PDA

View Full Version : a Tuấn và mọi người giúp e với Tối qua em có quan hệ với GMD, bị rách bao cao su

changtraibuon
05-08-2013, 18:36
Tối qua em có quan hệ với GMD, bị rách bao cao su, lúc rách cô gái nói e ngay, nhưng e thì không biết rách lúc nào, nhưng cô gái ấy khẳng định là mới rách và nói e ngừng và rửa ngay.
Sáng nay e dẫn cô ấy và em đi XN combo thì cả 2 đều âm tính, cô ấy nói 1 tháng nay quan hệ an toàn lắm, phần e thì ko có quan hệ hơn 1 tháng nay.
Cho em hỏi có phải tỷ lệ nhiễm của e thấp lắm khg, e có cần uống PEP ko, e lo quá
Mong được mọi người giúp đỡ

Tuanmecsedec
05-08-2013, 18:41
Tối qua em có quan hệ với GMD, bị rách bao cao su, lúc rách cô gái nói e ngay, nhưng e thì không biết rách lúc nào, nhưng cô gái ấy khẳng định là mới rách và nói e ngừng và rửa ngay.
Sáng nay e dẫn cô ấy và em đi XN combo thì cả 2 đều âm tính, cô ấy nói 1 tháng nay quan hệ an toàn lắm, phần e thì ko có quan hệ hơn 1 tháng nay.
Cho em hỏi có phải tỷ lệ nhiễm của e thấp lắm khg, e có cần uống PEP ko, e lo quá

Trường hợp bạn,đúng theo những gì bạn nói,theo mình không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.

CrisM
05-08-2013, 18:50
Nếu đúng như lời cô gái kia nói thì bạn an toàn và không cần dùng thuốc!

Nguyen Ha
05-08-2013, 19:36

Nếu đúng là 1 tháng nay cô ấy quan hệ an toàn thì bạn cũng an toàn.

mong cống hiến
05-08-2013, 20:06
Về quan điểm cá nhân tôi, tôi vẫn giữ nguyên nhận định bạn có nguy cơ. Bị rách bao là có nguy cơ.

changtraibuon
05-08-2013, 20:18
Về quan điểm cá nhân tôi, tôi vẫn giữ nguyên nhận định bạn có nguy cơ. Bị rách bao là có nguy cơ.
Em cám ơn mọi người, nhưng a Tuấn cho e hỏi, giả sử bcs rách lâu và vẫn quan hệ khoảng 2p, và trong 1 tháng nay cô ấy nhiễm thỉ tải lượng virus có đủ để lây ko ạ, vì sáng nay test commbo cô ấy -

mong cống hiến
05-08-2013, 20:26
Vậy thì tôi hỏi bạn, cô ấy nói qh an toàn cả tháng nay là dùng BCS đúng không, nếu cả tháng đó cũng từng xảy ra một vụ rách bao như bạn thì sao, đừng nói chỉ người mua dâm có nguy cơ mà còn có cả cô ấy, sao bạn không tính những nguy cơ khác của cô ây ngoài QHTD. Tôi không muốn làm bạn lo lắng đâu. chỉ nói những những điều có thể cho bạn tham khảo. Em cũng mng anh Tuấn và chị Hà đừng để bụng.

Tuanmecsedec
05-08-2013, 20:26
Em cám ơn mọi người, nhưng a Tuấn cho e hỏi, giả sử bcs rách lâu và vẫn quan hệ khoảng 2p, và trong 1 tháng nay cô ấy nhiễm thỉ tải lượng virus có đủ để lây ko ạ, vì sáng nay test commbo cô ấy -

Rách bao cao su là có nguy cơ.Nhưng với Phương pháp HIV Combo thì khả năng cô gái này âm tính HIV.

changtraibuon
05-08-2013, 20:32
Rách bao cao su là có nguy cơ.Nhưng với Phương pháp HIV Combo thì khả năng cô gái này âm tính HIV.

dạ e cám ơn a Tuấn, đi đêm có ngày gặp ma, e sợ quá, ko sợ chết chỉ sợ chưa làm được gì cho gia đình.....
cám ơn diễn đàn
như vậy e sẽ ko dùng pep, vì thú thật tiền dùng pep nhiều qua, ngay lập tức e ko có được,hic

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
05-08-2013, 23:15
Đồng ý với anh mong cống hiến, trường hợp bạn có nguy cơ. Cô ta là GMD, bạn ko thể khẳng định đc trong thời gian 4 tuần trở lại cô ta có QHTD ko an toàn hay ko, cá nhân tôi cho rằng phải chọn biện pháp an toàn ko thể dùng chữ NẾU CÔ TA NÓI ĐÚNG được.

ntqn1992
06-08-2013, 10:32
Theo đúg như lời cô gái nói thì bạn an toàn . Nhưng trườg hợp của bạ rách bao là có nguy cơ. Theo tôi là như vậy

changtraibuon
06-08-2013, 18:32
Theo đúg như lời cô gái nói thì bạn an toàn . Nhưng trườg hợp của bạ rách bao là có nguy cơ. Theo tôi là như vậy
Mọi người ơi, em co nên dùng PEP ko, e còn 1ngày nữa,hichic
Xác xuất e bị nhiễm có cao ko ạ

Anh
11-08-2013, 10:02
Lúc rách b có cảm nhận j k b

NTP123
11-08-2013, 10:08
TH của bạn để an toàn thì nên dùng pep!