PDA

View Full Version : đang dùng thuốc chống phơi nhiễm quan hệ với bạn gái cần giúp đỡ

danghoangmang
10-02-2014, 22:14
Em đang dùng thuốc chống phơi nhiễm được 10 ngày do máu người hiv bắn vào mắt.bạn gái em biết điều này.do ko kiềm chế được bản thân nên bọn em có quan hệ với nhau nhưng cả 2 vẫn măc quần áo kích thích đè lên nhau không dùng bao cao su và em đã xuất tinh trong quần của em,em đang hoang mang không biết bạn gái em có nguy cơ không,xin nhờ anh tuấn và các anh chị tư vấn giúp em.em xin chân thành cảm ơn.

Tuanmecsedec
10-02-2014, 22:15
Em đang dùng thuốc chống phơi nhiễm được 10 ngày do máu người hiv bắn vào mắt.bạn gái em biết điều này.do ko kiềm chế được bản thân nên bọn em có quan hệ với nhau nhưng cả 2 vẫn măc quần áo kích thích đè lên nhau không dùng bao cao su và em đã xuất tinh trong quần của em,em đang hoang mang không biết bạn gái em có nguy cơ không,xin nhờ anh tuấn và các anh chị tư vấn giúp em.em xin chân thành cảm ơn.

Những gì bạn kể không lây nhiễm HIV cho bạn gái,cho dù bạn là người có HIV.

songchungvoi_HIV
10-02-2014, 22:16
QHTD bên ngoài AD k có nguy cơ với HIV.
Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

danghoangmang
10-02-2014, 22:21
Dạ.em xin cảm ơn anh tuấn và các anh chi đã tư vấn.