hiv combo chính xác không

Trovequakhu
06-02-2014, 14:21
Em đã có 1 cái tết ám ảnh. Mùng 10 này e mới vào sg đưoc. Tính đến ngày mùng 10 thì e sau nguy cơ đúng 40 ngày. Các anh cho e hỏi40 ngày thì xn pp combo còn chính xác không. Và kq xn combo lúc 40 ngày với test nhanh 6 tuần thì cái nào tin cậy hơn. E quá mệt mỏi. Mong các anh trả lời

songchungvoi_HIV
06-02-2014, 14:25
Em đã có 1 cái tết ám ảnh. Mùng 10 này e mới vào sg đưoc. Tính đến ngày mùng 10 thì e sau nguy cơ đúng 40 ngày. Các anh cho e hỏi40 ngày thì xn pp combo còn chính xác không. Và kq xn combo lúc 40 ngày với test nhanh 6 tuần thì cái nào tin cậy hơn. E quá mệt mỏi. Mong các anh trả lời
Thế khi đc chia sẻ k có nguy cơ vậy bạn XN tìm con gì hả bạn:
Chủ đề: Em có cần uống pep kg. nhân viên mát xa kích dục bằng miệng ?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/6077-Em-co-can-uong-pep-kg-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

bởi Trovequakhu (http://www.diendanhiv.vn/members/6059-Trovequakhu)

<dl class="userstats" style="margin-right: 10px; margin-left: 0px; float: right; width: 150px;"><dt style="margin: 0px 5px 0px 0px; padding: 0px; float: left;">Trả lời</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px;">53</dd><dt style="margin: 0px 5px 0px 0px; padding: 0px; float: left;">Xem</dt><dd style="margin: 0px; padding: 0px;">1,102</dd></dl>

Em có cần uống pep kg. nhân viên mát xa kích dục bằng miệng ?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/6077-Em-co-can-uong-pep-kg-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng?p=47989#post47989)

Em quá rối bời. Cách đây 2 ngày e có đi massa. Cô gái đó sau này nghe bạn e nói là bị H.
Cô ấy liếm khắp người e sau đó dùng miệng mút mạnh dv. Răng va quẹt vào đầu khấc gây tấy đỏ và rỉ máu bằng...
Cho dù bạn có nguy cơ đi nữa thì dù bạn có xn combo Ag/Ab ở 4 tuần đến 6 tuần thì bạn khỏi trốn

Trovequakhu
06-02-2014, 14:28
Kg phải a Hiếu ơi. Sau đó e bị dính vụ ráy tai và bôi oxy già bị xót trong ống tai (dụng cụ ráy tai vừa sử dụng cho ngưoi khác xong) mẶc dù các anh có động viên nhưng e vẫn muốn làm cái xn khẳng định và ổn định tinh thần.
Mong các anh tư vấn về tg xn và đừng nói lại nguy cơ của e

Tuanmecsedec
06-02-2014, 14:41

40 ngày bạn xét nghiệm HIV Combo vẫn có giá trị.Nhưng bạn không cần lo lắng khi đã được tư vấn hành vi.

songchungvoi_HIV
06-02-2014, 14:44
Kg phải a Hiếu ơi. Sau đó e bị dính vụ ráy tai và bôi oxy già bị xót trong ống tai (dụng cụ ráy tai vừa sử dụng cho ngưoi khác xong) mẶc dù các anh có động viên nhưng e vẫn muốn làm cái xn khẳng định và ổn định tinh thần.
Mong các anh tư vấn về tg xn và đừng nói lại nguy cơ của e
Bạn biết tại sao songchung k đưa bài vụ rái tai cho bạn xem lại k, vì nó k hề có nguy cơ. Và nói đúng hơn cả 3 trường hợp của bạn đều k có nguy cơ. Kích dục = tay, Kích dục = miệng và cả rái tai = Không nguy cơ