PDA

View Full Version : Hỏi về bao cao su sợ lủng lổ nhỏ khi quan hệ với gái mại dâm

FanBongda
08-02-2014, 19:23
Dạ, cho Em hỏi: Vậy nếu gặp trường hợp BCS chỉ bị lủng những lổ nhỏ như đầu kim tiêm ở trên gần đầu BCS thì sao ạ? Khi Quan Hệ chất Dịch của GMD có khả năng theo đường đó tấn công vào bên trong không?
Em cám Ơn Anh/Chị!

Charles
08-02-2014, 19:25
Dạ, cho Em hỏi: Vậy nếu gặp trường hợp BCS chỉ bị lủng những lổ nhỏ như đầu kim tiêm ở trên gần đầu BCS thì sao ạ? Khi Quan Hệ chất Dịch của GMD có khả năng theo đường đó tấn công vào bên trong không?
Em cám Ơn Anh/Chị!

Nếu có lỗ thủng nhỏ như vậy thì người có nguy cơ là người nhận chứ không phải bạn vì tinh dịch tràn từ lỗ đó ra ngoài còn dịch AD thì không thể tràn ngược vào được

Tuanmecsedec
08-02-2014, 19:28
Em cám Ơn Anh/Chị!

Trường hợp lủng lổ nhỏ li ti như các bạn thường suy diễn .Nếu đánh giá hành vi nguy cơ thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch người Nam sẽ đi ra từ những lổ lủng này vào âm đạo ( nếu người Nam có HIV ).Ngược lại thì dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

FanBongda
08-02-2014, 19:31
Em xin Cám Ơn Anh/Chị. Bởi vì Em cũng rơi vào trường hợp gần giống bạn này, chỉ khác ở chổ là Em vẫn chưa xuất tinh, vậy nên lúc thấy BCS ra thì em có thấy Dịch AD của GMD dính trên BCS, em chỉ sợ nếu nó lủng những lổ nhỏ như vậy thì hơi phiền phức. Vậy Em có cần phải đi Xét Nghiệm không ạ?

Tuanmecsedec
08-02-2014, 19:33
Em xin Cám Ơn Anh/Chị. Bởi vì Em cũng rơi vào trường hợp gần giống bạn này, chỉ khác ở chổ là Em vẫn chưa xuất tinh, vậy nên lúc thấy BCS ra thì em có thấy Dịch AD của GMD dính trên BCS, em chỉ sợ nếu nó lủng những lổ nhỏ như vậy thì hơi phiền phức. Vậy Em có cần phải đi Xét Nghiệm không ạ?

Nếu như những gì bạn kể thì yên tâm đi,không có nguy cơ,không cần thiết đi xét nghiệm.

FanBongda
08-02-2014, 19:38
Em Cám Ơn các Anh/Chị ạ! Chúc các Anh/Chị và Gia Đình một Năm Mới Mạnh Khoẻ, Vui Vẻ và gặp nhiều May Mắn!

songchungvoi_HIV
08-02-2014, 19:52
Em cám Ơn Anh/Chị!
Nếu BCS thủng lổ nhỏ như đầu kim thì khi bạn xuất tinh, tinh dịch trào ra GMD là người có nguy cơ chứ k phải bạn

FanBongda
08-02-2014, 20:28
Nếu BCS thủng lổ nhỏ như đầu kim thì khi bạn xuất tinh, tinh dịch trào ra GMD là người có nguy cơ chứ k phải bạn

Vậy Dịch của GMD không có khả năng thấm ngược trở vào bên trong qua những lổ thủng đó hả Anh?

Tuanmecsedec
08-02-2014, 20:32
Vậy Dịch của GMD không có khả năng thấm ngược trở vào bên trong qua những lổ thủng đó hả Anh?

Không thể được.

FanBongda
08-02-2014, 20:32
Không thể được.

Em Cám Ơn Anh !