PDA

View Full Version : bị rách bao cao su khi gần xuất tinh

khongduoctutu
17-02-2014, 20:02
chào mọi người.chiều mùng 2 tết tức là 1/2/2014 dương lịch em có xuống Quất Lâm xả stress và quan hệ với gái mại dâm.
em trình bày quá trình như sau:
gái mại dâm đeo bao cao su cho em. sau đó em cứ thụt ra thụt vào theo kiểu doggy.
lúc dương vật đang nóng (sắp xuất tinh) khi ở ngoài âm vật gái mại dâm em thấy bao cao su chưa bị rách.
em thấy mấy lần đi chơi gái mình xuất tinh rồi nhưng dương vật vẫn còn cương nên ép cố đút vô nhanh vào để xuất tinh gái mại dâm khỏi nhìn thấy(gian lận để xuất tinh rồi vẫn thụt ra thụt vào một lúc nữa)nhưng bất chợt đang thụt ra thụt vô gmd quay đầu lại nhìn dương vật em và rách bao.em chẳng biết rách bao trong bao lâu nữa,chỉ biết bao cao su chùn xuống gốc dương vật và đầu dương vật em lộ ra.
vậy nguy cơ của em có cao không ạ

HIV/AIDS
17-02-2014, 20:07
trường hợp của bạn có nguy cơ bạn đợi đủ 4 tuần đi xn com bo. chúc bạn may mắn

khongduoctutu
17-02-2014, 20:14
trường hợp của bạn có nguy cơ bạn đợi đủ 4 tuần đi xn com bo. chúc bạn may mắn
vậy nguy cơ có cao không bạn,mình hối hận quá vì lúc đó không đủ can đảm để nói với gia đình lấy tiền mua Pep,hầu như đêm nào cũng mơ thấy hiv,mà đêm mình sờ người thấy ướt mặc dù trời lạnh,hôm nay lại thấy nhức đầu, sáng dậy cứ xem cơ thể có nổi mẩn gì ko vì đêm cứ mơ vậy,mà đêm ngủ mình ngủ rất ít,mà bụng lại sôi sùng sục,một tuần đầu thì bị tiêu chảy mỗi ngày 1 lần có khi 2 ngày 1 lần

HIV/AIDS
17-02-2014, 20:16
nguy cơ rách bao là rất nhỏ, các triệu chứng là do bạn lo lắng gây ra thôi mới có hơn 10 ngày nếu nhiễm cũng chưa thể có triệu chứng được

khongduoctutu
17-02-2014, 20:17
em hỏi gái mại dâm đã xuất tinh vào trong chưa nhưng nó nói là chưa.sau khi phát hiện rách bao thì một lúc em xuất tinh nhưng lần này xuất tinh lại khác với mọi lần khác.mọi khi xuất tinh thì nó có cảm giác pựt pựt mấy cái.lần này em thấy chảy ra từ từ nhưng em ko phát hiện ra rách bao mà gái mại dâm phát hiện ra và báo cho em
nhưng em không ra rửa dương vật luôn mà phải nói chuyện chất vấn với gái mại dâm khoảng 10 phút rồi mới rửa dương vật

khongduoctutu
17-02-2014, 20:20
nguy cơ rách bao là rất nhỏ, các triệu chứng là do bạn lo lắng gây ra thôi mới có hơn 10 ngày nếu nhiễm cũng chưa thể có triệu chứng được

mình thấy mình rách bao rồi bạn ạ.tại thằng cu nó nhỏ nên mình chủ quan lúc gmd đeo bao mình nghỉ cu mình ngỏ khó rách nên cũng cần cần để ý đến cái túi dẫn tinh ở đầu dương vật mặc dù thấy nó căng cuối cùng lo suốt

Tuanmecsedec
17-02-2014, 20:21
chào mọi người.chiều mùng 2 tết tức là 1/2/2014 dương lịch em có xuống Quất Lâm xả stress và quan hệ với gái mại dâm.
gái mại dâm đeo bao cao su cho em. sau đó em cứ thụt ra thụt vào theo kiểu doggy.
lúc dương vật đang nóng (sắp xuất tinh) khi ở ngoài âm vật gái mại dâm em thấy bao cao su chưa bị rách.
em thấy mấy lần đi chơi gái mình xuất tinh rồi nhưng dương vật vẫn còn cương nên ép cố đút vô nhanh vào để xuất tinh gái mại dâm khỏi nhìn thấy(gian lận để xuất tinh rồi vẫn thụt ra thụt vào một lúc nữa)nhưng bất chợt đang thụt ra thụt vô gmd quay đầu lại nhìn dương vật em và rách bao.em chẳng biết rách bao trong bao lâu nữa,chỉ biết bao cao su chùn xuống gốc dương vật và đầu dương vật em lộ ra.

vậy nguy cơ có cao không bạn,mình hối hận quá vì lúc đó không đủ can đảm để nói với gia đình lấy tiền mua Pep,hầu như đêm nào cũng mơ thấy hiv,mà đêm mình sờ người thấy ướt mặc dù trời lạnh,hôm nay lại thấy nhức đầu, sáng dậy cứ xem cơ thể có nổi mẩn gì ko vì đêm cứ mơ vậy,mà đêm ngủ mình ngủ rất ít,mà bụng lại sôi sùng sục,một tuần đầu thì bị tiêu chảy mỗi ngày 1 lần có khi 2 ngày 1 lần

em hỏi gái mại dâm đã xuất tinh vào trong chưa nhưng nó nói là chưa.sau khi phát hiện rách bao thì một lúc em xuất tinh nhưng lần này xuất tinh lại khác với mọi lần khác.mọi khi xuất tinh thì nó có cảm giác pựt pựt mấy cái.lần này em thấy chảy ra từ từ nhưng em ko phát hiện ra rách bao mà gái mại dâm phát hiện ra và báo cho em
nhưng em không ra rửa dương vật luôn mà phải nói chuyện chất vấn với gái mại dâm khoảng 10 phút rồi mới rửa dương vật

Những gì bạn kể cho thấy tình dục không an toàn,tức là bị rách bao cao su lúc quan hệ.Trong trường hợp này bạn cần đi xét nghiệm các bệnh tình dục trong đó có HIV.

khongduoctutu
17-02-2014, 20:21
từ lúc dương vật mình nóng thì chưa rách bao cao su.chắc đút ra đút vào mấy phát rồi mới xuất tinh vậy nguy cơ có cao ko ạ.

Tuanmecsedec
17-02-2014, 20:23
từ lúc dương vật mình nóng thì chưa rách bao cao su.chắc đút ra đút vào mấy phát rồi mới xuất tinh vậy nguy cơ có cao ko ạ.

Bạn xác định lại là rách bao lúc nào không biết hay khi bạn xuất tinh thì mới rách bao ,rồi bạn rút ra luôn?.

khongduoctutu
17-02-2014, 20:25
Những gì bạn kể cho thấy tình dục không an toàn,tức là bị rách bao cao su lúc quan hệ.Trong trường hợp này bạn cần đi xét nghiệm các bệnh tình dục trong đó có HIV.

em thấy ngứa da quy đầu mấy hôm nay rồi.nhưng ko có tiền đi xét nghiệm mới bỏ học nên cha mẹ cứ mắng suốt chẳng dám xin tiền.có phải là em sắp bị hiv rồi ko ạ.vì em thấy con này nó chẳng biết sử dụng bcs đúng cách nữa.lúc em học trong sài gòn nhiều gmd nó còn biết người nhận dễ bị hiv hơn người cho.mà em lại nghe nói ở Quất Lâm toàn gái vùng núi cao nữa chứ.ở đó dân trí thấp chắc bọn nó ko biết phòng tránh chắc tỉ lệ bị hiv ở đó cao lắm .huhu

khongduoctutu
17-02-2014, 20:27
Bạn xác định lại là rách bao lúc nào không biết hay khi bạn xuất tinh thì mới rách bao ,rồi bạn rút ra luôn?.

khi gái mại dâm rút ra và quay lại nhìn dương vật em báo là rách bao em nhìn xuống mới biết.từ lúc báo chắc phải đến 1 phút em mới xuất tinh,xuất tinh ngoài lúc đó bao rách ròi

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 20:28
Bạn QHTD có BCS mà bị rách vì k phát hiện ra nên tính theo thời gian từ lúc có nguy cơ đếb nay là 2 tuần rùi, bạn chờ thê 2 tuần nữa dủ 4 tuần tính từ lúc có nguyco7 XN HIV Ag/Ab và chốt ở 12 tuần HIV Ab theo khuyến cáo nhé. Chúc bạn vco1 KQ AT

Tuanmecsedec
17-02-2014, 20:29
khi gái mại dâm rút ra và quay lại nhìn dương vật em báo là rách bao em nhìn xuống mới biết.từ lúc báo chắc phải đến 1 phút em mới xuất tinh,xuất tinh ngoài lúc đó bao rách ròi

Vậy là rách không biết lúc nào.Bạn nên đi xét nghiệm.

khongduoctutu
17-02-2014, 21:24
Vậy là rách không biết lúc nào.Bạn nên đi xét nghiệm.

anh vậy gmd họ có biết là rách lúc nào ko anh.mà nếu họ biết ngay và rút ra thì ko sao ạ

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 21:25
anh vậy gmd họ có biết là rách lúc nào ko anh.mà nếu họ biết ngay và rút ra thì ko sao ạ
Dĩ nhiên có, vì họ cũng sợ nhiễm từ khách làng chơi, K phải chỉ mình bạn sợ, phàm là con người ai cũng sợ chết cả

Tuanmecsedec
17-02-2014, 21:25

Khi bao cao su rách thì cảm nhận được liền bạn.Nếu rách mà rút ra liền thì không sao

khongduoctutu
17-02-2014, 21:27
Khi bao cao su rách thì cảm nhận được liền bạn.Nếu rách mà rút ra liền thì không sao
nhưng gái mại dâm nói thì em mới biết anh ạ.vậy chắc là gái mại dâm biết rách bao đúng ko ạ

Tuanmecsedec
17-02-2014, 21:28
nhưng gái mại dâm nói thì em mới biết anh ạ.vậy chắc là gái mại dâm biết rách bao đúng ko ạ

Có lẽ khi rách bạn ấy đã biết.

khongduoctutu
17-02-2014, 21:44
Có lẽ khi rách bạn ấy đã biết.

nếu vậy khả năng của em là thoát cao rồi đúng ko ạ

Tuanmecsedec
17-02-2014, 21:46

Uhm ! Nếu phát hiện rách rút ra liền thì không sao.

songchungvoi_HIV
17-02-2014, 21:51
1. Nếu rách BCS mà hiện rút ra ngay nhưng do quán tính theo đà nhịp khoảng 2s và rút ra là k có nguy cơ.
2. Tuột BCS khi rút DV ra BCS bị kẹp lại ở AD là k có nguy cơ.
3. Rách và tuột mà k phát hiện đến khi xong trận rút DV ra mới biết và k hề thấy BCS đâu hết là có nguy cơ.

khongduoctutu
03-03-2014, 22:13
mọi người cho em hỏi em sn 89 vẫn chưa lộn bao quy đâu.lúc quan hệ với gái mại dâm em vẫn chưa lộn ra vậy khả năng bị nhiễm hiv có phải là cao hơn người bình thường ạ. vì có tài liệu em đọc được cắt bao quy đầu giảm nguy cơ lây nhiễm hiv

khongduoctutu
03-03-2014, 22:23
mọi người cho em hỏi em sn 89 vẫn chưa lộn bao quy đâu.lúc quan hệ với gái mại dâm em vẫn chưa lộn ra vậy khả năng bị nhiễm hiv có phải là cao hơn người bình thường ạ. vì có tài liệu em đọc được cắt bao quy đầu giảm nguy cơ lây nhiễm hiv
sao mãi mà ko thấy mọi người trả lời ha?

songchungvoi_HIV
03-03-2014, 22:24
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.

khongduoctutu
03-03-2014, 22:43
vậy là nguy cơ của em cao hơn 60% so với người bình thường rồi
mai đi xét nghiệm run lắm huhu

Dài bao quy đầu (http://baoquydau.vn/dai-bao-quy-dau/) là hiện tượng da quy đầu bao phủ quy đầu nhưng có thể dùng tay tụt lên tụt xuống được gọi là da quy đầu dài.

Nam giới trưởng thành sau khi cắt bao quy đầu sẽ làm cho đời sống tình dục dễ dàng và thuận lợi hơn, giảm nguy cơ lây nhiễm AIDS thấp hơn khoảng 60%
http://baoquydau.vn/dai-bao-quy-dau/Giai-phap-cho-nhung-quy-ong-dai-bao-quy-dau.html

songchungvoi_HIV
03-03-2014, 22:51
vậy là nguy cơ của em cao hơn 60% so với người bình thường rồi
mai đi xét nghiệm run lắm huhu

Nam giới trưởng thành sau khi cắt bao quy đầu sẽ làm cho đời sống tình dục dễ dàng và thuận lợi hơn, giảm nguy cơ lây nhiễm AIDS thấp hơn khoảng 60%
http://baoquydau.vn/dai-bao-quy-dau/Giai-phap-cho-nhung-quy-ong-dai-bao-quy-dau.html
Cho dù bạn chưa cắt da quy đầu thì ngay từ đầu bạn QHTD k an toàn đã là có nguy cơ rùi.

khongduoctutu
03-03-2014, 22:55
Cho dù bạn chưa cắt da quy đầu thì ngay từ đầu bạn QHTD k an toàn đã là có nguy cơ rùi.

nhưng nguy cơ của em tăng 60% so với người bình thường.anh cho em hỏi em nên làm gì để ổn định tinh thần nếu ngày mai em nhận được kết quả dương tính ạ

songchungvoi_HIV
03-03-2014, 22:57
nhưng nguy cơ của em tăng 60% so với người bình thường.anh cho em hỏi em nên làm gì để ổn định tinh thần nếu ngày mai em nhận được kết quả dương tính ạ
Nguy cơ là nguy cơ, k có chuyện % ở đây, dù cao hay thấp => XN HIV

khongduoctutu
03-03-2014, 23:07
Sự lây truyền HIV qua đường tình dục xảy ra khi các dịch thể (máu, dịch sinh dục) nhiễm HIV (của người nhiễm HIV) tìm được đường xâm nhập vào cơ thể bạn tình không nhiễm HIV. Đường xâm nhập này không nhất thiết phải là các vết thương hở hay vết loét trên da mà cả những vết trầy xước nhỏ không nhìn thấy bằng mắt thường. Thậm chí, HIV có thể xâm nhập được qua niêm mạc trong các hốc tự nhiên của cơ thể như đường âm đạo, lỗ niệu đạo ở đầu dương vật, trực tràng, niêm mạc mắt và họng, ở đó có các lỗ rất nhỏ.

vậy là đời em đi rồi. em nhớ chắc hình như con đó cố tình đeo bao cao su đã sử dụng rồi thì phải vì em ko nhìn thấy gmd lấy bao từ trong bọc ni lông ra.

khongduoctutu
03-03-2014, 23:11
mọi người cho em biết nếu có kết quả dương tính thì làm gì để cho tâm lý ổn định đây

Nguyen Ha
03-03-2014, 23:18
Sự lây truyền HIV qua đường tình dục xảy ra khi các dịch thể (máu, dịch sinh dục) nhiễm HIV (của người nhiễm HIV) tìm được đường xâm nhập vào cơ thể bạn tình không nhiễm HIV. Đường xâm nhập này không nhất thiết phải là các vết thương hở hay vết loét trên da mà cả những vết trầy xước nhỏ không nhìn thấy bằng mắt thường. Thậm chí, HIV có thể xâm nhập được qua niêm mạc trong các hốc tự nhiên của cơ thể như đường âm đạo, lỗ niệu đạo ở đầu dương vật, trực tràng, niêm mạc mắt và họng, ở đó có các lỗ rất nhỏ.

vậy là đời em đi rồi. em nhớ chắc hình như con đó cố tình đeo bao cao su đã sử dụng rồi thì phải vì em ko nhìn thấy gmd lấy bao từ trong bọc ni lông ra.
Đừng đoán già đoán non nữa, dù người ta cố tình hay ko cố tình thì bcs cũng bị rách rồi, hãy đi ngủ sớm đi mai còn đi xét nghiệm. Chúc bạn xét nghiệm âm tính.