PDA

View Full Version : cách đây 4 ngày e có qh với GMD có dùng bao cao su

quiqui1
09-02-2014, 15:02
cách đây 4 ngày e có qh với GMD....e có nhìn kỉ lúc GMD tròng bao cho e.....cô ấy tự đưa vào....lúc qh khoảng 2 phút em ra....r nằm ngj~ khoảng 5 phút....thì nhìn xuống dv của e..có thấy tinh dịch...r e không biết bao có rách hok nửa

songchungvoi_HIV
09-02-2014, 15:08
cách đây 4 ngày e có qh với GMD....e có nhìn kỉ lúc GMD tròng bao cho e.....cô ấy tự đưa vào....lúc qh khoảng 2 phút em ra....r nằm ngj~ khoảng 5 phút....thì nhìn xuống dv của e..có thấy tinh dịch...r e không biết bao có rách hok nửa
Bạn QHTD có BCS là an toàn, Chính bạn thấy BCS có chứa tunh dịch bên trong tức BCS k hề rách. Bạn hoàn toàn k có nguy cơ với HIV

quiqui1
09-02-2014, 15:10
anh ơi...em có cầm bao em vũ khoảng 2 cái....mà hok thấy tinh dịch bay ra....vậy có thũng hok.......em sợ thủng lổ li ti

songchungvoi_HIV
09-02-2014, 15:13
anh ơi...em có cầm bao em vũ khoảng 2 cái....mà hok thấy tinh dịch bay ra....vậy có thũng hok.......em sợ thủng lổ li ti
Thủng li ti thì nguy cơ thuộc về cô GMD đó vì khi bạn xuất tinh, tinh dịch trào ra thì GMD là người có nguy cơ, dịch AD k thể theo vào ngược dòng

quiqui1
09-02-2014, 15:14
em cam on anh

quiqui1
09-02-2014, 15:16
mà anh ơi....khi mình vũ cái bao....nếu bao rách là tinh mình bay ra hết p? hok anh

songchungvoi_HIV
09-02-2014, 15:18
mà anh ơi....khi mình vũ cái bao....nếu bao rách là tinh mình bay ra hết p? hok anh
Khi nào bạn lộn BCS lại thì bạn rũ tinh dịch mới bay ra, chứ bạn cần cái bao còn tinh dịch bên trong rũ sao tinh dịch bay ra được

Một lần và mãi mãi
09-02-2014, 15:19
em cam on anh
Sao không đổ 2 lít nước vào bcs xem có rỉ ra tẹo nào không :) bạn yên tâm về những điều anh chị trong BQT tư vấn nhé! Đừng suy nghĩ nhiều dẫn đến stress :)

quiqui1
09-02-2014, 15:20
nếu mà rách bao dương vật hok lòi đầu ra thì có nguy cơ hok anh

songchungvoi_HIV
09-02-2014, 15:26
Rách bao thì bạn cảm nhận ngay, vì khi rách tinh dịch k còn trong BCS. Và chính bạn xác nhận rồi: .r nằm ngj~ khoảng 5 phút....thì nhìn xuống dv của e..có thấy tinh dịch...
Nếu BCS rách trong lúc QHTD mà k biết khi rút DV ra mới phát hiện thì có nguy cơ.
Nếu tuột BCS trong lúc QHTD mà k biết khi xong trận rút DV ra k hề thấy BCS ở đâu thì mới có nguy cơ.
Nếu tuột khi GMD ngổi trên người khi đứng lên BCS kẹp theo AD thì k có nguy cơ.
Nếu rách trong lúc QHTD mà phát hiện ra nhưng do quán tính theo dà nhịp 1 đến 2 cái rùi rút ra là k có nguy cơ

quiqui1
09-02-2014, 15:28
dạ r sao đó em lau dv bằng tay mà có dính tinh cô ấy thì có sao hok anh

HIV/AIDS.
09-02-2014, 15:30
Bao mà rách là bạn thấy ngay nên bận yên tâm. Trường hợp của bạn không sao cả

songchungvoi_HIV
09-02-2014, 15:31
Hoàn toàn k có nguy cơ. HIV lây khi và chỉ khi DV k đc bảo vệ bởi BCS và DV nằm trong AD. Còn lại các yếu tố khác hoàn toàn k phải là con đường lây nhiễm của HIV

HIV/AIDS.
09-02-2014, 15:31
Trường hợp của bạn nói cũng không sao. HIV ko lây qua những vật gián tiếp

quiqui1
09-02-2014, 19:34
Khi quan he bao cao su bi.rach co nge am thanh j khong

Charles
09-02-2014, 19:43
Khi quan he bao cao su bi.rach co nge am thanh j khong

Nếu lúc đeo BCS mà không bóp đầu bao lùa không khí ra thì khi rách mới nghe thấy tiếng.

quiqui1
09-02-2014, 20:01
Luc em quan he xong.. co nam nghi khoang 5 phut... roi
Nhin lai DV thay tinh dich... roi em Thao bao ra có vü

Cai bao 2 caí.....ma k thay tinh dich bay ra...bay co rach k

Charles
09-02-2014, 20:05
Luc em quan he xong.. co nam nghi khoang 5 phut... roi
Nhin lai DV thay tinh dich... roi em Thao bao ra có vü

Cai bao 2 caí.....ma k thay tinh dich bay ra...bay co rach k

Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.

quiqui1
09-02-2014, 20:20
lúc em quan hệ xong.... có nằm nghỉ khoảng 5 phút....rồi nhìn lại dv....có tinh dịch....em hok biết bao có rách hay hok....em tháo bao ra và vũ xuống đất....hok thấy tinh dịch bay ra.....vậy bao có rách hok anh

Charles
09-02-2014, 20:23
lúc em quan hệ xong.... có nằm nghỉ khoảng 5 phút....rồi nhìn lại dv....có tinh dịch....em hok biết bao có rách hay hok....em tháo bao ra và vũ xuống đất....hok thấy tinh dịch bay ra.....vậy bao có rách hok anh

Bạn đọc kỹ lại những gì đã được tư vấn đi: Chủ đề: giúp e dùm mấy anh ơi (http://diendanhiv.vn/threads/8635-giup-e-dum-may-anh-oi)

Tuanmecsedec
09-02-2014, 22:01

Khi bao cao su có sự cố như : RÁCH hay TUỘT thì trong lúc quan hệ bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.Vì vậy bạn không cần lo lắng.

quiqui1
10-02-2014, 14:49
dịch âm đạo dính vào bcs, rồi tay chạm vào bcs, sau đó tay lại chạm vào lổ sáo dương vật. Và trường hợp này có nguy cơ hok

Tuanmecsedec
10-02-2014, 15:02
dịch âm đạo dính vào bcs, rồi tay chạm vào bcs, sau đó tay lại chạm vào lổ sáo dương vật. Và trường hợp này có nguy cơ hok

Bạn yên tâm HIV không lây nhiễm kiểu này.

Nguyen Ha
10-02-2014, 16:38

Trường hợp này cũng không có nguy cơ bạn ạ.

songchungvoi_HIV
10-02-2014, 17:34
HIV k lây theo kiểu gián tiếp bạn nhé.

quiqui1
12-02-2014, 15:20
có khi nào bcs thũng lỗ bằng đầu chân nhang không dạ

Tuanmecsedec
12-02-2014, 15:31
có khi nào bcs thũng lỗ bằng đầu chân nhang không dạ

Nếu có trường hợp lủng lổ nhỏ li ti như các bạn thường suy diễn .Nếu đánh giá hành vi nguy cơ thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch người Nam sẽ đi ra từ những lổ lủng này vào âm đạo ( nếu người Nam có HIV ).Ngược lại thì dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

Nguyen Ha
12-02-2014, 15:32

Bạn thấy tinh dịch vẫn còn trong bao nghĩa là bao cao su không gặp sự cố. Đừng suy diễn nữa, hết hỏi bcs có thủng lỗ li ti không giờ lại bao cao su có thủng bằng đầu chân nhang không.

quiqui1
23-05-2014, 11:51
bcs rách....rách như thế nào mới có nguy cơ.....
bcs bị GMD dùng kim chít vào mình có nguy cơ hok..

Charles
23-05-2014, 13:55
bcs rách....rách như thế nào mới có nguy cơ.....
bcs bị GMD dùng kim chít vào mình có nguy cơ hok..

BCS rách là rách toạc, đầu DV lộ hẳn ra, và rách không rõ thời gian là có nguy cơ.
Việc bạn lo sợ BCS bị kim châm thủng là không có thật, nếu có như vậy nguy cơ thuộc về GMD chứ không thuộc về bạn vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được.

quiqui1
17-06-2015, 09:29
A ơi...có phải e tháo bao ra r e vũ xuống đất mà còn thấy tinh là an toàn không a

Tuanmecsedec
17-06-2015, 15:16
A ơi...có phải e tháo bao ra r e vũ xuống đất mà còn thấy tinh là an toàn không a

Uhm ! An toàn bạn.