PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm..xuất tinh ngoài có bị nhiễm HIV hay không?

batan
17-02-2014, 07:19
Cách đây 10 ngày em quan hệ gái mại dâm không dùng bao cao su..nhưng em xuất tinh ngoài có bị nhiễm hiv không.

Tuanmecsedec
17-02-2014, 07:22
Cách đây 10 ngày em quan hệ gái mại dâm không dùng bao cao su..nhưng em xuất tinh ngoài có bị nhiễm hiv không.

Quan hệ tình dục ở đây ám chỉ là có sự giao hợp. Khi đó, HIV trong tinh dịch, chất nhờn âm đạo sẽ xâm nhập qua niêm mạc và các vết sây sát li ti ở đường sinh dục nữ, bộ phận sinh dục nam... do động tác giao hợp gây ra.Khi quan hệ tình dục không an toàn (không dùng bao cao su).

Xuất tinh ngoài chỉ liên quan đến khả năng có thai hay không thôi. Còn khi quan hệ mà không dùng biện pháp an toàn (bao cao su) thì đã tiếp xúc trực tiếp với môi trường dịch âm đạo rồi, nếu gái mại dâm đó bị bệnh lây qua đường tình dục thì khả năng bạn bị lây là rất cao.

Charles
17-02-2014, 07:36

Bạn đã QHTD với GMD không dùng BCS thì dù xuất tinh ngoài bạn cũng có nguy cơ lây nhiễm các bệnh lây qua đường tình dục trong đó có cả HIV (nếu GMD có mầm bệnh). Bạn XN Anti HIV sau nguy cơ 6 tuần và chốt sau 12 tuần theo khuyến cáo. Chúc bạn may mắn !

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 09:30
Bạn QHTD k an toàn với GMD k sử dụng BCS là có nguy cơ, vì bạn hết thời gian vàng dùng PEP, bạn chờ đủ 4 tuần XN HIV Ag/Ab và chốt ở 12 tuần HIV Ab theo khuyến cáo

Kienbank
17-02-2014, 12:36
B qhtd k dùng bcs là có nguy cơ.