PDA

View Full Version : Các anh giúp em với ạ ! bi GMD kích dục bằng tay

chaongaymoi
16-02-2014, 12:15
tình hình của em là: Xỉn . chỉ vì xỉn mà em lỡ ngu dốt .

- tối qua em có đi xông hơi massage ở quán. trong đó có 1 e gái dùng tay massage dương vật của e liên tục đến 70 phút nhưng em vẫn không ra.

- em ý có lấy chai dầu trơn gì đó ( không thấy có nhãn hiệu ?!!! ) nhỏ vật dương vât của em rất nhiều lần.

- lúc đó em có lấy tay của mình rờ vào Âm Đạo của em ý ( em Ý trả lời em là ĐANG BỊ KẸT )

- vì tối và xỉn quá nên em chỉ nhớ là tay em hơi ƯỚT ƯỚT thôi.

kết quả sau 70 phút liên tục lấy tay làm cho em ra nhưng e không ra được. THÌ em về nhà ( cũng bàn tay lúc nãy của em rờ AD của em ý bi dính máu hay chất nhờn (em nghĩ là máu vì e ý nói đang kẹt đèn đỏ ) đó cầm lên DV của mình và tự xử cho tới lúc ra .

Ra xong e rửa với nước rồi đi ngủ . sáng ngày ngủ dây Dương vật của em nó sưng chù vù luôn.

Mấy Anh Chị cho em hỏi:

1. theo kinh nghiêm của mấy anh, chi tư vấn thì Loại chất bôi trơn đó là gì mấy anh có biết không ạ .

2. nhỏ nhiều quá chất bôi trơn đó lên dương vật của em thì liêu có bị ảnh hưởng gì đến sức khỏe cũng như dương vậ cua em không ạ.

3. tay của em bị dính máu cuả em ý rồi lấy bàn tay dính máu đó tự kích thích dương vât của mình liên tục đến lúc ra thì có bị sao không ạ ( có nguy cơ những bệnh gì ạ )

4. dương vật của em nó bị sưng như vậy là tại sao ạ, và có ảnh hưởng gì không ạ, khoảng bao lâu thì nó hết sưng ạ

5. nếu bàn tay của em ý cũng bị trầy xước chảy máu rồi cầm kích dục Dương vật của em thì có nguy cơ gì không ạ.

6. tay cuat em rờ vào âm đạo em ý rồi rờ vào DV của mình thì có lây các bênh qua tình dục STDs không ạ

EM cảm ơn rất nhiều ạ.

mấy anh chị đừng cười chê em nhé

songchungvoi_HIV
16-02-2014, 12:24

- tối qua em có đi xông hơi massage ở quán. trong đó có 1 e gái dùng tay massage dương vật của e liên tục đến 70 phút nhưng em vẫn không ra.

- em ý có lấy chai dầu trơn gì đó ( không thấy có nhãn hiệu ?!!! ) nhỏ vật dương vât của em rất nhiều lần.

- lúc đó em có lấy tay của mình rờ vào Âm Đạo của em ý ( em Ý trả lời em là ĐANG BỊ KẸT )

kết quả sau 70 phút liên tục lấy tay làm cho em ra nhưng e không ra được. THÌ em về nhà ( cũng bàn tay lúc nãy của em rờ AD của em ý bi dính máu hay chất nhờn (em nghĩ là máu vì e ý nói đang kẹt đèn đỏ ) đó cầm lên DV của mình và tự xử cho tới lúc ra .

Ra xong e rửa với nước rồi đi ngủ . sáng ngày ngủ dây Dương vật của em nó sưng chù vù luôn.

Mấy Anh Chị cho em hỏi:

1. theo kinh nghiêm của mấy anh, chi tư vấn thì Loại chất bôi trơn đó là gì mấy anh có biết không ạ .

2. nhỏ nhiều quá chất bôi trơn đó lên dương vật của em thì liêu có bị ảnh hưởng gì đến sức khỏe cũng như dương vậ cua em không ạ.

3. tay của em bị dính máu cuả em ý rồi lấy bàn tay dính máu đó tự kích thích dương vât của mình liên tục đến lúc ra thì có bị sao không ạ ( có nguy cơ những bệnh gì ạ )

4. dương vật của em nó bị sưng như vậy là tại sao ạ, và có ảnh hưởng gì không ạ, khoảng bao lâu thì nó hết sưng ạ

5. nếu bàn tay của em ý cũng bị trầy xước chảy máu rồi cầm kích dục Dương vật của em thì có nguy cơ gì không ạ.

6. tay cuat em rờ vào âm đạo em ý rồi rờ vào DV của mình thì có lây các bênh qua tình dục STDs không ạ

EM cảm ơn rất nhiều ạ.

Tất cả những gì bạn kề k có nguy cơ với HIV, bạn tham khảo tài liệu sau:
Chủ đề: Hành vi hôn sâu, Fingering những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-Fingering-nhung-dieu-ban-can-biet)Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)Chủ đề : kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Charles
16-02-2014, 12:29

Mấy Anh Chị cho em hỏi:

EM cảm ơn rất nhiều ạ.

Loại chất bôi trơn gì đó thì mình không rành.

Còn các vấn đề bạn kể không có nguy cơ với HIV vì kích dục bằng tay là tình dục an toàn, tay bạn rờ vào AD rồi rờ vào DV cũng không sao, HIV không lấy gián tiếp như vậy.
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

chaongaymoi
16-02-2014, 12:30

songchungvoi_HIV
16-02-2014, 12:39
Gel bôi trơn ảnh hưởng đến sức khỏe sinh sản

Gel bôi trơn được nhiều vợ chồng lựa chọn và coi là giải pháp hữu hiệu để chăm sóc đời sống tình dục. Nhưng các bác sĩ khuyến cáo, gel bôi trơn có thể làm hại đến sức khỏe sinh sản của bạn.
Chị Thu Trang, 30 tuổi (quận 10, TP HCM) mắc chứng "hạn hán" vùng kín kể từ sau khi sinh con đầu lòng. Không còn cách nào khác, chị đành dùng gel bôi trơn mỗi khi nhập cuộc. Nhưng khi đứa con lớn được 4 tuổi, chị quyết định “thả cửa”. Chẳng được như lần trước, “mới gặp lần đầu đã dính bầu”, lần này chị để hơn năm vẫn chưa có tín hiệu mất kinh. Sợ vô sinh thứ phát, anh chị đi khám, kết quả hai vợ chồng đều vẫn bình thường. Qua tư vấn, bác sĩ chỉ khuyên vợ chồng nên giảm dùng gel bôi trơn.
http://m.f13.img.vnecdn.net/2013/10/05/phong-the-5116-1380987752.jpg
Gel bôi trơn có thể ảnh hưởng nghiêm trọng đến sức khỏe sinh sản của bạn.
Theo bác sĩ Lê Thị Kim Dung, khoa Sản, Trung tâm Y tế Lao động Thái Hà, Chất gel bôi trơn làm tăng khả năng giao hợp nhưng quá lạm dụng chất bôi trơn này sẽ có hại trong việc sinh con. Thành phần nhớt dính trong gel bôi trơn sẽ ảnh hưởng đến sự vận động của tinh trùng, làm cho tinh trùng khó bơi trong tử cung. Hậu quả là việc thụ thai bị chậm lại. Đó là chưa kể tới nếu dùng phải gel bôi trơn kém chất lượng, hàng trôi nổi có chứa các thành phần độc hại đối với tinh trùng làm cho tinh trùng dễ chết trong tử cung.
Bên cạnh đó, phụ nữ có sức khỏe bình thường thì cơ thể sản sinh ra chất bôi trơn hợp lý để nuôi dưỡng buồng trứng. Một số loại gel bôi trơn còn chứa thêm hormone nữ. Nếu thường xuyên lạm dụng sẽ tạo ra nhiều bệnh lý như rối loạn nội tiết khiến phát sinh bệnh teo buồng trứng, viêm nhiễm vùng kín nên khó mang thai.
Việc lạm dụng gel bôi trơn cũng sẽ gây một số tác dụng phụ như cơ chế tự bôi trơn của “cô bé” tê liệt nên phụ nữ phải dùng chất bôi trơn mỗi khi quan hệ, hoặc gây kích thích, bỏng rát, gây tổn thương trong môi trường âm đạo.
Cách khắc phục tình trạng "khô hạn" an toàn
Để cải thiện tình trạng "khô hạn", phụ nữ có thể tìm cách bổ sung thêm các thực phẩm tốt cho nữ như đậu nành, tăng cường axit béo omega-3, bổ sung vitamin E...
Bên cạnh đó, hai vợ chồng cần tập trung cho “màn dạo đầu” khiến cho người vợ thật sự hưng phấn thì tình trạng khô hạn sẽ giảm bớt.
Ngoài ra, hiện tượng khô hạn ở nữ giới có thể do nhiều bệnh lý khác nhau như giảm nội tiết, viêm nhiễm vùng kín, hoặc dùng các thuốc giảm tiết dịch. Chị em nên đi khám phụ khoa để trị dứt điểm tận gốc. Việc tự tiện dùng dầu thực vật, một số kem giữ ẩm khác thay cho gel bôi trơn cũng không hề an toàn với vùng kín.
Trước khi sử dụng loại gel bôi trơn, để an toàn bạn nên cho thử một lượng nhỏ trên da để xem mình có bị dị ứng với chất này không. Tránh bôi ướt đẫm khu vực nhạy cảm sẽ có thể gây tác dụng ngược.

Theo Webphunu

chaongaymoi
16-02-2014, 12:40
Loại chất bôi trơn gì đó thì mình không rành.

Còn các vấn đề bạn kể không có nguy cơ với HIV vì kích dục bằng tay là tình dục an toàn, tay bạn rờ vào AD rồi rờ vào DV cũng không sao, HIV không lấy gián tiếp như vậy.
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Nhưng tay em ờ vào AD bị dính máu kinh rồi dùng tay dính máu đó kích dục DV của mình mà anh

songchungvoi_HIV
16-02-2014, 12:41
Dùng dầu bôi trơn cho "chuyện ấy": Lợi hay hại?

- Để khắc phục tình trạng “khô hạn”, nhiều cặp vợ chồng đã chọn dầu bôi trơn trong quan hệ tình dục. Tuy nhiên, không phải loại dầu bôi trơn nào cũng có thể dùng thoải mái và ai cũng có thể dùng được.Do vậy, các cặp vợ chồng nên cân nhắc bởi dầu bôi trơn cũng có thể gây nguy hại đến tinh trùng.Chị M. (Đông Anh, Hà Nội) tâm sự, gần đây chuyện chăn gối của vợ chồng chị thường xuyên gặp rắc rối, cả hai vợ chồng cũng làm đủ mọi cách nhưng chị vẫn luôn trong tình trạng “khô hạn”. Theo mách bảo của bạn bè, chị đã tìm mua dầu bôi trơn dùng thử. Sau đó, những lần “yêu” sau đó vợ chồng chị luôn cần sự hỗ trợ của dầu bôi trơn. Khoảng một tháng sau, cả hai vợ chồng đều có biểu hiện ngứa ở bộ phận sinh dục. Lo sợ quá, vợ chồng chị M. đã đi khám và được bác sĩ chẩn đoán là bị nấm.Theo các bác sĩ chuyên khoa sản, hiện nay có nhiều loại dầu bôi trơn không đảm bảo chất lượng vẫn lưu hành trên thị trường làm ảnh hưởng xấu đến sức khỏe như gây ra dị ứng, nhiễm trùng âm đạo, nấm... Chất bôi trơn làm tăng khả năng giao hợp nhưng quá lạm dụng chất bôi trơn này sẽ có hại trong việc sinh con. Thành phần nhớt dính trong dầu bôi trơn sẽ ảnh hưởng đến sự vận động của tinh trùng, làm cho tinh trùng khó bơi trong tử cung. Điều này làm giảm quá trình thụ thai. Ngoài ra, hiện có rất nhiều loại dầu bôi trơn kém chất lượng, có chứa các thành phần độc hại đối với tinh trùng làm cho tinh trùng dễ chết trong tử cung.Bên cạnh đó, phụ nữ có sức khỏe bình thường thì cơ thể sản sinh ra chất bôi trơn hợp lý để nuôi dưỡng buồng trứng. Một số loại dầu bôi trơn còn chứa thêm hormone nữ. Nếu thường xuyên lạm dụng sẽ tạo ra nhiều bệnh lý như rối loạn nội tiết khiến phát sinh bệnh teo buồng trứng, viêm nhiễm vùng kín nên khó mang thai.Do vậy, trước khi sử dụng dầu bôi trơn, để an toàn bạn nên cho thử một lượng nhỏ trên da để xem mình có bị dị ứng với chất này không. Tránh bôi ướt đẫm khu vực nhạy cảm sẽ có thể gây tác dụng ngược. Tốt nhất, để đảm bảo an toàn cho sức khỏe, hai vợ chồng bạn nên chồng chủ động khắc phục tình trạng “khô hạn” bằng các cách tự nhiên, kéo dài màn dạo đầu, thay đổi chế độ, thời gian, thói quen sinh hoạt vợ chồng... Chỉ nên dùng dầu bôi trơn trong trường hợp thật cần thiết.
http://a9.vietbao.vn/images/vn965/suc-khoe/66787430-vnm_2013_5195933.JPG

Ảnh minh họa.
Những lưu ý khi dùng dầu bôi trơn:

Viêm nhiễm vùng kín:
Hiện nay chưa có bằng chứng nào khẳng định dầu bôi trơn là nguyên nhân gây viêm nhiễm vùng kín. Tuy nhiên, nhiều dầu bôi trơn gốc nước chứa glycerin. Những phụ nữ có tiền sử nấm âm đạo thì nên tránh xa loại dầu này. Hãy chọn loại dầu không có glycerin.
Dị ứng:
Nhiều người có phản ứng với các thành phần trong dầu bôi trơn. Vì thế, hãy đọc kỹ thành phần trước khi định mua bất kỳ loại dầu bôi trơn nào. Nếu bạn mua dầu trên mạng, cần xem kỹ thành phần của nó. Một thành phần trong dầu dễ gây dị ứng nhất là chất bảo quản paraben.
Giảm cơ hội mang thai:
Hầu hết các loại dầu bôi trơn gây tổn hại cho tinh trùng và được khuyên tránh nếu vợ chồng bạn muốn có em bé. Điều này không có nghĩa là dùng dầu bôi trơn như một biện pháp tránh thai.
Thời điểm phụ nữ dễ “khô hạn”:
- Chu kỳ kinh nguyệt- Mang thai- Khi sinh con- Cho con bú- Thời kì căng thẳng cảm xúc- Khi sử dụng bao cao su

Phạm Minh

Việt Báo (Theo_VnMedia)

Charles
16-02-2014, 12:43
Nhưng tay em ờ vào AD bị dính máu kinh rồi dùng tay dính máu đó kích dục DV của mình mà anh

Bạn yên tâm, HIV không lây gián tiếp như vậy.

chaongaymoi
16-02-2014, 12:45
Bạn yên tâm, HIV không lây gián tiếp như vậy.
vâng! cảm ơn anh . Nhưng sao em lo quá. tay em dính máu của cô ta .

Tay em trực tiếp lên Dương vât của mình mà a. ( máu dính dương vât của em luôn mà )

songchungvoi_HIV
16-02-2014, 12:48

Tay em trực tiếp lên Dương vât của mình mà a. ( máu dính dương vât của em luôn mà )
Bạn yên tâm khi đc chia sẻ, HIV lây khi và chỉ khi DC k bảo vệ BCS và nằm hẳn trong AD, HIV k lây như vậy, và cũng k lây ngoài môi trường. Nếu muốn có nguy cơ khi và chỉ khi DV bạn k có BCS và ngâm trong cái thau chứa máu có HIV

Charles
16-02-2014, 12:49

Trừ khi DV bạn đang chảy máu rồi ngâm vào máu của cô ta mới có nguy cơ thôi, còn như vậy không sao.

chaongaymoi
16-02-2014, 12:50
Dùng dầu bôi trơn cho "chuyện ấy": Lợi hay hại?

- Để khắc phục tình trạng “khô hạn”, nhiều cặp vợ chồng đã chọn dầu bôi trơn trong quan hệ tình dục. Tuy nhiên, không phải loại dầu bôi trơn nào cũng có thể dùng thoải mái và ai cũng có thể dùng được.Do vậy, các cặp vợ chồng nên cân nhắc bởi dầu bôi trơn cũng có thể gây nguy hại đến tinh trùng.Chị M. (Đông Anh, Hà Nội) tâm sự, gần đây chuyện chăn gối của vợ chồng chị thường xuyên gặp rắc rối, cả hai vợ chồng cũng làm đủ mọi cách nhưng chị vẫn luôn trong tình trạng “khô hạn”. Theo mách bảo của bạn bè, chị đã tìm mua dầu bôi trơn dùng thử. Sau đó, những lần “yêu” sau đó vợ chồng chị luôn cần sự hỗ trợ của dầu bôi trơn. Khoảng một tháng sau, cả hai vợ chồng đều có biểu hiện ngứa ở bộ phận sinh dục. Lo sợ quá, vợ chồng chị M. đã đi khám và được bác sĩ chẩn đoán là bị nấm.Theo các bác sĩ chuyên khoa sản, hiện nay có nhiều loại dầu bôi trơn không đảm bảo chất lượng vẫn lưu hành trên thị trường làm ảnh hưởng xấu đến sức khỏe như gây ra dị ứng, nhiễm trùng âm đạo, nấm... Chất bôi trơn làm tăng khả năng giao hợp nhưng quá lạm dụng chất bôi trơn này sẽ có hại trong việc sinh con. Thành phần nhớt dính trong dầu bôi trơn sẽ ảnh hưởng đến sự vận động của tinh trùng, làm cho tinh trùng khó bơi trong tử cung. Điều này làm giảm quá trình thụ thai. Ngoài ra, hiện có rất nhiều loại dầu bôi trơn kém chất lượng, có chứa các thành phần độc hại đối với tinh trùng làm cho tinh trùng dễ chết trong tử cung.Bên cạnh đó, phụ nữ có sức khỏe bình thường thì cơ thể sản sinh ra chất bôi trơn hợp lý để nuôi dưỡng buồng trứng. Một số loại dầu bôi trơn còn chứa thêm hormone nữ. Nếu thường xuyên lạm dụng sẽ tạo ra nhiều bệnh lý như rối loạn nội tiết khiến phát sinh bệnh teo buồng trứng, viêm nhiễm vùng kín nên khó mang thai.Do vậy, trước khi sử dụng dầu bôi trơn, để an toàn bạn nên cho thử một lượng nhỏ trên da để xem mình có bị dị ứng với chất này không. Tránh bôi ướt đẫm khu vực nhạy cảm sẽ có thể gây tác dụng ngược. Tốt nhất, để đảm bảo an toàn cho sức khỏe, hai vợ chồng bạn nên chồng chủ động khắc phục tình trạng “khô hạn” bằng các cách tự nhiên, kéo dài màn dạo đầu, thay đổi chế độ, thời gian, thói quen sinh hoạt vợ chồng... Chỉ nên dùng dầu bôi trơn trong trường hợp thật cần thiết.
http://a9.vietbao.vn/images/vn965/suc-khoe/66787430-vnm_2013_5195933.JPG

Ảnh minh họa.
Những lưu ý khi dùng dầu bôi trơn:

Viêm nhiễm vùng kín:
Hiện nay chưa có bằng chứng nào khẳng định dầu bôi trơn là nguyên nhân gây viêm nhiễm vùng kín. Tuy nhiên, nhiều dầu bôi trơn gốc nước chứa glycerin. Những phụ nữ có tiền sử nấm âm đạo thì nên tránh xa loại dầu này. Hãy chọn loại dầu không có glycerin.
Dị ứng:
Nhiều người có phản ứng với các thành phần trong dầu bôi trơn. Vì thế, hãy đọc kỹ thành phần trước khi định mua bất kỳ loại dầu bôi trơn nào. Nếu bạn mua dầu trên mạng, cần xem kỹ thành phần của nó. Một thành phần trong dầu dễ gây dị ứng nhất là chất bảo quản paraben.
Giảm cơ hội mang thai:
Hầu hết các loại dầu bôi trơn gây tổn hại cho tinh trùng và được khuyên tránh nếu vợ chồng bạn muốn có em bé. Điều này không có nghĩa là dùng dầu bôi trơn như một biện pháp tránh thai.
Thời điểm phụ nữ dễ “khô hạn”:
- Chu kỳ kinh nguyệt- Mang thai- Khi sinh con- Cho con bú- Thời kì căng thẳng cảm xúc- Khi sử dụng bao cao su

Phạm Minh

Việt Báo (Theo_VnMedia)

Em lỡ dùng 1 đêm nhiều lần và Từ nay em ko dùng nữa CHẮC CŨNG KHONG SAO ĐÂU . Phải không mấy anh.

em chỉ sợ quán đó dùng mấy cái loại dầ bôi trơn BẬY BẠ , KÉM CHẤT LƯỢNG thì khổ em

songchungvoi_HIV
16-02-2014, 12:51
Em lỡ dùng 1 đêm nhiều lần và Từ nay em ko dùng nữa CHẮC CŨNG KHONG SAO ĐÂU . Phải không mấy anh.

em chỉ sợ quán đó dùng mấy cái loại dầ bôi trơn BẬY BẠ , KÉM CHẤT LƯỢNG thì khổ em
Nếu bạn lo lắng thì nên đi gặp BS nam khoa

Charles
16-02-2014, 12:53

Chất bôi trơn chỉ có tác dụng làm tăng kích thích và tránh xây xát bộ phận sinh dục, tuy nhiên cái gì dùng nhiều quá cũng không tốt, dễ gây dị ứng da...

chaongaymoi
16-02-2014, 13:38
Bạn yên tâm khi đc chia sẻ, HIV lây khi và chỉ khi DC k bảo vệ BCS và nằm hẳn trong AD, HIV k lây như vậy, và cũng k lây ngoài môi trường. Nếu muốn có nguy cơ khi và chỉ khi DV bạn k có BCS và ngâm trong cái thau chứa máu có HIV

vây cho em hỏi luôn là: Tay e bị dính máu kinh rồi lấy tay dính máu đó sờ vào lỗ sáo DV . Vây thì có nguy cơ không a

songchungvoi_HIV
16-02-2014, 13:43
vây cho em hỏi luôn là: Tay e bị dính máu kinh rồi lấy tay dính máu đó sờ vào lỗ sáo DV . Vây thì có nguy cơ không a
Bạn hoàn toàn k có nguy cơ

chaongaymoi
16-02-2014, 13:46
Nếu tay em dính chất nhờn của cô ấy rồi bôi lên Dương vât của em thì liệu em có mắc các chứng STDs không a

songchungvoi_HIV
16-02-2014, 13:51
Nếu tay em dính chất nhờn của cô ấy rồi bôi lên Dương vât của em thì liệu em có mắc các chứng STDs không a
K có nguy cơ trong hành vi này, Nguy cơ khi và chỉ khi lượng dịch nhờn AD nhiều, DV xây xát trầy xướt và chảy máu thì nếu trong dịch đó có các mầm bệnh STDs thì mới có nguy cơ => Kết Luận k khác gì QHTD k an toàn k có BCS bảo về và DV nằm trong AD

chaongaymoi
16-02-2014, 14:06
VẬY: dương vật của em nó bị sưng như vậy là tại sao ạ, và có ảnh hưởng gì tới sức khoẻ cũng như ảnh hưởng đến sau này của bộ phận sinh dục không ạ, khoảng bao lâu thì nó hết sưng ạ

songchungvoi_HIV
16-02-2014, 14:07
VẬY: dương vật của em nó bị sưng như vậy là tại sao ạ, và có ảnh hưởng gì tới sức khoẻ cũng như ảnh hưởng đến sau này của bộ phận sinh dục không ạ, khoảng bao lâu thì nó hết sưng ạ
Bạn nên đi gặp BS Nam Khoa khám đi bạn

chaongaymoi
16-02-2014, 14:10
Bạn nên đi gặp BS Nam Khoa khám đi bạn

anh cho em hỏi : theo kinh nghiệm của anh , Anh đã gặp trường hợp nào đi masage bằng tay có dùng CHẤT BÔI TRƠN làm ảnh hưởng đến DV và Sức khoẻ sinh sản chưa ạ

dragon
16-02-2014, 14:12
theo anh biết thì chưa, nhưng nếu kích dục bằng tay với cường độ nhiều thì có thể dẫn đến vô sinh, và có thể mắc bệnh trầm cảm, hãy điều độ thôi em ơi

chaongaymoi
16-02-2014, 14:18
theo anh biết thì chưa, nhưng nếu kích dục bằng tay với cường độ nhiều thì có thể dẫn đến vô sinh, và có thể mắc bệnh trầm cảm, hãy điều độ thôi em ơi

Dạ Vâng ! cảm ơn anh nhiều nhiều.

DV của em bị SƯNG chắc tại vì cô gái đó làm cho em đến ít nhất cũng 50 phút + về nhà tự làm bằng tay nữa nên bị xây xác chắc.

Phải vậy không mấy a

chaongaymoi
16-02-2014, 14:32
TÓM LẠI LÀ TRƯỜNG HỢP CỦA EM LÀ:

AN TOÀN 100% VỚI HIV.
VÀ AN TOÀN 100% VỚI CÁC BỆNH TÌNH DỤC STDs

PHẢI KHÔNG Ạ

songchungvoi_HIV
16-02-2014, 14:33
TÓM LẠI LÀ TRƯỜNG HỢP CỦA EM LÀ:

AN TOÀN 100% VỚI HIV.
VÀ AN TOÀN 100% VỚI CÁC BỆNH TÌNH DỤC STDs

PHẢI KHÔNG Ạ
Bạn k có nguy cơ cho HIV và STDs

Tuanmecsedec
16-02-2014, 14:39

Mấy Anh Chị cho em hỏi:

EM cảm ơn rất nhiều ạ.

Bạn có nói hơi bị quá không,nhân viên kích dục bằng tay dương vật cho bạn đến 70 phút.Nếu làm dương vật cho bạn đến 70 phút ,đảm bảo dương vật không như cây cổ thủ thua gì cũng thua.

Bạn yên tâm kích dục bằng tay là tình dục an toàn trong mọi tình huống.

Tuanmecsedec
16-02-2014, 14:43

Bạn yên tâm dạng dầu bôi trơn các tiệm mát xa trá hình thường sử dụng như dầu của baby old thôi không sao.

chaongaymoi
16-02-2014, 14:48
Bạn có nói hơi bị quá không,nhân viên kích dục bằng tay dương vật cho bạn đến 70 phút.Nếu làm dương vật cho bạn đến 70 phút ,đảm bảo dương vật không như cây cổ thủ thua gì cũng thua.

Bạn yên tâm kích dục bằng tay là tình dục an toàn trong mọi tình huống.

em làm 2 xuất lận anh, với lại em xỉn quá

chaongaymoi
16-02-2014, 14:51
hèn gì em thấy chai đó giống như chai của em bé, Mà em thấy không có nhãn mạc

Tuanmecsedec
16-02-2014, 14:53
em làm 2 xuất lận anh, với lại em xỉn quá

hèn gì em thấy chai đó giống như chai của em bé, Mà em thấy không có nhãn mạc

Đó là dầu dành cho baby đó bạn.Bạn hoàn toàn yên tâm vấn đề về bệnh thì không lây nhiễm bằng tay.Nhưng kích thích bằng tay thời gian lâu như vậy sẽ làm sưng dương vật lên đấy.

chaongaymoi
16-02-2014, 15:56
Đó là dầu dành cho baby đó bạn.Bạn hoàn toàn yên tâm vấn đề về bệnh thì không lây nhiễm bằng tay.Nhưng kích thích bằng tay thời gian lâu như vậy sẽ làm sưng dương vật lên đấy.

Dạ . cảm ơn anh tuấn nhiều. sáng nay ngủ dậy dương vật của em nó sưng chù vù. huhuh

chaongaymoi
16-02-2014, 22:18
À. cho em hỏi thêm 1 câu nữa nhé.

không biết trên thế giới . Từ xưa đến nay không biết đã có trường hợp nào bị GMD kich dục bằng tay, hoăc ( mình lấy tay rồi rờ vào âm đạo của GMD xong vô tình bôi cái tay có dính dịch âm đạo hay MÁU KINH của GMD lên lỗ sáo dương vật mà bi Hiv chưa ạ.

Lỡ đâu là có rồi nhưng mà tại vì người ta làm hành động ( kích dục bằng tay rồi bôi máu kinh và chất nhơn của GMD lên dương vật ) xong rồi thì bắt đầu quan hệ tình dục không bao cao su NÊN người ta không biết chính xác được ạ .

vì kiến thức của em nông cạn nên các anh, chị đừng cuời em nhé !!!

Tuanmecsedec
16-02-2014, 22:22

không biết trên thế giới . Từ xưa đến nay không biết đã có trường hợp nào bị GMD kich dục bằng tay, hoăc ( mình lấy tay rồi rờ vào âm đạo của GMD xong vô tình bôi cái tay có dính dịch âm đạo hay MÁU KINH của GMD lên lỗ sáo dương vật mà bi Hiv chưa ạ.

Lỡ đâu là có rồi nhưng mà tại vì người ta làm hành động ( kích dục bằng tay rồi bôi máu kinh và chất nhơn của GMD lên dương vật ) xong rồi thì bắt đầu quan hệ tình dục không bao cao su NÊN người ta không biết chính xác được ạ .

Nếu có thì làm sao tư vấn hành vi bạn an toàn.

songchungvoi_HIV
16-02-2014, 22:31

K có ca nào nhiễm HIV như vậy cả. Kể cả cắt tóc rái tai, cắt móng cũng chưa có ca nào nhiễm. Chỉ có nhiễm HIV do QHTD k có BCS bảo vệ DV với GMD hay MSM, tiêm chích ma túy chung kim tiêm, mẹ lây truyền sang con mà thôi

chaongaymoi
16-02-2014, 23:10
K có ca nào nhiễm HIV như vậy cả. Kể cả cắt tóc rái tai, cắt móng cũng chưa có ca nào nhiễm. Chỉ có nhiễm HIV do QHTD k có BCS bảo vệ DV với GMD hay MSM, tiêm chích ma túy chung kim tiêm, mẹ lây truyền sang con mà thôi

Vâng ! em đã yên tâm hơn được phần nào rồi.
Nhưng để yên tâm tuyệt đối thì 4 tuần sau em làm cái XN cho chắc được không a

Nếu XN thì XN gì ạ , ở đâu luôn ạ

trungan1987
17-02-2014, 01:55

4 tuần bạn có thể đến Hòa Hảo xn với pp combo...

Charles
17-02-2014, 08:03

Bạn XN chỉ phí tiền, nhưng với tâm lý KHÔNG ỔN thế này thì chỉ có lĩnh sớ phê chuẩn ÂM TÍNH to đùng thì tâm lý bạn mới ỔN.

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 09:52

Combo Ag/Ab (Kháng Nguyên & Kháng Thể)

chaongaymoi
17-02-2014, 10:33
Nếu 4 tuần sau em XN compo thì đã chính xác chưa ạ. và có cần phải XN lại nữa ko ạ

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 10:40
Nếu 4 tuần sau em XN compo thì đã chính xác chưa ạ. và có cần phải XN lại nữa ko ạ
Theo bạn thì khi BQT chia sẻ k có nguy cơ vậy bạn đánh giá xem sau 4 tuần Combo Ag/Ab được bao nhiêu %????

caocongbinhthuan
17-02-2014, 10:51
trường hợp của bạn an toàn với tất cả các bệnh... dv bạn sưng do cọ xát nhìu ... yên tâm vài ngày sau là hết thôi..

chaongaymoi
17-02-2014, 11:18
Theo bạn thì khi BQT chia sẻ k có nguy cơ vậy bạn đánh giá xem sau 4 tuần Combo Ag/Ab được bao nhiêu %????

em không biết nữa ạ. Em lo lắm lỡ dại mà giờ này khổ sở như thế này đây ạ.
dự định của vợ chồng em là sinh con nữa . bây giờ em phải làm sao đây anh. A chỉ cho em cách gải quyết được không a

Em rất sợ vì tay của em Bị dính máu kinh của cô gái đó rồi bôi lên DV của mình. Sẽ ko có chuyện gì nếu như tay em không dính máu

chaongaymoi
17-02-2014, 11:21
tay của em dính máu từ lúc còn ở Quán xong rồi chạy xe về nhà mất khảon 5 phút mới lấy cái tay đó cầm DV anh ạ

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 11:24
tay của em dính máu từ lúc còn ở Quán xong rồi chạy xe về nhà mất khảon 5 phút mới lấy cái tay đó cầm DV anh ạ
Ui chao. Vào đây xem
Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

chaongaymoi
17-02-2014, 11:34
trường hợp của bạn an toàn với tất cả các bệnh... dv bạn sưng do cọ xát nhìu ... yên tâm vài ngày sau là hết thôi..

Vậy sao em đi hỏi mấy anh bạn , họ nói tay dính máu là có nguy cơ rồi. Nếu hôm đó em vè mà rửa tay với xà phòng thì em không còn phải lo gì hết. đằng này em NGU quá đi. tay không rửa còn dính máu mà lại...

chaongaymoi
17-02-2014, 11:35
Ui chao. Vào đây xem
Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

riêng đối với các dịch tiết, giọt máu khô đọng ở kim tiêm chúng có thể sống từ 2->7 ngày.

( vậy máu động ở tay em thì sao anh ) có khác gì nhau đâu.
và còn dịch tiết âm đạo của cô ta cũng dính vào tay em nữa thì sao.
Ngu quá mà ( biết có kinh mà cũng sờ vào chi )

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 11:37
riêng đối với các dịch tiết, giọt máu khô đọng ở kim tiêm chúng có thể sống từ 2->7 ngày.
Bạn vui lòng đọc lại đi, cho dù nó sống trong dịch máu đó nhưng nó hoàn toàn bất hoạt, k thể lây nhiễm. Trời ạh, đưa cho đọc mà đọc k hiểu là sao???

Charles
17-02-2014, 11:41

Khi máu khô thì vi rut bị bất hoạt, mặc dù chưa chết hẳn nhưng không còn khả năng lây nhiễm nữa.
Khi dùng từ bất hoạt có nghĩa là lớp vỏ ngoài của vi rút không bung ra để lõi ARN (nhụy) không kết nối được với ADN con người. Nói nôm na giống như quả trứng gà đã thúi thì không thể nở con, dù mắt mình vẫn nhìn thấy đó là quả trứng gà.

chaongaymoi
17-02-2014, 12:02
Khi máu khô thì vi rut bị bất hoạt, mặc dù chưa chết hẳn nhưng không còn khả năng lây nhiễm nữa.
Khi dùng từ bất hoạt có nghĩa là lớp vỏ ngoài của vi rút không bung ra để lõi ARN (nhụy) không kết nối được với ADN con người. Nói nôm na giống như quả trứng gà đã thúi thì không thể nở con, dù mắt mình vẫn nhìn thấy đó là quả trứng gà.

Vâng ! Em chân thành cảm ơn anh.
giúp em thêm 1 tí nữa nha a.

Vậy còn H trong dịch tiết âm đạo thì sao a
( tay em dính dịch rồi 5 phút sao bôi lên dương vật thì sao a

chaongaymoi
17-02-2014, 12:07

Dạ anh ! máu dính trên tay em mới có 5 phút thì làm sao khô được

Charles
17-02-2014, 12:09

HIV không lây gián tiếp như vậy bạn. Khi nào tay bạn đang chảy máu rồi cho vào AD ngoáy như ngoáy cháo thì mới có nguy cơ nhé.

chaongaymoi
17-02-2014, 12:13
HIV không lây gián tiếp như vậy bạn. Khi nào tay bạn đang chảy máu rồi cho vào AD ngoáy như ngoáy cháo thì mới có nguy cơ nhé.

Vậy là cho dù là dịch âm đạo hay máu của ngừoi có H ( 1 giọt ) mà ra ngoài môi trường khoảng 5 phút là bất hoại .

khẳng đinh 100% Máu ( 1 giọt) ra môi trường ngoài 5 phút và dịch tiết âm đạo không lây gián tiếp phải không ạ

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 12:14
Tay bạn cấu tạo là gì??? Dùng để lưu trữ chất lỏng hỷ???

Tuanmecsedec
17-02-2014, 12:14
em không biết nữa ạ. Em lo lắm lỡ dại mà giờ này khổ sở như thế này đây ạ.
dự định của vợ chồng em là sinh con nữa . bây giờ em phải làm sao đây anh. A chỉ cho em cách gải quyết được không a

Em rất sợ vì tay của em Bị dính máu kinh của cô gái đó rồi bôi lên DV của mình. Sẽ ko có chuyện gì nếu như tay em không dính máu

Vậy sao em đi hỏi mấy anh bạn , họ nói tay dính máu là có nguy cơ rồi. Nếu hôm đó em vè mà rửa tay với xà phòng thì em không còn phải lo gì hết. đằng này em NGU quá đi. tay không rửa còn dính máu mà lại...

Bạn yên tâm ,HIV không lây nhiễm kiểu gián tiếp như vậy.

chaongaymoi
17-02-2014, 12:15
Tay bạn cấu tạo là gì??? Dùng để lưu trữ chất lỏng hỷ???
Vậy là 5 phút sau đó thì máu của em đã khô rồi hả anh. và máu đó đã BẤT HOẠI hả anh

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 12:17
Vậy là 5 phút sau đó thì máu của em đã khô rồi hả anh. và máu đó đã BẤT HOẠI hả anh
K phải máu bất hoạt mà HIV bị bất hoạt

chaongaymoi
17-02-2014, 12:17
Bạn yên tâm ,HIV không lây nhiễm kiểu gián tiếp như vậy.

Vậy là em Yên Tâm phải không anh vì khẳng định chắn chắn không lây nhiễm kiểu gián tiếp
Phải vậy không a Tuấn

chaongaymoi
17-02-2014, 12:18
K phải máu bất hoạt mà HIV bị bất hoạt
Tóm lại trường hợp của em là AN toàn 100% với H và STDs phải không ạ. và có khẳng định 100% được ko ạ.
em mong được sự an tâm ạ

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 12:19
Tóm lại trường hợp của em là AN toàn 100% với H và STDs phải không ạ. và có khẳng định 100% được ko ạ.
em mong được sự an tâm ạ
Dĩ nhiên bạn k có nguy cơ cho cả 2 STDs và HIV cho hành vi kích dục = tay là an toàn

Tuanmecsedec
17-02-2014, 12:21

Vậy là em Yên Tâm phải không anh vì khẳng định chắn chắn không lây nhiễm kiểu gián tiếp
Phải vậy không a Tuấn

Bạn yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ.

chaongaymoi
17-02-2014, 12:30
Vâng ! Em xin chân thành cảm ơn Mấy anh chị đã chia sẽ giúp em ạ.
Chúc Sức khỏe Tất cả mấy anh.
Sau này em cũng tìm hiểu kỹ về vấn đề này để xin được tham gia vào diễn đàn để góp sức mình được không ah

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 12:35
Vâng ! Em xin chân thành cảm ơn Mấy anh chị đã chia sẽ giúp em ạ.
Chúc Sức khỏe Tất cả mấy anh.
Sau này em cũng tìm hiểu kỹ về vấn đề này để xin được tham gia vào diễn đàn để góp sức mình được không ah
Ok, nếu bạn ổn định tâm lý và nắm rõ kiến thức về con đường lây nhiễm của HIV thì BQT luôn hoan nghênh và chào đón bạn. Lúc đó BQT sẽ xét quyền TV chính thức cho bạn để k bị giới hạn chia sẻ toàn box

chaongaymoi
17-02-2014, 12:42
Ok, nếu bạn ổn định tâm lý và nắm rõ kiến thức về con đường lây nhiễm của HIV thì BQT luôn hoan nghênh và chào đón bạn. Lúc đó BQT sẽ xét quyền TV chính thức cho bạn để k bị giới hạn chia sẻ toàn box

Dạ vâng ! Nhờ mấy anh tận tình giúp đỡ chia sẽ nên em đã ổn. bây giờ em sẽ tìm hiểu kiến thức . khi nào em thấy mình thật sự hiểu biết em sẽ xin BQT cho em làm thành viên chính thức ạ

chaongaymoi
17-02-2014, 13:26
à quên ! còn 1 yếu tố này nữa . Mấy a tư vấn cho em AN TÂM 100% luôn nhé !

Là trong lúc cô GMD lấy tai kích thích dương vật của em thì có lấy cái khăn che lại ( em nhớ là Dương Vật của em cọ xác vài cái khăn đó mấy lần , cảm giác DƯƠNG VẬT nó rát rát )

Vậy nếu lỡ cái khăn đó bị dính tinh dịch của 1 người đàn ông có H nào trước đó thì Trường hợp của em có nguy cơ HIV và STDs không ạ

chaongaymoi
17-02-2014, 13:47

Là trong lúc cô GMD lấy tai kích thích dương vật của em thì có lấy cái khăn che lại ( em nhớ là Dương Vật của em cọ xác vài cái khăn đó mấy lần , cảm giác DƯƠNG VẬT nó rát rát )

Vậy nếu lỡ cái khăn đó bị dính tinh dịch của 1 người đàn ông có H nào trước đó thì Trường hợp của em có nguy cơ HIV và STDs không ạ

mấy anh giúp em ạ

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 13:50

Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Tổng quan Kiến thức cơ bản về HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/5095-Tong-quan-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS/page3)

chaongaymoi
17-02-2014, 14:27
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Tổng quan Kiến thức cơ bản về HIV/AIDS (http://diendanhiv.vn/threads/5095-Tong-quan-Kien-thuc-co-ban-ve-HIV-AIDS/page3)

Vậy là trường hợp cái khăn cọ sát vào dương vật của em mặc dù nó đã dính tinh dịch của người trước đó vẫn không sao hả a.

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 14:35
Vậy là trường hợp cái khăn cọ sát vào dương vật của em mặc dù nó đã dính tinh dịch của người trước đó vẫn không sao hả a.
Đúng, HIV k lây qua => chăn, Grap giường, mặc chung quần áo, giặt chung, ăn chung, ngủ chung, dùng chung nhà sinh, bồn tắm bể bơi, chung chén bàn dĩa đũa muống ly tách, bắt tay, ôm hôn cả hôn sâu, muỗi chích và côn trùng cắn

chaongaymoi
17-02-2014, 14:37
Đúng, HIV k lây qua => chăn, Grap giường, mặc chung quần áo, giặt chung, ăn chung, ngủ chung, dùng chung nhà sinh, bồn tắm bể bơi, chung chén bàn dĩa đũa muống ly tách, bắt tay, ôm hôn cả hôn sâu, muỗi chích và côn trùng cắn

dạ vâng ! êm đã hiểu ạ.cảm ơn anh nhiều

Tuanmecsedec
17-02-2014, 17:41

HIV không lây nhiễm kiểu vậy bạn.

chaongaymoi
17-04-2014, 23:26
Mấy anh chị ơi trả lời giúp em nha .
Từ lúc có nguy cơ đến nay là 2 tháng rồi . vậy bây giờ em đi xét nghiệm được chưa. và xét nghiêm bằng phương pháo gì ạ

songchungvoi_HIV
17-04-2014, 23:37
Mấy anh chị ơi trả lời giúp em nha .
Từ lúc có nguy cơ đến nay là 2 tháng rồi . vậy bây giờ em đi xét nghiệm được chưa. và xét nghiêm bằng phương pháo gì ạ
K có nguy cơ XN tìm con rì trong máu??? :khi875437:

chaongaymoi
18-04-2014, 00:01
nhưng em sợn lắm ạ, nếu xn thì nên chọn xn nào bây giờ ạ

songchungvoi_HIV
18-04-2014, 00:03
Có ai kích dục = tay mà nhiễm HIV k vậy trời??? :khi875437:

♥NS♥
18-04-2014, 00:06
bạn đợi đỉ 12 tuần đi.dù ko có nguy cơ nhưng nếu xn trước 12 tuần chắc bạn vẫn lo lắng

Charles
18-04-2014, 01:31

Nếu muốn xn giải tỏa tâm lý thì 2 tháng làm Test nhanh Hiv.