PDA

View Full Version : xin hỏi thêm vế việc dẫm phải kim tiêm nhưng không chảy máu

xin em dung khoc
07-02-2014, 18:12
hôm nay em ra nhìn lại cái kim tiêm đó,nó đang còn mới,có nghĩa là vừa dùng xong,em nhớ lúc đo đang đi bộ,ngón chan em đá trúng cái mũi kim,sau đó em về kiểm tra lại thì thấy không hề chảy máu,cũng ko có vết xuoc nào, cólẽ do em chỉ đi bộ chậm nen lực sút ko đủ mạnh để kim đâm chảy máu,mà chỉ dẫm đề lên kim tiêm,liệu em có nguy cơ ko,em sợ quá,em chắc chắn 1 diều lúc đó em kiểm tra chân em ko hề chảy máu,chỉ hơi tê tê

Tuanmecsedec
07-02-2014, 18:13
hôm nay em ra nhìn lại cái kim tiêm đó,nó đang còn mới,có nghĩa là vừa dùng xong,em nhớ lúc đo đang đi bộ,ngón chan em đá trúng cái mũi kim,sau đó em về kiểm tra lại thì thấy không hề chảy máu,cũng ko có vết xuoc nào, cólẽ do em chỉ đi bộ chậm nen lực sút ko đủ mạnh để kim đâm chảy máu,mà chỉ dẫm đề lên kim tiêm,liệu em có nguy cơ ko,em sợ quá,em chắc chắn 1 diều lúc đó em kiểm tra chân em ko hề chảy máu,chỉ hơi tê tê

Những gì bạn kể làm gì có nguy cơ đến HIV.

xin em dung khoc
07-02-2014, 18:24
hôm nay em ra xem lại cái kim,đang còn mới nên sợ,nhưng em xem dươi chân rõ ràng ko hề chảy máu,liệu em có phai xn ko,yên tâm được ko ạ,khổ quá,tự nhiên dính chuyện này,đang chuẩn bi lay vợ,em có yên tâm lấy vơ duoc k a

HIV/AIDS..
07-02-2014, 18:30
hôm nay em ra xem lại cái kim,đang còn mới nên sợ,nhưng em xem dươi chân rõ ràng ko hề chảy máu,liệu em có phai xn ko,yên tâm được ko ạ,khổ quá,tự nhiên dính chuyện này,đang chuẩn bi lay vợ,em có yên tâm lấy vơ duoc k a

Chân không chảy máu lấy vết thương hở đâu mà hiv chui vào. Muốn lấy vợ thì lấy đi ai cấm em.

xin em dung khoc
07-02-2014, 18:31
tai em sợ,vì nhìn thấy cái kim đang còn mới,nhưng ko chảy máu là k có nguy cơ phai ko a,em sợ có vết trầy xuoc nhỏ mà mắt em k thể thấy

HIV/AIDS..
07-02-2014, 18:43
tai em sợ,vì nhìn thấy cái kim đang còn mới,nhưng ko chảy máu là k có nguy cơ phai ko a,em sợ có vết trầy xuoc nhỏ mà mắt em k thể thấy
Đã nói không có nguy cơ. Nếu muốn nhiễm phải lấy cây kim có máu hiv đâm vào chân cho chảy máu. Như vậy mới có nguy cơ. Yên tâm đi

trungan1987
07-02-2014, 18:45
Bạn cứ yên tâm... những j bạn kể ko có nguy cơ... do bạn lo lắng thôi...

xin em dung khoc
07-02-2014, 19:52
em cảm ơn a,nhưng em sợ lúc đó kim đâm làm xước da mà mắt mình ko thấy được,liệu có truong hop đó k a

Charles
07-02-2014, 19:58
em cảm ơn a,nhưng em sợ lúc đó kim đâm làm xước da mà mắt mình ko thấy được,liệu có truong hop đó k a

Không có chuyện xước da mắt thường không nhìn thấy được, nếu chảy máu phải nhìn thấy rõ. Bạn yên tâm với những gì đã được tư vấn.

HIV/AIDS.
07-02-2014, 20:23
Xước mà ko thấy dc thì lúc đó niêm mạc vấn đóng nên bạn an tâm

xin em dung khoc
07-02-2014, 20:35
vậy em yên tâm rồi,có cần phải xét nghiem ko ạ,hic

trungan1987
07-02-2014, 20:55
vậy em yên tâm rồi,có cần phải xét nghiem ko ạ,hic
Bạn ko có nguy cơ... nên ko cần phải xn...
Còn nếu bạn lo lắng quá thì bạn có thể đi xn để giải tỏa...

songchungvoi_HIV
08-02-2014, 07:37
Nếu đá trúng mũi kim mà k bị kim đâm vào thịt k có máu thì k sao, bạn hoàn toàn yên tâm trong trường trường này