PDA

View Full Version : đeo lại bao cao su đã dùng,giup tôi với

noisovohinh
04-08-2013, 19:12
tình hình là 1 tháng trước em có đi mátxa và quan hê tình dục với cô gái đó có dùng bao,nhung do xỉn quá dương vật bị xỉu nên em bỏ bao ra dể cô gái dó dùng tay cho cương lại,em đã mắc sai lầm chết người là dùng lại bao cũ,em đeo vào hơi khó nên chỉ được 2/3 dương vật rồi quan hệ tiêp,xong em thấy bao không bị rách mà dương vật bị rat do lúc đeo bao,em stress lắm rồi mọi người tư van giúp em có nguy cơ bị hiv cao không,huhu:cry:

Nguyen Ha
04-08-2013, 19:31
tình hình là 1 tháng trước em có đi mátxa và quan hê tình dục với cô gái đó có dùng bao,nhung do xỉn quá dương vật bị xỉu nên em bỏ bao ra dể cô gái dó dùng tay cho cương lại,em đã mắc sai lầm chết người là dùng lại bao cũ,em đeo vào hơi khó nên chỉ được 2/3 dương vật rồi quan hệ tiêp,xong em thấy bao không bị rách mà dương vật bị rat do lúc đeo bao,em stress lắm rồi mọi người tư van giúp em có nguy cơ bị hiv cao không,huhu:cry:

Điều quan trọng bạn có sử dụng BCS và BCS không bị rách là bạn an toàn.

noisovohinh
04-08-2013, 19:42
lỡ em đeo bao không che hêt dược dương vât,dịch âm đạo dính vào đó hoặc dính vào lúc em đeo bao thì sao chị,em và bạn gái lại dùng tay quan hệ nữa rồi chứ,có tinh dịch dính vào tay bạn gái em mà bạn gái em sức dề kháng yếu lắm,em mà bị h thi có lây cho bạn gái em,lúc dó em biết trả lời lam sao,chi tư vấn giúp em với

Nguyen Ha
04-08-2013, 20:17
lỡ em đeo bao không che hêt dược dương vât,dịch âm đạo dính vào đó hoặc dính vào lúc em đeo bao thì sao chị,em và bạn gái lại dùng tay quan hệ nữa rồi chứ,có tinh dịch dính vào tay bạn gái em mà bạn gái em sức dề kháng yếu lắm,em mà bị h thi có lây cho bạn gái em,lúc dó em biết trả lời lam sao,chi tư vấn giúp em với

BCS che hết đầu DV của bạn là an toàn rồi.

cuocsongdep
04-08-2013, 20:17
bao vẫn che đc đầu khấc dv là ok rùi. Không lây h đc đâu bạn à.

mong cống hiến
04-08-2013, 20:28
Bình tĩnh lại nào bạn. Quá trình QHTD dễ lây nhiễm là do đầu khấc cọ vào thành âm đạo nhiều lần với tần suất cao nên gây ra xây xát dẫn đến lây nhiễm. Bạn đã đeo bao rồi nên TH đó sẽ không xảy ra. dẫu cho bạn có đeo ngược bao.

noisovohinh
04-08-2013, 20:44
cám ơn ccuocsong nều dịch am đạo dính vào đầu dương vật thì sao ạ,em sơ đi xét nghiệm lắm

Nguyen Ha
04-08-2013, 21:14
cám ơn ccuocsong nều dịch am đạo dính vào đầu dương vật thì sao ạ,em sơ đi xét nghiệm lắm

HIV không dễ lây như thế đâu.

Tuanmecsedec
05-08-2013, 07:16

Theo những gì bạn kể như mọi người chia sẽ bạn không có nguy cơ.

ntqn1992
05-08-2013, 10:50
bạn không có nguy cơ nên như vậy Bạn đừng có sốt ruột, kẻo stress nặng không tốt cho sức khoẻ đâu, Quan trọng là lúc QH BCS còn che đầu dương vật lại là ok.

noisovohinh
05-08-2013, 18:48
cám ơn anh tuấn và mọi ngừơi,mọi người nói em ko có nguy cơ vậy có cần xét nghiêm ko ạ,cứ nghĩ đến là em sợ rồi,không dám đi xét nghiệm nữa

ntqn1992
05-08-2013, 19:02
Không có nguy cơ thì đi XN làm gì, Còn nếu bạn lo thì đi xét nghiệm giải toả thôi, chúc bạn sống khoẻ.:sogood:

noisovohinh
05-08-2013, 19:56
có ai như em mà bị h chưa ạ

mong cống hiến
05-08-2013, 20:03
TH như bạn bị nhiễm có rất nhiều........................................... ......TRONG TRÍ TƯỞNG TƯỢNG SIÊU PHONG PHÚ.

noisovohinh
06-08-2013, 12:10
em có hỏi diễn đàn bên kia họ nói em có nguy cơ vì đeo lại bao cũ,em ko biết sao nữa mọi người tư vấn giúp em 1 lần nữa xem em có bị nguy cơ ko ạ

Tuanmecsedec
06-08-2013, 12:32
em có hỏi diễn đàn bên kia họ nói em có nguy cơ vì đeo lại bao cũ,em ko biết sao nữa mọi người tư vấn giúp em 1 lần nữa xem em có bị nguy cơ ko ạ

Quan trọng là khi CHIẾN ĐẤU TRỰC TIẾP bạn có mang bao cao su là không có nguy cơ.

noisovohinh
06-08-2013, 12:34
vậy là em không có nguy cơ không cân xét nghiệm đung không ạ

Nguyen Ha
06-08-2013, 14:40
vậy là em không có nguy cơ không cân xét nghiệm đung không ạ

Đúng rồi đấy bạn ạ. Không có nguy cơ, ko cần xn.

noisovohinh
06-08-2013, 19:45
em có tham khảo ý kiến của diễn dàn cũ,bên dó nói em có nguy cơ do đeo lại bao cần xét nghiệm,nên em lo quá

noisovohinh
06-08-2013, 20:21
có ai rơi vào trường hơp như em không vây ạ:confuse:đúng là ngu hết chỗ nói

noisovohinh
07-08-2013, 09:15
anh chị cho em hỏi,em đã để tinh dịch dinh vào tay bạn gái em mấy lần,tay bạn em có bi kim châm và 1 vết xước măng rô,nếu em bi nhiễm thì có khả năng lây cho bạn gái em ko ạ

Tuanmecsedec
07-08-2013, 09:39
anh chị cho em hỏi,em đã để tinh dịch dinh vào tay bạn gái em mấy lần,tay bạn em có bi kim châm và 1 vết xước măng rô,nếu em bi nhiễm thì có khả năng lây cho bạn gái em ko ạ

Xước măng rô là niêm mạc đã đóng cửa.

noisovohinh
07-08-2013, 09:45
cám ơn anh con bị kim khâu châm thì sao ạ

Tuanmecsedec
07-08-2013, 10:13
cám ơn anh con bị kim khâu châm thì sao ạ

Không sao.

noisovohinh
07-08-2013, 16:01
mấy ngày hôm nay em bị tiêu chảy nhẹ,không rõ nguyên nhân,bạn gái em bị ngúa rât nhiều ở chân và tay,em được biết đó là triêu chưng của hiv,em lại thây lo nữa rồi

Nguyen Ha
07-08-2013, 17:39
mấy ngày hôm nay em bị tiêu chảy nhẹ,không rõ nguyên nhân,bạn gái em bị ngúa rât nhiều ở chân và tay,em được biết đó là triêu chưng của hiv,em lại thây lo nữa rồi

Không chuẩn đoán HIV qua triệu chứng. Hãy tin tưởng vào lời chia sẻ của mọi người thì hết lo.

noisovohinh
08-08-2013, 19:19
hnay em đi xn bs nói nghi em bị dương tính cân xn lại và doi 1 tuần nữa sẽ có kq chính xác,mọi người tư vân cho em ko có nguy cơ vậy mà,giờ em lo cho bạn gái em lắm

sochet
08-08-2013, 20:17
hnay em đi xn bs nói nghi em bị dương tính cân xn lại và doi 1 tuần nữa sẽ có kq chính xác,mọi người tư vân cho em ko có nguy cơ vậy mà,giờ em lo cho bạn gái em lắm
thế xn chưa có kết quả hả bác.sao bs lại ngi vậy

Tuanmecsedec
08-08-2013, 20:31

Kết quả nghi là sao?.Trường hợp bạn không cần lo lắng quá,vì mọi người đã trả lời ở trên.Vấn đề test nhanh dể cho ra phản ứng giả,với phương châm của test này rất nhạy (thà bắt nhầm hơn bỏ sót ).Bạn không có hành vi nào nữa,thì sau 1 tuần bạn sẽ nhận âm tính.

joolee91
08-08-2013, 20:37

Nếu bạn ko quan hệ tình dục bừa bãi , và chỉ có duy nhứt 1 hành vi đó thì bạn yên tâm w những gì mọi người tham vấn . Và xin hỏi bạn dùng PP gì để test HIV . Sau đó thì mọi người mới cho bạn câu trả lời chính xác .

noisovohinh
08-08-2013, 20:40
vâng,cám ơn mọi người em hy vọng như vậy,dù bị hay ko bị cũng ko quan trọng bằng việc em đi tìm gmd đẻ quan hệ.em sẽ cố gắng sống lành mạnh hơn,va những ai có y đinh tìm gmd hay tệ nan xã hội thì hãy tránh xa,em thây có lôi với bạn gái và gd,

sochet
08-08-2013, 20:43
vâng,cám ơn mọi người em hy vọng như vậy,dù bị hay ko bị cũng ko quan trọng bằng việc em đi tìm gmd đẻ quan hệ.em sẽ cố gắng sống lành mạnh hơn,va những ai có y đinh tìm gmd hay tệ nan xã hội thì hãy tránh xa,em thây có lôi với bạn gái và gd,
bác test = pp nào thế.

Nguyen Ha
08-08-2013, 20:43

1tuần nữa mới có kq vậy bs dựa vào đâu kết luận bạn dương tính? Còn chúng tôi, chúng tôi dựa trên cơ sở khoa học và thực tế trên diễn đàn từ trước tới nay khẳng định là bạn ko có nguy cơ.

noisovohinh
08-08-2013, 20:44
em dùng test nhanh,vói nguy cơ là 43 ngày.đó la lần đầu tiên,em mới kham tổng quát 3 thang trước ko có bệnh gì,bao gôm cả bênh đường tình duc,từ trước tới lúc đo em sông rất lành mạnh,bạn gái em cũng vậy

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
09-08-2013, 09:14
Bạn cứ bình tĩnh, việc test nhanh cho dương tính giả là chuyện bt, đã có nhiều trường hợp rồi, bạn qhtd có BCS bảo vệ đầu khất thì không dính đc đâu, HIV sống ở nhiều trong vòng quanh cổ tử cung, nếu dầu khất dv đc bảo vệ khi tiếp xúc với khu vực này thì bạn không thể dính được. 1 tuần nữa bạn sẽ âm tính, mong tin bạn.

noisovohinh
09-08-2013, 12:03
cho em hỏi ở thái bình có nhũ trung tâm nào cho người co h ạ

noisovohinh
09-08-2013, 21:44
em còn vấn dê nữa ma quên không hỏi.em và bạn gái em sắp cưới vì cô ấy có bầu 5 tháng rồi ,em đi công tác nước ngoài nên mới dể lâu thế,giờ chỉ đơi làm nhà xong là cưới thôi mà lại xảy ra chuyện này,anh chị cho em biết nêu bạn gái em bị nhiẽm từ em thì có lây sang em bé qua nươc ối được ko,từ ngay có nguy cơ em vẫn chưa dám quan hệ mà chỉ hôn va dùng tay,cô ấy có dính dịch của em vào tay mấy lần,số em đen quá cac bac ạ,

Nguyen Ha
10-08-2013, 06:23
em còn vấn dê nữa ma quên không hỏi.em và bạn gái em sắp cưới vì cô ấy có bầu 5 tháng rồi ,em đi công tác nước ngoài nên mới dể lâu thế,giờ chỉ đơi làm nhà xong là cưới thôi mà lại xảy ra chuyện này,anh chị cho em biết nêu bạn gái em bị nhiẽm từ em thì có lây sang em bé qua nươc ối được ko,từ ngay có nguy cơ em vẫn chưa dám quan hệ mà chỉ hôn va dùng tay,cô ấy có dính dịch của em vào tay mấy lần,số em đen quá cac bac ạ,

Bạn đang lo lắng quá rồi, đã có kết quả đâu mà sợ. Chỉ hôn và dùng tay thôi ko lây được. Vấn đề bạn hỏi nữa là lây truyền mẹ-con, nếu người mẹ có H ở thời điểm thích hợp bs sẽ cho chỉ định thuốc lây truyền mẹ-con.

noisovohinh
10-08-2013, 20:58
mọi người xem kỹ lại trường hơp của em rôi tư vân lại giup em với,em sắp phat diên rồi,:sad:

thanh88
10-08-2013, 21:47
trường hợp này sống đến 99 tuổi thôi nhé, có làm sao mà sốt hết lên thế.
bạn không có nguy cơ đâu, cứ yên sờ tâm đi nhé

Tuanmecsedec
10-08-2013, 21:49
mọi người xem kỹ lại trường hơp của em rôi tư vân lại giup em với,em sắp phat diên rồi,:sad:

Topic của bạn tới 2 trang mà vẫn chưa đọc những gì mọi người nói hay sao,để sắp phát điên.

joolee91
10-08-2013, 23:09

Này nhé H lây qua 3 con đg` nhé : Mẹ truyền sang con thì gạch chéo nhé . Tiêm chích ma túy.Bạn có tiêm chích ma túy ko,nếu ko thì gạch chéo nhé.Còn QHTD nếu bạn ko quan hệ bừa bãi thì cứ yên tâm . Nếu bạn gái bạn và bạn đã cùng test H và bạn gái bạn ko bị thì càng yên tâm . Còn về nguy cơ này và ko còn 1 nguy cơ nào khác thì rất yên tâm .Và mọi người đã trả lời rồi.NO RISK . Và mình tin là bạn ko sao :) Sai xót trong test nhanh thì DD này nhìu lắm.Bạn có thể search google mà tìm . Thân chào và vững tâm lý .

Nguyen Ha
10-08-2013, 23:59

bài này của bạn nằm ở số 39 rồi mà vẫn chưa được kỹ hay sao để bạn sắp điên. Tin tưởng vào lời chia sẻ của mọi người đi.