PDA

View Full Version : tư vấn giùm em với!!!

115
03-08-2013, 12:31
chào các anh chị trong diễn đàn. mong mn tư vấn giùm em với.
cụ thể là 4 tuần trước em bị apxe cẳng chân, bị nhiễm khuẫn dạ dày, có triệu chứng như buồn nôn, nóng cả người về chiều(có thể do thiếu ngủ vì em ngày nào mà ngủ chiều thì ko thấy nóng), ban đêm khi ngủ nằm ngửa thì bị ho do ngứa cổ họng, lâu lâu bị đau khắp bụng( từ phần ngực đến hông), hay bị tê 3 ngón tay cầm bút, mấy ngày bị đau ở bên nách gần ngực phải. cho hỏi em có thể bị h ko?

timecanbeback
03-08-2013, 12:42
Nguy cơ của bạn là gì???:vip:

Nguyen Ha
03-08-2013, 13:09
chào các anh chị trong diễn đàn. mong mn tư vấn giùm em với.
cụ thể là 4 tuần trước em bị apxe cẳng chân, bị nhiễm khuẫn dạ dày, có triệu chứng như buồn nôn, nóng cả người về chiều(có thể do thiếu ngủ vì em ngày nào mà ngủ chiều thì ko thấy nóng), ban đêm khi ngủ nằm ngửa thì bị ho do ngứa cổ họng, lâu lâu bị đau khắp bụng( từ phần ngực đến hông), hay bị tê 3 ngón tay cầm bút, mấy ngày bị đau ở bên nách gần ngực phải. cho hỏi em có thể bị h ko?

Hành vi nào dẫn đến nguy cơ cho bạn? Những gì bạn kể mình thấy chẳng liên quan gì đến HIV cả.

khonggiamnua
03-08-2013, 13:43
Không có hành vi biết đâu mà lần

mong cống hiến
04-08-2013, 13:16
Xin hỏi trước đây ông có hành vi "tội lỗi" nào không mà đi hỏi vậy? Bị như ông tôi cũng bị nhiều lần rồi. Không chẩn đoán H qua triệu chứng.