PDA

View Full Version : Có bạn nào âm tính ở 6 tuần mà dt ở 3 tháng hoặc tính ở 3 tháng ma dt ở 6 tháng k?

Xinchoemmotloikhuyen
06-08-2013, 16:04
Có bạn nào at ở 6 tuần mà dương tính ở 3 tháng,hoặc at ở 3 tháng mà dt ở 6thangs chưa.

Xinchoemmotloikhuyen
06-08-2013, 16:57
Sao k ai trả lời mình vậy hjx

nguyenngochung
06-08-2013, 17:08
mình cũng đang 6 tuần đây bạn ah

Xinchoemmotloikhuyen
06-08-2013, 17:22
Minh co quan he voi 1 ban gái,vao ngay 11/7 ,ngay 14/7 m dua ban gai ay di xn hiv o 50c hang bài,kết quả âm tính,bạn gái ấy bảo mình trước đây cũng có ny,nhưng chia tay va quan hệ lần cuối vào ngày 20/2 có sd bcs vs ny cũ,tinh ra từ lần cuối bạn ấy quan hệ vs ny,cho đến khj m đưa ban ấy di xn cung dc gần 5 tháng.trong luc xn m cung bao bạn ấy xết nghiệm cả các benh lay qua đường tình dục.kết quả đêu âm tinh.bạn ấy bảo từ lần cuối qh vs ny đên bi giờ bạn ấy k co chiệu trứng gì,+xn âm tinh của ban ấy,bạn ấy bảo m yên tâm nhưng m cứ thấy lo lo ay,mặc dù đã thoải mái hơn hôm đầu tiên rất nhiêu.hjx

Xinchoemmotloikhuyen
06-08-2013, 17:26
Hôm qua mình cũng giả vờ nt cho bạn ấy,m bảo m bị hiv rôi,bạn ấy điện lại chửi minh điên,bạn ay bao la ban ay k bị bệnh gì cả,roi khẳng dinh la làn quan hệ cuoi cach ngay di xn la 5 thang,và lần đấy có sd bcs,m cứ doạ để xem ngoài lần đó ra bạn ấy co qh lần nao khác hay quan he vs ai mà k sử dụng bcs k,nhưng bạn ấy nhất quyết bao k quan hệ với ai khac,và có dùng bcs;)).minh đa nghi nen van k chiu tin huhu

xin1dieuuoc2
06-08-2013, 17:33
Yêu nhau thì phải tìm hiểu kỹ phải tin nhau bạn đã đưa người ta đi xn là đã động vào lòng tự ái của họ rồi nếu tin thì tiếp tục ko thì thôi ko nên thử như vậy

trungan1987
06-08-2013, 17:36
nếu ai ai cũng như bạn, cũng đưa ng iu đi xn thì mấy chỗ xn giàu to.... hohoho... khi nào cưới rùi hãy xn. bạn 1 điều ước nói đúng đó...

Xinchoemmotloikhuyen
06-08-2013, 17:55
Hjxhjx,noi thật các bac,e quen ban ây trên mạng,đó là lần đầu tiên cũng là lần cuối cung e qh vs ban ấy,cho dù sau lần gặp đó e k gặp bạn ấy nữa vì e sợ,mạc dù ngày nào e cung diên hỏi di hoi lai là từ lân quan he cuối vs ny vào ngay 20/2 dên khj quan he voi e ngay 11/7,va e dua di xn ngay 14/7 bạn ấy con quan he với ai khac,hay la quan he k sử dụng bcs k,bạn ấy đều bực và bảo có dùng bcs và k quan he voi ai khác,hôm qua e giả vờ nt e bi hiv roi,thi bạn ấy liền đien lai bảo e bi dien,bạn ấy k bị thi e bi sao đc,và khăng khăng ngoài lần cuối 20/2 co qh va sd bcs ra thi k qh với ai hay lan nao khac.tính e thi vẫn chưa thể tin dc,nên e liên tục điện đê khủng bố bạn ấy xem bạn ấy co nói dối minh k,vi tu ngay 11/7 den hôm nay 6/8 vân chua du tgian di xet nghiem,nên chi biết hỏi bạn ấy đê e yên tâm thôi,mạc dù bi bạn ấy bảo là đồ điên,đồ hoang tương,nhung e vân k chiu buông tha,các bác cho e ý kiến ;))

khonggiamnua
06-08-2013, 18:15
Tối đá 3 tháng cho 1 người bình thường là kết quả cuối cùng rồi.Bạn yên tâm.Nếu từ lần QH với bạn cho tới lần cuối cùng của bạn gái bạn là 5 tháng thì bạn yên tâm.

Bạn phải tin tưởng người ta chứ.Bạn hù người ta như vậy mà đã là con gái nữa thì bạn không phải đàn ông rồi

Xinchoemmotloikhuyen
06-08-2013, 19:23
Hjhj ,tại lần đầu tiên e đi quan hệ kiểu đó,cũng may ma e qh k bao voi bạn ấy chứ k phải với gmd đây,chút nữa e đa đánh mất tất cả chi vì mốt phút sung sướng.các bác đừng ai như e nhé.e ko dám nưax,e sợ lắm rồi;)).hjx.

trungan1987
06-08-2013, 19:24
ngta đã nói thật với bạn là ng ta có quan hệ lần cuối là tháng 2 rồi. và cũng đã có kết quả xn âm tính ở tháng 7, tức là 5 tháng. nếu đúng như lời bạn kể thì bạn có thể yên tâm. còn bạn tin ngta hay ko thì là do bạn, nếu bạn còn nghi ngờ thì chỉ còn cách chờ đủ thời gian để xn

Xinchoemmotloikhuyen
06-08-2013, 19:49
Vang cam on trung an nhe.hjhj.chuc bạn có một buoi tối vui ve:))