PDA

View Full Version : Giúp em với QHTD có BCS sợ nhiễm HIV

laptop
06-02-2014, 18:46
cách đây 2 hôm em có quan hệ với GMD. Lúc quan hệ em có sử dụng bao cao su của GMD, em bắt nó đeo cho em 2 cái. Truớc khi GMD leo lên người em thì nó có tha gen bôi trơn lên bao cao su. Khoảng 30 giây sau em xuất tinh, ngay đầu DV em thấy tinh dịch màu trắng và nhô lên 1 cục,sau đó em có lột BCS ra vất đi. Lúc đầu em quên kiểm tra BCS còn hạn sử dụng hay ko mà em chỉ bóp BCS coi có bị thủng hay ko thôi, em rất lo lắng, mong các anh tư vấn dùm em,em cảm ơn nhiều.

songchungvoi_HIV
06-02-2014, 18:51
cách đây 2 hôm em có quan hệ với GMD. Lúc quan hệ em có sử dụng bao cao su của GMD, em bắt nó đeo cho em 2 cái. Truớc khi GMD leo lên người em thì nó có tha gen bôi trơn lên bao cao su. Khoảng 30 giây sau em xuất tinh, ngay đầu DV em thấy tinh dịch màu trắng và nhô lên 1 cục,sau đó em có lột BCS ra vất đi. Lúc đầu em quên kiểm tra BCS còn hạn sử dụng hay ko mà em chỉ bóp BCS coi có bị thủng hay ko thôi, em rất lo lắng, mong các anh tư vấn dùm em,em cảm ơn nhiều.
Bạn hoàn toàn yên tâm trong trường họp này vì quan trọng là QHTD có BCS là an toàn, bạn xác dịnh tinh dịch vẫn còn trong BCS tức BCS k hề rách. BCS còn hay hết k k quan trọng, quan trọng BCS có rách trong lúc QHTD mà k biết hay k => mới có nguy cơ

laptop
06-02-2014, 19:16
trường hợp của em như vậy có cần đi xét nghiệm gì thêm ko anh

songchungvoi_HIV
06-02-2014, 19:18
trường hợp của em như vậy có cần đi xét nghiệm gì thêm ko anh
Theo bạn khi đc chia sẻ k có nguy cơ vậy có cần XN HIV k????? Sao k để tiền đó ăn vài tô phở đặc biệt cho bổ và khỏe nhể????

HIV/AIDS.
06-02-2014, 19:45
Bạn quan hệ có BCS nên không có nguy cơ với HIV nên không cần xét nghiệm

dragon
06-02-2014, 20:03
bạn quan hệ có BCS là bạn an toàn rồi, yên tâm đi