PDA

View Full Version : vết cắt trên ngón tay tiếp xúc với Âm Đạo

tn6473
05-08-2013, 17:28
Xin cho em hỏi

Em đi matxa và kích dục bằng tay, trong quá trình đo em có đưa ngón tay có vết cắt 50 cm phía dưới móng tay vào AD cô đó, nhưng ko đút sâu vào lỗ AD , chỉ sờ vào phần bên ngoài lỗ AD. Vết cắt trên ngón tay em có trước đó 2 ngày và cho đền lúc em thực hiện hành vi trên thì vẫn chưa liền da nhưng hoan toàn không chảy máu hay dịch. Xin giải thích cho em là em co nguy cơ không ạ và tại sao nếu có hoặc không ?
Cảm ơn

Tuanmecsedec
05-08-2013, 17:35
Xin cho em hỏi

Em đi matxa và kích dục bằng tay, trong quá trình đo em có đưa ngón tay có vết cắt 50 cm phía dưới móng tay vào AD cô đó, nhưng ko đút sâu vào lỗ AD , chỉ sờ vào phần bên ngoài lỗ AD. Vết cắt trên ngón tay em có trước đó 2 ngày và cho đền lúc em thực hiện hành vi trên thì vẫn chưa liền da nhưng hoan toàn không chảy máu hay dịch. Xin giải thích cho em là em co nguy cơ không ạ và tại sao nếu có hoặc không ?
Cảm ơn

Việc bạn SỜ Ở NGOÀI và vết cắt của bạn đã hai ngày thì niêm mạc đã đóng cửa.Nên bạn không có nguy cơ những gì bạn kể ở trên.

tn6473
05-08-2013, 17:50
Để trang bị thêm kiến thức cho bản thân xin cho em dc hỏi thêm là ,1) nếu em đút ngón tay vào sau bên trong có tiếp xúc với dich hay máu AD với vết cắt trên tay thì sẽ như thế nào ạ ?

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
05-08-2013, 17:52
Hoàn toàn không chảy máu hay dịch thì không có j phải lo lắng cả bạn không có nguy cơ.

khonggiamnua
05-08-2013, 17:59
Eo ơi cắt gì mà đến 50cm giữ vậy bạn.Vết cắt của bạn đã 2 tiếng thì niêm mạc đã đóng cửa mặc dù mắt thường không nhìn thấy được.Dù bạn có đưa sâu vào cũng không sao.Chừng nào vết cắt của bạn mới cắt và bạn đưa ngay vào sâu thì mới có nguy cơ.Bạn an tâm

Nguyen Ha
05-08-2013, 18:23
Xin cho em hỏi

Cảm ơn

Không có nguy cơ Tại vì vết thương đó đã 2 ngày không còn chảy máu và dịch.

CrisM
05-08-2013, 18:51
Nếu vết cắt đó hở, chảy máu thì khi đưa sâu vào âm đạo sẽ có nguy cơ. Với trùơng hợp của bạn đã 2 ngày thì niêm mạc đã đóng cửa nên không lây nhiễm được

ntqn1992
05-08-2013, 19:04
vết cắt gì mà ở trên tay 50cm, vết cắt rộng vậy à

tn6473
08-08-2013, 18:46
trường hợp của mình có cần đi xét nghiệm ko các bạn!!! hành vi ngậm ngực thì co nguy cơ không vậy. Sao em thấy lo và cảm giác tội lỗi quá

Tuanmecsedec
08-08-2013, 20:40
trường hợp của mình có cần đi xét nghiệm ko các bạn!!! hành vi ngậm ngực thì co nguy cơ không vậy. Sao em thấy lo và cảm giác tội lỗi quá

Trường hợp của bạn đã được mọi người trả lời ở trên.Bạn không cần thiết xét nghiệm.

Nguyen Ha
08-08-2013, 20:54

Không có nguy cơ, không cần xn bạn nhé.