PDA

View Full Version : Xét nghiệm HIV gần 3 tháng âm tính

cuongseven
05-08-2013, 07:46
Em chào diễn đàn ạ.Vào ngày 7.3 em co quan hệ vói GMD bị tuột BCS.Sau đó đến ngày 3.6 em xét nghiệm bằng PP test nhanh âm tính.Liệu kết quả có chính xác không ạ.Từ hôm đó tới giờ em chưa xét nghiệm nữa.Sáng hôm qua gặp ngưởi yêu không kiềm chế được em đã quan hệ với cô ấy.Giờ em lo cho cho cô ấy quá.Các anh tư vấn giúp em,giờ đã la 5.8 tức là sau 5 tháng,em đi xét nghiệm có chính xác 100% không ạ.

Tuanmecsedec
05-08-2013, 07:50
Em chào diễn đàn ạ.Vào ngày 7.3 em co quan hệ vói GMD bị tuột BCS.Sau đó đến ngày 3.6 em xét nghiệm bằng PP test nhanh âm tính.Liệu kết quả có chính xác không ạ.Từ hôm đó tới giờ em chưa xét nghiệm nữa.Sáng hôm qua gặp ngưởi yêu không kiềm chế được em đã quan hệ với cô ấy.Giờ em lo cho cho cô ấy quá.Các anh tư vấn giúp em,giờ đã la 5.8 tức là sau 5 tháng,em đi xét nghiệm có chính xác 100% không ạ.

Bạn đã an toàn,bạn không cần thiết xét nghiệm nữa,bạn tìm hiểu thêm chính box này.

Buonqua
05-08-2013, 07:50

Kết quả hoàn toàn chính xác.12 tuần âm tính là đã an toàn.

cuongseven
05-08-2013, 07:56
Anh ơi,hôm đó có kết quả âm tính,em lại một lần nữa dại dột,nhưng lần này em uống pep ngay vào sáng hôm sau tức là 4.6,đến hôm nay đi xét nghiệm có được không ạ.Xin các anh tư vấn giúp em

Nguyen Ha
05-08-2013, 08:08
Anh ơi,hôm đó có kết quả âm tính,em lại một lần nữa dại dột,nhưng lần này em uống pep ngay vào sáng hôm sau tức là 4.6,đến hôm nay đi xét nghiệm có được không ạ.Xin các anh tư vấn giúp em

4.6 bạn dùng pep nên thời gian này xn ko chính xác.
Bạn đợi xn 3và 6 tháng sau nguy cơ.
Chúc may mắn lần nữa.

dragon
05-08-2013, 08:11
bó tay ông này, vừa hết nguy cơ, lại đi tìm nguy cơ khác

khonggiamnua
05-08-2013, 08:50
Đúng là ngựa quen đường củ.Nếu dùng PEP thì sau 3 đến 6 tháng tiếp nhé bạn

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
05-08-2013, 09:45
Xn sau 5 tháng âm tính là bạn đã yên tâm ko dính HIV. Còn lần dùng PEP bạn phải đợi 3 đến 6 tháng sau nguy cơ để xét nghiệm, chúc bạn âm tính, đi đêm lắm có ngày gặp ma đấy bạn, PEP ko lạm dụng đc đâu :|

CrisM
05-08-2013, 10:29
Thiết nghĩ một lần sống chung với sợ hãi về lây nhiễm hiv chắc bạn đã biết chừa chứ nhỉ, dại dột thế? Bạn chờ 6 tháng sau khi ngưng pep để xét nghiệm