PDA

View Full Version : Mát xa kích dục bằng tay nguy cơ hiv?.

nminh467
25-02-2014, 22:46
Em chào các anh,em tên là Minh năm nay 19 tuổi.
Chả là đợt vừa rồi em có về TP Hcm, và anh em có rủ đi matxa 3 lần
1.Ơ quận 1 phố bùi thị xuân em ko nhớ rõ tên quán, ở đó em có làm giác hơi và mátxa ko đụng chạm gì cả.
2. Em làm ở khách sạn viên đông lần này thì người ta có tắm rửa và làm bằng tay cho em, và em chỉ sờ vào vú.
3. Lần này cũng or quận 1 và em ko nhớ tên, ở đây có làm mátxa
và cũng thư giãn chỉ bằng tay,em có cho tay qua quần nhưng chỉ o phia tren và chạm vào lông thôi,lúc sau em luôn xuống nhưng ko có sờ thẳng vào âm đạo và chỉ thấy ẩm ẩm qua quần. Lúc sau em đi tắm luôn và có rửa dương vật = xà phòng ở bồn tắm. Lúc sau về thì em có ăn bánh mỳ và quên rửa tay.
Trên người em trước lúc đi mátxa thì vì lý do thời tiết nên lưng em mọc mụn,em có gãi và có thể 1 số chỗ bị xước.
Em vẫn bình thường nhưng tình cờ cách đây 4 hôm em đọc báo về hiv, đâm ra làm em lo quá, và từ hôm đó em có cảm giác đau các ngón chân bên phải, ngứa ngưòi nhưng ko nổi gì cả,đến hôm nay thì em thấy bị nhiệt ở miệng( nhiều chấm li ti), thời gian mátxa từ lần 1 đến hôm nay là khoảng 11 ngày.
em viết thư này mong các ảnh tra lời dùm em em có bị hiv ko? Chân thành cảm ơn các anh. Chúc các anh sức khỏe.

Nguyen Ha
25-02-2014, 22:49
1.Ơ quận 1 phố bùi thị xuân em ko nhớ rõ tên quán, ở đó em có làm giác hơi và mátxa ko đụng chạm gì cả.
2. Em làm ở khách sạn viên đông lần này thì người ta có tắm rửa và làm bằng tay cho em, và em chỉ sờ vào vú.
và cũng thư giãn chỉ bằng tay,em có cho tay qua quần nhưng chỉ o phia tren và chạm vào lông thôi,lúc sau em luôn xuống nhưng ko có sờ thẳng vào âm đạo và chỉ thấy ẩm ẩm qua quần. Lúc sau em đi tắm luôn và có rửa dương vật = xà phòng ở bồn tắm. Lúc sau về thì em có ăn bánh mỳ và quên rửa tay.
Trên người em trước lúc đi mátxa thì vì lý do thời tiết nên lưng em mọc mụn,em có gãi và có thể 1 số chỗ bị xước.
Em vẫn bình thường nhưng tình cờ cách đây 4 hôm em đọc báo về hiv, đâm ra làm em lo quá, và từ hôm đó em có cảm giác đau các ngón chân bên phải, ngứa ngưòi nhưng ko nổi gì cả,đến hôm nay thì em thấy bị nhiệt ở miệng( nhiều chấm li ti), thời gian mátxa từ lần 1 đến hôm nay là khoảng 11 ngày.
em viết thư này mong các ảnh tra lời dùm em em có bị hiv ko? Chân thành cảm ơn các anh. Chúc các anh sức khỏe.
Em yên tâm với những gì em kể không có nguy cơ với HIV.

Tuanmecsedec
25-02-2014, 22:50

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nói không với cách ly
25-02-2014, 22:57
Kích dục = tay thì k sao đâu bạn :) đừng lo lắng

nminh467
25-02-2014, 22:58
thật ra mấy hôm nay em đã tìm hiểu đọc báo diễn đàn này rồi anh ạ, em đang hết lo thì tự nhiên hôm nay đi học thấy nhiệt miệng nó mọc nhìu hạt li ti, em chỉ mún hỏi lại 1 lần cuối ( hôm cuối cùng em có rát dương vật hoặc đau đau ) và sau khi sờ xoang nhân viên đó xong thì lúc sau đi tắm em có rửa xà phòng đầy đủ.1. Lúc em rửa virus có thế vào ko?2. Trường hợp của em là chắc chắn ko bị,hay là vẩn có thể bị ạ?

Tuanmecsedec
25-02-2014, 23:00
thật ra mấy hôm nay em đã tìm hiểu đọc báo diễn đàn này rồi anh ạ, em đang hết lo thì tự nhiên hôm nay đi học thấy nhiệt miệng nó mọc nhìu hạt li ti, em chỉ mún hỏi lại 1 lần cuối ( hôm cuối cùng em có rát dương vật hoặc đau đau ) và sau khi sờ xoang nhân viên đó xong thì lúc sau đi tắm em có rửa xà phòng đầy đủ.1. Lúc em rửa virus có thế vào ko?2. Trường hợp của em là chắc chắn ko bị,hay là vẩn có thể bị ạ?

Bạn hoàn toàn yên tâm 100% không có nguy cơ.

nminh467
25-02-2014, 23:00
vì lúc sờ nhân viên đó em ko chắc lắm là có dinh chất nhờn or người đó ko, nếu có dính và em đi rửa như vậy thì????

nminh467
25-02-2014, 23:01
vâng em xin cảm ơn các anh ạ, từ h trở đi về vn ko bao h dám đi mấy chỗ đó nữa:(

Nguyen Ha
25-02-2014, 23:03
vì lúc sờ nhân viên đó em ko chắc lắm là có dinh chất nhờn or người đó ko, nếu có dính và em đi rửa như vậy thì????

Không sao cả, em yên tâm.

Charles
26-02-2014, 06:12

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, không có nguy cơ HIV. Bạn yên tâm vì chắc chắn bạn không sao cả.

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

songchungvoi_HIV
26-02-2014, 08:51
Chào bạn!
Tất cả những gì bạn kể hoàn toàn k có nguy cơ với HIV bạn nhé, HIV chỉ lây khi bạn QHTD k an toàn k có BCS bảo vệ DV và DV nằm trong AD, hành vi kích dục bằng tay của bạn cũng chỉ giới hạn bên ngoài, cho dù bạn có cho vào trong AD cũng k có nguy cơ, nguy cơ cho hành vi kích dục bằng tay khi và chỉ khi tay bạn đang bị đứt và chảy máu và thọt vào AD mới dẫn đến nguy cơ với HIV => Túm lại bạn k có nguy cơ với HIV

nminh467
26-02-2014, 11:19
Hix đọc xong em cũng yên tâm nhưng đêm ngủ cứ tương tượng ra đâm ra sợ quá.
Nếu như lúc em sờ vào AD( chạm vào dịch tiết) và khi ra bồn tắm em có sờ vào DV rửa qua nước rồi mới thoa xà phòng, mà lúc đó DV cũng có cảm giác rát rát hay đau đau ( do mátxa liên tục quá @@ ) và khi em đi về quên rửa tay có ăn 1 chiếc bánh mỳ, nhỡ đâu nuốt phải vi khuẩn còn sót lại em có bị lây ko?
Và theo như nhũng gì em kể ở trên em có bị lây các bệnh tình dục khác ko ạ?

songchungvoi_HIV
26-02-2014, 11:22
Hix đọc xong em cũng yên tâm nhưng đêm ngủ cứ tương tượng ra đâm ra sợ quá.
Nếu như lúc em sờ vào AD và khi ra bồn tắm em có sờ vào DV rửa qua nước rồi mới thoa xà phòng, mà lúc đó DV cũng có cảm giác rát rát hay đau đau ( do mátxa liên tục quá @@ ) và khi em đi về quên rửa tay có ăn 1 chiếc bánh mỳ, nhỡ đâu nuốt phải vi khuẩn còn sót lại em có bị lây ko?
Và theo như nhũng gì em kể ở trên em có bị lây các bệnh tình dục khác ko ạ?
Thì có sao đâu bạn, bạn đang rữa bằng nước cơ mà, rữa với nước thì cái gì cần trôi nó trôi xuống cống bạn ạh, cả con Ết cũng thía, vì con ny nó hem có chân hay vòi như bạch tuộc mà bấm chặt vào da bạn mô, bạn yên tâm he

nminh467
26-02-2014, 11:24
kể cả lúc mátxa e có lỡ chạm vào dịch tiết cũng ko sao hả anh???

songchungvoi_HIV
26-02-2014, 11:26
kể cả lúc mátxa e có lỡ chạm vào dịch tiết cũng ko sao hả anh???
Bạn đọc kỷ lại những gì BQT chia sẻ đi, khi nào đọc mà không hiểu thì hỏi, chứ đừng có hỏi khi đc chia sẻ rùi mà k chịu đọc nhé

nminh467
26-02-2014, 11:31
ko phải đâu anh, trước khi hỏi các anh em đã đọc hết các bài, và khi hỏi em cũng đã đọc kỹ câu trả lời của các anh.
tại em hay suy nghĩ quá đâm ra cứ sợ sợ.
vậy chắc chắn em ko sao và cũng ko lây các bệnh tình dục khác đúng ko ạ.Em xin cảm ơn các anh nhìu lắm.

songchungvoi_HIV
26-02-2014, 11:33
ko phải đâu anh, trước khi hỏi các anh em đã đọc hết các bài, và khi hỏi em cũng đã đọc kỹ câu trả lời của các anh.
tại em hay suy nghĩ quá đâm ra cứ sợ sợ.
vậy chắc chắn em ko sao và cũng ko lây các bệnh tình dục khác đúng ko ạ.Em xin cảm ơn các anh nhìu lắm.
Tay kích dục muốn có nguy cơ cho HIV và STDs thì khi tay bạn đang bị đứt chảy máu, viêm nhiễm, lỡ loét và bưng mũ => dẫn đến có nguy cơ. Nếu tay bạn k hề như thế thì hoàn toàn an toàn

nminh467
26-02-2014, 11:38
em cảm ơn anh nhiều. chắc tại bệnh này bênh thế kỷ nên đâm ra hoang tưởng. Cảm ơn anh nhiều và chúc anh chị trong diễn đàn sức khỏe

nminh467
26-02-2014, 23:26
chào các anh chị, vì lo lắng đến người thân em sợ co chuyện ko may xảy ra vì lần đầu dại dột này nên vẫn ko ngủ yên đc,chỉ sợ có bệnh mà ko bít lại lây cho người thân, nên mong các anh chị hiểu và cho e hỏi nốt.
Như em đã kể trên thì đến hôm nay là mátxa đã 12 ngày.
1.Khi em sờ vào âm đạo gmd thì lúc đấy chắc chắn tay em ko chảy máu gì cả,nhưng ở trên mặt trên bàn tay chỗ đốt xương thì có vết xước nhỏ bây h đã đóng vảy, nếu ko may chạm vào thì có nguy cơ ko?( em ko bít lúc đó đã đóng vảy chưa vì vết thương bé tý nên ko để ý đến)
2. Nếu lúc gmd đã làm bằng tay cho em xong, và em ra bồn tắm thấy dv hơi đau và rát em lấy tay vừa sờ ad đó chạm vào và rửa ráy = nc = xà phòng thì chắc chắn ko bị đúng ko?
3. Vì thỉnh thoảng em cứ tê tê ngón chân và đau cơ chân phải từ giữa ống đòng trở xuống, miệng lại bị nhiệt ( bị đau ở chỗ gần răng cái cuối cùng chỗ cục thịt hồng hồng mà mọc răng khôn ấy ) phía trên vẫn bên trong má thì mọc kiểu như bị rôm nhưng ko đau, bên kia cũng có nhưng chỉ 1 nốt khoảng 3 4mm, đây là do e bị nhiệt hay do em bị hiv rùi? Mong a chị xem xét kỹ lại hiện tượng và tl dùm em, nhiệt miệng mới xuất hiện hôm qua thôi ạ

trungan1987
27-02-2014, 03:18
chào các anh chị, vì lo lắng đến người thân em sợ co chuyện ko may xảy ra vì lần đầu dại dột này nên vẫn ko ngủ yên đc,chỉ sợ có bệnh mà ko bít lại lây cho người thân, nên mong các anh chị hiểu và cho e hỏi nốt.
Như em đã kể trên thì đến hôm nay là mátxa đã 12 ngày.
1.Khi em sờ vào âm đạo gmd thì lúc đấy chắc chắn tay em ko chảy máu gì cả,nhưng ở trên mặt trên bàn tay chỗ đốt xương thì có vết xước nhỏ bây h đã đóng vảy, nếu ko may chạm vào thì có nguy cơ ko?( em ko bít lúc đó đã đóng vảy chưa vì vết thương bé tý nên ko để ý đến)
2. Nếu lúc gmd đã làm bằng tay cho em xong, và em ra bồn tắm thấy dv hơi đau và rát em lấy tay vừa sờ ad đó chạm vào và rửa ráy = nc = xà phòng thì chắc chắn ko bị đúng ko?
3. Vì thỉnh thoảng em cứ tê tê ngón chân và đau cơ chân phải từ giữa ống đòng trở xuống, miệng lại bị nhiệt ( bị đau ở chỗ gần răng cái cuối cùng chỗ cục thịt hồng hồng mà mọc răng khôn ấy ) phía trên vẫn bên trong má thì mọc kiểu như bị rôm nhưng ko đau, bên kia cũng có nhưng chỉ 1 nốt khoảng 3 4mm, đây là do e bị nhiệt hay do em bị hiv rùi? Mong a chị xem xét kỹ lại hiện tượng và tl dùm em, nhiệt miệng mới xuất hiện hôm qua thôi ạ
Vấn đề 1 và cấn đề 2 của bạn: ko có nguy cơ...
Vấn đề 3: các biểu hiện đó ko liên quan đến H bạn ah... mình cũng đang bị viêm vọng bữa h nè... chỉ là nóng người rồi bị thôi...
Bạn yên tâm khi đã đc các anh chị chia sẻ cho bạn...

nminh467
01-03-2014, 09:55
Chào các anh chị.
Em muốn hỏi là tại sao xn hiv sau 3 tháng mới cho kq chính xác?.
Và hôm kìa là tròn 14 ngày em đi massage nhưng vì phải mổ nên bác sĩ có kiểm tra hiv cho em và kq là <1.0 (có thêm vài chữ mà em quên mất)âm tính.Em có thể an tâm ko ạ?

songchungvoi_HIV
01-03-2014, 09:59
Chào các anh chị.
Và hôm kìa là tròn 14 ngày em đi massage nhưng vì phải mổ nên bác sĩ có kiểm tra hiv cho em và kq là <1.0 (có thêm vài chữ mà em quên mất)âm tính.Em có thể an tâm ko ạ?
Có nghĩa bạn k nhiễm HIV: KQ có thể ghi: Không phát hiện kháng thể HIV.
Bạn xem biểu đồ nhé:

https://lh4.googleusercontent.com/-IIakcVg0euA/UPVxn4935xI/AAAAAAAAAgA/VS18NyeN8M4/s644/PCR3.jpg

Kháng nguyên xuất hiện sau 2 tuần có nguy cơ đến 5 tuần, Kháng thể xuất hiện sau 3 tuần có nguy cơ và tồn tại viễn vĩnh trong cơ thể. (Đường màu cam kháng thể IgG HIV và đường màu hồng kháng thể IgM HIV). Như vậy nếu XN HIV cho một hành vi nguy cơ thật sự thì KQ trắng đen là ở 12 tuần

Nguyen Ha
01-03-2014, 10:19
Chào các anh chị.

Trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV, xét nghiệm lúc nào cũng âm tính.

nminh467
01-03-2014, 10:25
kết quả của em ghi là ko có hiv, trường hợp của em như lúc đầu các anh chị tư vấn là ko có hiv rồi nhưng em vẫn thấy sợ sợ, tiện luôn hôm qua phải mổ nên bác sĩ có kiểm tra hiv cho em, em tính nhầm mới được 10 ngày thôi anh ạ? em có thể an tâm đc ko? Từ khi sang đến h chưa dám đụng vào thằng em trai của em:(

nminh467
01-03-2014, 10:27
chị hà ơi kể cả lúc đây trên tay em có mấy cái nốt có thể nói là bé bằng cái mụn mà ko may quẹt vào cũng ko sao đúng ko? ví dụ mấy nốt đó mà chảy máu thì có lây ko

songchungvoi_HIV
01-03-2014, 10:37
kết quả của em ghi là ko có hiv, trường hợp của em như lúc đầu các anh chị tư vấn là ko có hiv rồi nhưng em vẫn thấy sợ sợ, tiện luôn hôm qua phải mổ nên bác sĩ có kiểm tra hiv cho em, em tính nhầm mới được 10 ngày thôi anh ạ? em có thể an tâm đc ko? Từ khi sang đến h chưa dám đụng vào thằng em trai của em:(

chị hà ơi kể cả lúc đây trên tay em có mấy cái nốt có thể nói là bé bằng cái mụn mà ko may quẹt vào cũng ko sao đúng ko? ví dụ mấy nốt đó mà chảy máu thì có lây ko
Bạn đc chia sẻ là k có nguy cơ, thì dĩ nhiên BV XN máu cho bạn là AT đúng rùi.

nminh467
01-03-2014, 10:44
=)) em hỉu rùi anh songchung nhưng nhìu lúc cứ sợ sợ kiểu j đó,
đọc bài toàn thấy mn nói 90 ngày mới đx xn.
thế cái trường hợp mà mấy vết li ti kia là ko đáng quan tâm dúng ko anh

songchungvoi_HIV
01-03-2014, 10:59
Ok, k có ai lây nhiễm HIV qua hành vi kích dục = tay cả

nminh467
01-03-2014, 11:02
em cảm ơn anh chị nhiều nhé hihi

Nguyen Ha
01-03-2014, 11:54

Đúng! Không cần quan tâm mấy vết li ti. Bạn yên tâm trường hợp của bạn ko có nguy cơ.

nminh467
01-03-2014, 12:38
em cám ơn chị hà nhiều nhaaa