PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục với gái mới quen không dùng bao cao su

Quanghuy
08-02-2014, 07:18
mọi người ơi !!! anh Tuanmec ơi !!! em lo lắng quá, tối qua e qh với bạn gái mới quen lần đầu mà không đeo bcs tại bị kích thích quá... sáng h e lo lắng quá, dù cô ấy nói đã xét nghiệm rồi, không sao đâu, mà em vẫn lo lắng giờ em pải làm sao ?? em chuẩn bị đi xn ko bít kết quả ok ko?? mọi người giúp e với nhé. THX

Tuanmecsedec
08-02-2014, 07:20
mọi người ơi !!! anh Tuanmec ơi !!! em lo lắng quá, tối qua e qh với bạn gái mới quen lần đầu mà không đeo bcs tại bị kích thích quá... sáng h e lo lắng quá, dù cô ấy nói đã xét nghiệm rồi, không sao đâu, mà em vẫn lo lắng giờ em pải làm sao ?? em chuẩn bị đi xn ko bít kết quả ok ko?? mọi người giúp e với nhé. THX

Trong trường hợp này nếu bạn chưa biết rõ về sức khỏe cô bạn gái này cũng như chưa tìm hiểu đã quan hệ tình dục như vậy là không an toàn,Nếu bạn bất an có thể dùng thuốc chống phơi nhiễm trước 72 giờ, bạn có thể đến Trung y tế dự phòng được hướng dẫn.

Quanghuy
08-02-2014, 07:23
Em ở Hà Nội thì đến đâu được ạ huhu.

Tuanmecsedec
08-02-2014, 07:26
Em ở Hà Nội thì đến đâu được ạ huhu.

Nếu bạn ở Hà Nội thì đến 50C Hàng Bài hoặc bệnh viện Đống Đa có phòng tham vấn cho cộng đồng.

songchungvoi_HIV
08-02-2014, 08:09
QHTD k an toàn với bạn tình mà k biết rõ bệnh tình là có nguy cơ, lo lắng thì đến TTYTDP nơi bạn sinh sống để được tư vấn và dùng PEP trong 72 giờ vàng, hoặc các bệnh viện tuyến trên. Chúc bạn thành công