PDA

View Full Version : Các anh giúp em với, quan hệ với gái ngày đèn đỏ cuối

nguyenthanhminh
20-02-2014, 12:20
Em có quan hệ với 1 em quen qua mạng có dùng bao cao su, đèn tối nên em ko để ý, và khi giao hợp em ấy nói là hôm nay là ngày đèn đỏ cuối mà chưa hết, em thấy có máu trong lúc quan hệ. Em bị mụn rộp ở bìu dái và gốc dương vật, và có gãi ngứa trước khi quan hệ, nếu máu/ hay dịch âm đạo chảy vào chỗ ngứa ( nếu có trầy) thì có nguy cơ ko mấy anh. Và 1 điều nữa em xin hỏi, lúc em quan hệ có bao cao su, đầu dương vật em đau, và nếu có trầy xướt, thì lúc em rút bao cao su, máu và dịch âm đạo dích vào thì có sao ko mấy anh, và nếu bao cao su có bị lủng thì máu có thấm qua và có nguy cơ lây nhiễm ko mấy anh. Em xin chân thành cám ơn.

songchungvoi_HIV
20-02-2014, 12:27
Em có quan hệ với 1 em quen qua mạng có dùng bao cao su, đèn tối nên em ko để ý, và khi giao hợp em ấy nói là hôm nay là ngày đèn đỏ cuối mà chưa hết, em thấy có máu trong lúc quan hệ. Em bị mụn rộp ở bìu dái và gốc dương vật, và có gãi ngứa trước khi quan hệ, nếu máu/ hay dịch âm đạo chảy vào chỗ ngứa ( nếu có trầy) thì có nguy cơ ko mấy anh. Và 1 điều nữa em xin hỏi, lúc em quan hệ có bao cao su, đầu dương vật em đau, và nếu có trầy xướt, thì lúc em rút bao cao su, máu và dịch âm đạo dích vào thì có sao ko mấy anh, và nếu bao cao su có bị lủng thì máu có thấm qua và có nguy cơ lây nhiễm ko mấy anh. Em xin chân thành cám ơn.
Cái chính là bạn QHTD có BCS là an toàn, HIV k có lây theo cái kiều thấy sang bắt quàng làm họ. HIV lây khi và chỉ khi DV k hề có BCS bảo vệ và DV nằm trong AD, Bạn QHTD = DV chứa k phải bằng các bộ phận khác trên cơ thể, bạn diễn tả mà songchung cứ nghĩ bạn QHTD vừa trây và trét các thứ lên người áh

Tuanmecsedec
20-02-2014, 14:17

Quan trọng bạn có sử dụng biện pháp bao cao su bảo vệ trong lúc quan hệ là tình dục an toàn bạn không có nguy cơ.Những vấn đề khác bạn không cần lo.

nguyenthanhminh
21-02-2014, 08:22
ở gốc dương vật của em có vết trầy của mụn rộp, khi em quan hệ "lún cáng" thì dịch và máu có xâm nhập vào vết trầy rồi có nguy cơ không mấy anh. Em lo quá, từ lúc đó tới giờ là 2 ngày rồi, em nó nên dùng thuốc ko mấy anh?

songchungvoi_HIV
21-02-2014, 08:24
ở gốc dương vật của em có vết trầy của mụn rộp, khi em quan hệ "lún cáng" thì dịch và máu có xâm nhập vào vết trầy rồi có nguy cơ không mấy anh. Em lo quá, từ lúc đó tới giờ là 2 ngày rồi, em nó nên dùng thuốc ko mấy anh?
Không cóooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo ooooooooooooooooooooooooooooo

Tuanmecsedec
21-02-2014, 08:28

Vết trầy khi nào đang chảy máu và tiếp xúc trức tiếp máu thì may ra mới có nguy cơ.

nguyenthanhminh
21-02-2014, 08:38
Thì em có vài cái mụn lúc gãi bị tróc ra và em cảm thấy rất rát, lúc qh thì lún cán rồi, phần trầy tróc đó chạm vào máu và dịch ad ở ngoài mép ad

Tuanmecsedec
21-02-2014, 08:44
Thì em có vài cái mụn lúc gãi bị tróc ra và em cảm thấy rất rát, lúc qh thì lún cán rồi, phần trầy tróc đó chạm vào máu và dịch ad ở ngoài mép ad

Việc bạn gãi chỉ cảm giác vậy thôi ,làm gì gãi đến nổi chảy máu.Và chỉ nằm ở ngoài không sao đâu bạn.

nguyenthanhminh
21-02-2014, 09:17
Em gãi bị tróc da mà, hở vết thương, nếu nặn ra thì chảy máu, mà chỗ đó bcs ko che đc nữa, em còn 1 ngày
để uống thuốc đó mấy anh ơi

songchungvoi_HIV
21-02-2014, 09:25
Em gãi bị tróc da mà, hở vết thương, nếu nặn ra thì chảy máu, mà chỗ đó bcs ko che đc nữa, em còn 1 ngày
Buồn cười, có vết trầy nào nặn mà k chảy máu bác??? Nếu bác k nặn thì sao chảy??? Vết trầy đó k phải là con đường xâm nhập của HIV. Ok???

Tuanmecsedec
21-02-2014, 10:28

Bạn yên tâm đi,không cần dùng thuốc phơi nhiễm đâu.

nguyenthanhminh
21-02-2014, 22:58
Em đọc trên mạng thì Hiv xâm nhập vào các vết trầy từ máu và dịch, còn vết thương của em tróc hở ra luôn, rồi trong lúc qh vết thuương có chạm vào máu bên ngoài cửa mình, nếu dịch ad bắn lên vết thương đó thì có bị ko anh?

songchungvoi_HIV
21-02-2014, 22:59
Em đọc trên mạng thì Hiv xâm nhập vào các vết trầy từ máu và dịch, còn vết thương của em tróc hở ra luôn, rồi trong lúc qh vết thuương có chạm vào máu bên ngoài cửa mình, nếu dịch ad bắn lên vết thương đó thì có bị ko anh?
Bạn có biết đọc chữ Việt Nam Quốc Ngữ không vậy????