PDA

View Full Version : Anh Tuấn Ơi Cho Em Hỏi giờ làm việc và trả kết quả xét nghiệm TTYTDP

lovesad12
10-02-2014, 14:37
cho em hỏi xét nghiệm ở TTYTDP thời gian có kết quả là bao lâu mới có kết quả và pp xét nghiệm ở TTYTDP là pp gì vậy mấy anh chị
và thời gian làm việc của TTYTDP huyện từ mấy h đến mấy h vậy hix em định đi lên đó xét nghiệm lại

Tuanmecsedec
10-02-2014, 14:41
cho em hỏi xét nghiệm ở TTYTDP thời gian có kết quả là bao lâu mới có kết quả và pp xét nghiệm ở TTYTDP là pp gì vậy mấy anh chị
và thời gian làm việc của TTYTDP huyện từ mấy h đến mấy h vậy hix em định đi lên đó xét nghiệm lại

Thường các TTYTDP làm việc từ thứ 2> 6 và làm việc giờ hành chánh.Về thời gian trả kết quả thì tùy mỗi nơi hẹn,có những nơi dùng test nhanh thì trả kết quả liền,thông thường thì không quá 7 ngày.

songchungvoi_HIV
10-02-2014, 17:17
Bạn ở TpHCM bạn có thể đến TT VCT Ánh Dương 71 Võ Thị Sáu Quận 3 các ngày trong tuần trừ Thứ 7 và Chủ Nhật