PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD bị tuột bao

oregon464
23-02-2014, 16:01
Hôm qua, trong một lần nhậu say với bạn bè. Em đã nghe theo lời rủ rê của bạn bè đi nhà nghỉ với gái mại dâm. Trong lúc vào nhà nghỉ em có dùng bao cao su. Nhưng trong lúc vui vẻ em phải dừng lại nghe một cuộc điện thoại, ngồi nghe xong thì xơ ý để bao tụt ra.Do thiếu hiểu biết em đã đeo lại và tiếp tục vui vẻ nhưng không xuất tinh.Liệu em có bị dính H không ah. Mong anh chị tư vấn giúp em. Em cám ơn anh chị nhiều!

Charles
23-02-2014, 16:07
Hôm qua, trong một lần nhậu say với bạn bè. Em đã nghe theo lời rủ rê của bạn bè đi nhà nghỉ với gái mại dâm. Trong lúc vào nhà nghỉ em có dùng bao cao su. Nhưng trong lúc vui vẻ em phải dừng lại nghe một cuộc điện thoại, ngồi nghe xong thì xơ ý để bao tụt ra.Do thiếu hiểu biết em đã đeo lại và tiếp tục vui vẻ nhưng không xuất tinh.Liệu em có bị dính H không ah. Mong anh chị tư vấn giúp em. Em cám ơn anh chị nhiều!

BCS bị tuột lúc bạn dừng quan hệ rồi lại đeo lại như vậy thì không sao, nếu tụt bao trong lúc đang quan hệ mà bạn không biết thì mới có nguy cơ.

Tuanmecsedec
23-02-2014, 16:15

Nếu bạn biết tuột bao cao su.DỪNG LẠI LIỀN thì khogn6 sao.Nếu bạn không biết tuột lúc nào vẫn còn quan hệ ,chút sau mới phát hiện thì mới có nguy cơ.

oregon464
23-02-2014, 17:18
Vâng em cám ơn. Em muốn hỏi thêm là trường hợp BCS bị rách có dễ nhận ra ngay không ah. Vì sau đó em cũng không kiểm tra lại BCS. Em cũng nhớ là không thấy gi bất thường @@

Charles
23-02-2014, 17:20
Vâng em cám ơn. Em muốn hỏi thêm là trường hợp BCS bị rách có dễ nhận ra ngay không ah. Vì sau đó em cũng không kiểm tra lại BCS. Em cũng nhớ là không thấy gi bất thường @@

Nếu BCS rách thì sẽ rách toạc nên nhận biết được ngay, cậu nhỏ sẽ thò đầu ra và BCS cuốn về gốc DV

Tuanmecsedec
23-02-2014, 20:01

Nếu bao cao su có sự cố (rách hay tuột ) thì lúc quan hệ bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi xong trận mắt thường sẽ thấy.Nếu bạn không cảm nhận và thấy thì yên tâm.