PDA

View Full Version : thời gian xét nghiệm hiv 4 , 5 tháng âm tính

hoanglong
18-02-2014, 23:08
em thấy mình bị nhiệt miệng 2 tuần đồng thời bị nổi hạc 2 bên gậm hàm 4 ngày thị lặn.và tiêu chảy 2 lần.em đi XN thì âm tính.Rồi sau 4 tháng em đi 1 lần nữa ở BV Bạc Mai hà nội thì âm tính.và hôm qua.tròn 5 tháng em đi XN 1 lần nữa thì âm tinh.Xin hỏi các anh chị.vậy em có chăc chắn mình không bị HIV không ạ.em xin cám ơn.TƯ VẤN CHO EM VƠI.EM HOANG MANG LẮM

songchungvoi_HIV
18-02-2014, 23:15
chào các anh chị và các bạn trọng diễn đàn.anh chị Admin ơi.hiện em đang là sinh viên năm cuối.em ở hà nội.cách đây 5 tháng em có quân hệ với người yêu cũ.nhưng trước đó cô ấy có yêu người khác và quan hệ với họ.sau hơn 4 tháng bạn gái em bị sốt hơn 1 tháng mới khỏi.và trong lúc đó em có quan hệ với cô ấy.em lo lắng lắm sợ cô ấy chẳng may nhiễm hiv.Rùi sau hơn 4 tháng kể từ khi cô ấy quan hệ với người kia em đưa cô ấy đi xét nghiệm thì âm tính.Và sau 2 tháng rưỡi kể từ khi quan hệ với cô ấy em thấy mình bị nhiệt miệng 2 tuần đồng thời bị nổi hạc 2 bên gậm hàm 4 ngày thị lặn.và tiêu chảy 2 lần.em đi XN thì âm tính.Rồi sau 4 tháng em đi 1 lần nữa ở BV Bạc Mai hà nội thì âm tính.và hôm qua.tròn 5 tháng em đi XN 1 lần nữa thì âm tinh.Xin hỏi các anh chị.vậy em có chăc chắn mình không bị HIV không ạ.em xin cám ơn.TƯ VẤN CHO EM VƠI.EM HOANG MANG LẮM
Một người có nguy cơ thật sự chỉ cần XN HIV chốt ở 12 tuần là đủ chứng minh có hay k với HIV, bạn có những móc thới gian XN HIV những 5 tháng sau nguy ơc AT chứng minh bạn k hề nhiễm HIV.
Chủ đề: Cập nhật các câu hỏi và trả lời về xét nghiệm HIV. (http://diendanhiv.vn/threads/119-Cap-nhat-cac-cau-hoi-va-tra-loi-ve-xet-nghiem-HIV)
Chủ đề: Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)
Bạn bấm vào đây xem giải thích Hạch Lym là gì nhé:
Chủ đề: Chức năng đề kháng của cơ thể (http://diendanhiv.vn/threads/6432-Chuc-nang-de-khang-cua-co-the)

Nguyen Ha
18-02-2014, 23:32
chào các anh chị và các bạn trọng diễn đàn.anh chị Admin ơi.hiện em đang là sinh viên năm cuối.em ở hà nội.cách đây 5 tháng em có quân hệ với người yêu cũ.nhưng trước đó cô ấy có yêu người khác và quan hệ với họ.sau hơn 4 tháng bạn gái em bị sốt hơn 1 tháng mới khỏi.và trong lúc đó em có quan hệ với cô ấy.em lo lắng lắm sợ cô ấy chẳng may nhiễm hiv.Rùi sau hơn 4 tháng kể từ khi cô ấy quan hệ với người kia em đưa cô ấy đi xét nghiệm thì âm tính.Và sau 2 tháng rưỡi kể từ khi quan hệ với cô ấy em thấy mình bị nhiệt miệng 2 tuần đồng thời bị nổi hạc 2 bên gậm hàm 4 ngày thị lặn.và tiêu chảy 2 lần.em đi XN thì âm tính.Rồi sau 4 tháng em đi 1 lần nữa ở BV Bạc Mai hà nội thì âm tính.và hôm qua.tròn 5 tháng em đi XN 1 lần nữa thì âm tinh.Xin hỏi các anh chị.vậy em có chăc chắn mình không bị HIV không ạ.em xin cám ơn.TƯ VẤN CHO EM VƠI.EM HOANG MANG LẮM

Dù bạn có nguy cơ thật sự thì với thời gian và kết quả xét nghiệm này bạn hoàn toàn yên tâm, bạn ko bị HIV.

Kienbank
18-02-2014, 23:41
Kết quả âm tính sau 5 tháng thì quá yên tâm rồi bạn

hoanglong
19-02-2014, 00:13
em xin chân thành cám ơn những lời khuyên và tư vấn ạ.chắc em lo nghĩ nhiều quá.như hôm qua em bị 1 lần tiêu chảy rồi lại stress.em hốt lắm rồi.

Nguyen Ha
19-02-2014, 00:19
em xin chân thành cám ơn những lời khuyên và tư vấn ạ.chắc em lo nghĩ nhiều quá.như hôm qua em bị 1 lần tiêu chảy rồi lại stress.em hốt lắm rồi.

Bạn yên tâm với thời gian và kết quả xét nghiệm này cho thấy bạn không có HIV. Còn mọi vấn đề khác bạn nên đi khám bác sĩ, đừng kết tội cho HIV. Chúc bạn sớm lấy lại thăng bằng cuộc sống.

Tuanmecsedec
19-02-2014, 08:03

Các kết quả âm tính này cho dù bạn có thực sự có nguy cơ thì cũng đã an toàn trên an toàn rồi bạn.Bạn tìm hiểu thêm chính box này.

dragon
19-02-2014, 08:17
bạn có kết quả 4,5 tháng AT , thì bạn yên tâm đi, bạn hoàn toàn an toàn ,