PDA

View Full Version : quan hệ với GMD bị tuột bao

hailongks
08-02-2014, 19:56
1 tháng trước e có quan hệ với GMD, lúc đổi tư thế sang em nằm GMD ngồi làm được vài cái thì em cảm giác bao tuột nên bảo GMD rút ra thì bao nằm trong AD lúc đó trời lạnh nên DV e cũng chỉ 80%
cho e hỏi e có nguy cơ ko?

Charles
08-02-2014, 19:59
1 tháng trước e có quan hệ với GMD, lúc đổi tư thế sang em nằm GMD ngồi làm được vài cái thì em cảm giác bao tuột nên bảo GMD rút ra thì bao nằm trong AD lúc đó trời lạnh nên DV e cũng chỉ 80%

Nếu phát hiện tụt bao rồi rút DV ra ngay thì không sao.

hailongks
08-02-2014, 20:00
khi rút lỡ nó dính vào AD có sao ko a?
e có cần đi XN không a?

songchungvoi_HIV
08-02-2014, 20:00
Nếu QHTD có BCS khi nghi ngờ và GMD đứng lên thì dĩ nhiên 100% BCS bị kẹp lại ở AD là đúng rùi, trong trường hợp này k có nguy cơ, Nhưng nếu tuột mà k biết khi xong trận rùi rút DV ra mà tìm mãi k thấy BCS phải nhờ GMD lôi BCS từ AD ra thì bạn mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
08-02-2014, 20:02
khi rút lỡ nó dính vào AD có sao ko a?
e có cần đi XN không a?

Nếu tuột mà ngưng quan hệ thì không sao bạn.

hailongks
08-02-2014, 20:03
dạ của em là lúc quan hệ bị tuột em phát hiện nên rút ra lúc đó e chưa xuất,DV còn cương nên sợ có chạm vào AD

songchungvoi_HIV
08-02-2014, 20:04
dạ của em là lúc quan hệ bị tuột em phát hiện nên rút ra lúc đó e chưa xuất,DV còn cương nên sợ có chạm vào AD
Bạn yên tâm, nếu phát hiện rút ra ngay là k có nguy cơ

hailongks
08-02-2014, 20:06
dạ cho em cám ơn các anh nhiều
mấy ngày nay em sợ lắm,từ nay chừa cái vụ này rồi