PDA

View Full Version : quan hệ tình dục với gái mại dâm dùng bao co su

hoang anh
08-02-2014, 20:16
hôm 27 tết em co qh với gmd có ó được 2p rồi quan hệ bằng bcs.được 5p thì em xuất tinh ra ngoài AD(Vẫn trong Bcs)em không kiểm tra xem bao có rách không.rồi em cầm bcs rút ra không may tay em chạm vào lỗ sáo có tinh dịch.sau đó em đi tiẻu và rửa bằng ncs sạch..em rất hoang mang...sau khi quan hệ dược 2 tuần em bị sốt ho đau đầu..đau toàn thân.bác sĩ bảo em bi cảm cúm..các ad Trả lời dùm em kái

Tuanmecsedec
08-02-2014, 20:18
hôm 27 tết em co qh với gmd có ó được 2p rồi quan hệ bằng bcs.được 5p thì em xuất tinh ra ngoài AD(Vẫn trong Bcs)em không kiểm tra xem bao có rách không.rồi em cầm bcs rút ra không may tay em chạm vào lỗ sáo.sau đó em đi tiẻu và rửa bằng ncs sạch..em rất hoang mang...sau khi quan hệ dược 2 tuần em bị sốt ho đau đầu..đau toàn thân.bác sĩ bảo em bi cảm cúm..các ad Trả lời dùm em kái

Nếu bao cao su có sự cố như : Rách hay Tuột thì trong lúc quan hệ bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền hoặc sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Những gì bạn kể cho thấy bạn chỉ lo lắng thôi.Bạn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
08-02-2014, 20:19
hôm 27 tết em co qh với gmd có ó được 2p rồi quan hệ bằng bcs.được 5p thì em xuất tinh ra ngoài AD(Vẫn trong Bcs)em không kiểm tra xem bao có rách không.rồi em cầm bcs rút ra không may tay em chạm vào lỗ sáo có tinh dịch.sau đó em đi tiẻu và rửa bằng ncs sạch..em rất hoang mang...sau khi quan hệ dược 2 tuần em bị sốt ho đau đầu..đau toàn thân.bác sĩ bảo em bi cảm cúm..các ad Trả lời dùm em kái
Bạn QHTD có BCS và xuất tinh bên ngoài AD khi DV còn BCS thì rõ ràng BCS k rách rùi, Việc tháo BCS tay dính dịch chạm vào lỗ sáo k có nguy cơ nhé.
OS không có nguy cơ với HIV. HIV k tồn tại trong nước bọt, vì nước bọt là môi trường kiềm, nhưng các xoắn khuẩn khác lại sống được như Giang Mai, Lậu, Mồng Gà và virut viêm gan B => gọi chung là STDs. Bạn xn sau nguy cơ 4 tuần và 12 tuần. Bạn tham khảo thêm tài liệu này:
Các bệnh lây qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

Sự nguy hiểm của virus HPV và cách ngăn ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/5018-Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua)

Triệu chứng bệnh nấm ở vùng kính nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/4955-Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi)

hoang anh
08-02-2014, 20:26
em nghĩ là không rách..tại em kéo mãi mới ra mà không có dính tinh trùng....cho em ? tay cầm voa bcs rồi chạm vào lỗ sáo co chứa tinh trùng liệu em có bị lây nhiễm không

Tuanmecsedec
08-02-2014, 20:27
em nghĩ là không rách..tại em kéo mãi mới ra mà không có dính tinh trùng....cho em ? tay cầm voa bcs rồi chạm vào lỗ sáo co chứa tinh trùng liệu em có bị lây nhiễm không

Vấn đề này không làm lây nhiễm HIV bạn.

hoang anh
08-02-2014, 20:28
hiện tại em đang bị cảm cúm em rất lo về hiện tượng ở GD cửa sổ

Tuanmecsedec
08-02-2014, 20:29
hiện tại em đang bị cảm cúm em rất lo về hiện tượng ở GD cửa sổ

Thời tiết mấy ngày nay nhiều người bị bệnh lắm bạn.

hoang anh
08-02-2014, 20:39
cho em hỏi xn hiv 3 tháng sau khi qh cho Kq dược bao nhiêu %...và cần làm những xn gì

Tuanmecsedec
08-02-2014, 20:40
cho em hỏi xn hiv 3 tháng sau khi qh cho Kq dược bao nhiêu %...và cần làm những xn gì

3 tháng xét nghiệm TRẮNG ĐEN rõ ràng rồi bạn.

songchungvoi_HIV
08-02-2014, 20:41
Theo bạn khi bạn k hề có nguy cơ vậy XN sau 3 tháng bạn đc bao nhiêu phần trăm DT???????

hoang anh
08-02-2014, 20:45
em chỉ nghi mình có nguy cơ thôi đằng nào em cung phai lam xn tổng thể để cưới vợ

Nguyen Ha
08-02-2014, 23:54
em chỉ nghi mình có nguy cơ thôi đằng nào em cung phai lam xn tổng thể để cưới vợ

Nếu có nghi ngờ với HIV bạn nên đi xét nghiệm để biết rõ tình trạng sức khỏe của mình. Sau nguy cơ 3 tháng xét nghiệm là chuẩn rồi.